libreport - en to te translation catalogue (279 entries)

en: 
    & [-v] [-c CONFFILE] -d DIR
    or:
    & [-v] [-c CONFFILE] [-d DIR] -t[ID] FILE...
    
    Reports a problem to RHTSupport.
    
    If not specified, CONFFILE defaults to
te: 
    & [-v] [-c CONFFILE] -d DIR
    or:
    & [-v] [-c CONFFILE] [-d DIR] -t[ID] FILE...
    
    సమస్యను RHTSupport కు నివేదించును.
    
    తెలుపకపోతే, CONFFILE దీనికి అప్రమేయం అగును

en: 
    & [-vbf] [-c CONFFILE] -d DIR
    or:
    & [-v] [-c CONFFILE] [-d DIR] -t[ID] FILE...
    
    Reports problem to Bugzilla.
    
    The tool reads DIR. Then it logs in to Bugzilla and tries to find a bug
    with the same abrt_hash:HEXSTRING in 'Whiteboard'.
    
    If such bug is not found, then a new bug is created. Elements of DIR
    are stored in the bug as part of bug description or as attachments,
    depending on their type and size.
    
    Otherwise, if such bug is found and it is marked as CLOSED DUPLICATE,
    the tool follows the chain of duplicates until it finds a non-DUPLICATE bug.
    The tool adds a new comment to found bug.
    
    The URL to new or modified bug is printed to stdout and recorded in
    'reported_to' element.
    
    If not specified, CONFFILE defaults to
te: 
    & [-vbf] [-c CONFFILE] -d DIR
    or:
    & [-v] [-c CONFFILE] [-d DIR] -t[ID] FILE...
    
    సమస్యను Bugzillaనకు నివేదించును.
    
    సాధనం DIRను చదువును. అప్పుడు అది Bugzilla కు లాగిన్ అయి మరియు బగ్‌ను కనుగొనుటకు ప్రయత్నించును
    అదే abrt_hash:HEXSTRING తో 'Whiteboard' నందు.
    
    ఒకవేళ అటువంటి బగ్ లేకపోతే, అప్పుడు కొత్త బగ్ సృష్టించబడును. DIR యొక్క మూలకములు
    బగ్ నందు బగ్ వివరణవలె లేదా అనుబందములవలె నిల్వవుంచబడును,
    వాటి రకము మరియు పరిమాణమును అనుసరించి.
    
    లేదంటే, అటువంటి బగ్ కనుగొనబడితే అప్పుడు యిది CLOSED DUPLICATE వలె గుర్తుంచబడును,
    సాధనం అది non-DUPLICATE బగ్ కనుగొనునంత వరకు నకిలీల(డూప్లికేట్స్) గొలుసును అనుసంరించును.
    కనుగొనిన బగ్‌నకు యీ సాధనం కొత్త వ్యాఖ్యను జతచేయును.
    
    కొత్త లేదా సవరించిన బగ్‌నకు URL అనునది stdout నకు ముద్రించబడును మరియు
    'reported_to' మూలకంకు నివేదించబడును.
    
    తెలుపకపోతే, CONFFILE దీనికి అప్రమేయమగును

en: 
    No changes were detected in the report
te: 
    నివేదికనందు యే మార్పులు గుర్తించబడలేదు

en: 
    The report has been updated
te: 
    నివేదిక నవీకరించబడింది

en: # Architecture
te: # ఆకృతి

en: # Backtrace
    # Check that it does not contain any sensitive data (passwords, etc.)
te: # బ్యాక్‌ట్రేస్
    # ఇది యేవిధమైన సున్నితమైన డాటాను కలిగివుండకుండా వుండునట్లు పరిశీలించుము (సంకేతపదములు, మొదలగునవి.)

en: # Command line
te: # కమాండ్ లైన్

en: # Component
te: # మూలకం

en: # Core dump
te: # కోర్ డంప్

en: # Describe the circumstances of this crash below
te: # ఈ క్రాష్ యొక్క పరిస్థితులను కిందన వివరించుము

en: # Executable
te: # ఎగ్జిక్యూటబుల్

en: # Kernel version
te: # కెర్నల్ వర్షన్

en: # Package
te: # ప్యాకేజి

en: # Reason of crash
te: # క్రాష్ యొక్క కారణం

en: # Release string of the operating system
te: # ఆపరేటింగ్ సిస్టమ్ యొక్క స్ట్రింగ్‌ను విడుదలచేయుము

en: # This field is read only
te: # ఈ క్షేత్రము చదువుటకు మాత్రమే

en: %llu bytes, %u files
te: %llu బెట్లు, %u ఫైళ్ళు

en: & -o [-d] DIR
    
    newt tool to report problem saved in specified DIR
te: & -o [-d] DIR
    
    తెలుపబడిన DIR నందు దాయబడిన సమస్యను నివేదించుటకు కొత్తసాధనం

en: & [-v] --target TARGET --ticket ID FILE...
    
    Uploads FILEs to specified ticket on TARGET.
    
    This tool is provided to ease transition of users of report package
    to libreport. Recognized TARGETs are 'strata' and 'bugzilla',
    first one invokes upload to RHTSupport and second - to Bugzilla.
    
    Configuration (such as login data) can be supplied via files
te: & [-v] --target TARGET --ticket ID FILE...
    
    ఫైళ్ళను తెలుపబడిన టికెట్‌నకు లక్ష్యముపై అప్‌లోడ్ చేయి.
    
    ఈ సాధనము libreport ప్యాకేజీనకు నివేదిక ప్యాకేజీ వాడుకరుల బదలాయింపునకు అందించబడైంది
    గుర్తించబడిన లక్ష్యములు 'strata' మరియు 'bugzila',
    మొదటికి RHTSupportనకు అప్‌లోడ్ చేయుటకు మేల్కొలుపును మరియు రెండవది - Bugzillaనకు.
    
    ఆకృతీకరణ (లాగిన్ డాటా వంటిది) ఫైళ్ళ ద్వారా పంపిణీచేయగలదు

en: & [-v] -d DIR [-c CONFFILE]
    
    Sends contents of a problem directory DIR via email
    
    If not specified, CONFFILE defaults to
te: & [-v] -d DIR [-c CONFFILE]
    
    సమస్యాత్మక డైరెక్టరీ DIR యొక్క సారములు ఈమెయిల్ ద్వారా పంపబడును
    
    తెలుపకపోతే, CONFFILE దీనికి అప్రమేయమగును

en: & [-v] -d DIR [-c CONFFILE] [-u URL]
    
    Uploads compressed tarball of problem directory DIR to URL.
    If URL is not specified, creates tarball in /tmp and exits.
    
    URL should have form 'protocol://[user[:pass]@]host/dir/[file.tar.gz]'
    where protocol can be http(s), ftp, scp, or file.
    File protocol can't have user and host parts: 'file:///dir/[file.tar.gz].'
    If URL ends with a slash, the archive name will be generated and appended
    to URL; otherwise, URL will be used as full file name.
    
    Files with names listed in $EXCLUDE_FROM_REPORT are not included
    into the tarball.
    
    CONFFILE lines should have 'PARAM = VALUE' format.
    Recognized string parameter: URL.
    Parameter can be overridden via $Upload_URL.
te: & [-v] -d DIR [-c CONFFILE] [-u URL]
    
    సమస్యాత్మక డైరెక్టరీ DIR యొక్క కుదించిన టార్‌బాల్ URL కు అప్‌లోడ్ అగును.
    ఒకవేళ URL తెలుపకపోతే, టార్‌బాల్‌ను /tmp నందు సృష్టించును మరియు నిష్క్రమించును.
    
    URL యీ రూపం 'protocol://[user[:pass]@]host/dir/[file.tar.gz]' కలిగివుండాలి
    ప్రొటోకాల్ http(s), ftp, scp, లేదా file అయివుండాలి.
    ఫైల్ ప్రొటోకాల్ వాడుకరి మరియు హోస్ట్ పార్టులను కలిగివుండలేదు: 'file:///dir/[file.tar.gz].'
    ఒకవేళ URL స్లాష్‌తో ముగిస్తే, ఆర్కైవ్ పేరు జనియింపచేయబడును మరియు URLకు చేర్చబడును
    లేకపోతే, URL అనునది పూర్తి ఫైలు పేరువలె వుపయోగించబడును.
    
    $EXCLUDE_FROM_REPORT నందు జాబితా చేయబడిన పేర్లతో వున్న ఫైళ్ళు టార్బాల్‌నందు
    చేర్చబడలేదు.
    
    CONFFILE పంక్తులు 'PARAM = VALUE' రూపం కలిగివుండాలి.
    స్ట్రింగ్ పారామితి గుర్తించబడింది: URL.
    $Upload_URL ద్వారా పారామితి వోవర్‌రైడ్ చేయగలము.

en: & [-v] -d DIR [-o FILE] [-a yes/no] [-r]
    
    Prints problem information to standard output or FILE
te: & [-v] -d DIR [-o FILE] [-a yes/no] [-r]
    
    సమస్య సమాచారంను ప్రామాణిక అవుట్పుట్‌నకు లేదా FILE నకు ముద్రించును

en: & [-v] [-c CONFFILE]... -d DIR
    
    Reports kernel oops to kerneloops.org (or similar) site.
    
    Files with names listed in $EXCLUDE_FROM_REPORT are not included
    into the tarball.
    
    CONFFILE lines should have 'PARAM = VALUE' format.
    Recognized string parameter: SubmitURL.
    Parameter can be overridden via $KerneloopsReporter_SubmitURL.
te: & [-v] [-c CONFFILE]... -d DIR
    
    కెర్నల్ oops ను kerneloops.org కు (లేదా అటువంటి) సైటునకు నివేదించును.
    
    $EXCLUDE_FROM_REPORT నందు జాబితా చేసిన పేర్లతో వున్న ఫైళ్ళు టాబ్‌బాల్ నందు చేర్చలేదు
    
    CONFFILE పంక్తులు 'PARAM = VALUE' ఫార్మాట్ కలిగివుండవలె.
    స్ట్రింగ్ పారామితి గుర్తించబడింది: SubmitURL.
    $KerneloopsReporter_SubmitURL ద్వారా పారామితి వోవర్‌రైడ్ చేయవచ్చు.

en: & [-vpod] [-g GUI_FILE] [-n PROG_NAME] DIR
    
    GUI tool to analyze and report problem saved in specified DIR
te: & [-vpod] [-g GUI_FILE] [-n PROG_NAME] DIR
    
    ఫలానా DIR నందు దాయబడిన సమస్యను విశ్లేషించుటకు మరియు నివేదించుటకు GUI సాధనం

en: '%s' is not an ordinary file
te: '%s' అనునది సాధారణ ఫైలు కాదు

en: 'strata' or 'bugzilla'
te: 'strata' లేదా 'bugzilla'

en: (binary file, %llu bytes)
te: (బైనరీ ఫైలు, %llu బెట్లు)

en: (click here to view/edit)
te: (దర్శించు/సరిచేయి కు యిచట నొక్కు)

en: (no description)
te: (వివరణ లేదు)

en: (not needed, '%s' already exists)
te: (అవసరం లేదు, '%s' యిప్పటికే వుంది)

en: --- Running %s ---
te: --- %s నడుస్తోంది ---

en: <b>Your comments are not private.</b> They may be included into publicly visible problem reports.
te: <b>మీ వ్యాఖ్యానాలు వ్యక్తిగతమైనవి కావు.</b> అవి బహిర్గతంగా కనిపించు సమస్యా నివేదికలయందు చేర్చబడ గలవు.

en: Add %s to CC list
te: CC జాబితానకు %s జతచేయి

en: Add program names to log
te: లాగ్‌నకు ప్రోగ్రామ్ పేరులను జతచేయి

en: Add to existing Red Hat Support case
te: ఇప్పటికేవున్న Red Hat తోడ్పాటు కేస్‌కు జతచేయి

en: Adding attachments to bug %i
te: అనుబంధాలను బగ్ %i కు జతచేస్తున్నది

en: Adding comment to case '%s'
te: కేస్ '%s' కు వ్యాఖ్య జతచేస్తోంది

en: Adding new comment to bug %d
te: బగ్ %d నకు కొత్త వ్యాఖ్యానము జతచేయుచున్నది

en: Address of Bugzilla server
te: బగ్‌జిల్లా సర్వర్ చిరునామా

en: Address of the Red Hat support portal
te: Red Hat తోడ్పాటు పోర్టల్ చిరునామా

en: Advanced
te: అధునాతన

en: Alternate GUI file
te: ప్రత్యామ్నాయ GUI ఫైల్

en: Analyze, collect and report problem data in DUMP_DIR
te: DUMP_DIR నందు సమస్యాత్మక డాటాను విశ్లేషించి, సేకరించి మరియు నివేదించుము

en: Analyzing
te: విశ్లేషించుచున్నది

en: Analyzing did not start yet
te: విశ్లేషణ యింకా ప్రారంభం కాలేదు

en: Analyzing failed. You can try another analyzer if available.
te: విశ్లేషణ విఫలమైంది. అందుబాటులో వుంటే మీరు వేరొక విశ్లేషణి ప్రయత్నించవచ్చు.

en: Analyzing finished. You can proceed to the next step.
te: విశ్లేషణ పూర్తైనది. మీరు తరువాతి స్టెప్‌కు పోవచ్చు.

en: Analyzing...
te: విశ్లేషించుచున్నది...

en: Append
te: చేర్చు

en: Append new reports or overwrite the old one.
te: కొత్త నివేదికలను చేర్చు లేదా పాతవాటిని పునఃస్థాపించు

en: Append to, or overwrite FILE
te: ఫైలుకు చేర్చబడును, లేదా వోవర్‌రైట్ చేయబడును

en: Archive is created: '%s'
te: ఆర్కైవ్ సృష్టించబడెను: '%s'

en: Attach FILEs [to bug with this ID]
te: ఫైళ్ళను అనుబందించు [ఈ ఐడితో బగ్‌నకు]

en: Attach a file
te: ఒక ఫైలు అనుభందించు

en: Attaching '%s' to case '%s'
te: '%s' ను కేస్  '%s' కు అనుబందించుచున్నది.

en: Attaching better backtrace
te: ఉత్తమమైన బ్యాక్‌ట్రేస్ అనుబందించుచున్నది

en: Attaching problem data to case '%s'
te: కేస్ '%s' కు సమస్య దత్తాంశం అనుబందిస్తోంది

en: Bad value for '%s': %s
te: '%s' కొరకు చెడ్డ విలువ: %s

en: Base URL to upload to
te: అప్‌లోడ్ చేయుటకు బేస్ URL

en: Bug %i is CLOSED as DUPLICATE, but it has no DUP_ID
te: బగ్ %i మూయబడింది నకీలీది అని చెప్పి, అయితే DUP_ID లేదు

en: Bug %i is CLOSED, but it has no RESOLUTION
te: బగ్ %i మూయబడింది, అయితే యెటువంటి పరిష్కారంలేదు

en: Bug is already reported: %i
te: బగ్ యిప్పటికే నివేదించబడెను: %i

en: Bugzilla
te: బగ్‌జిల్లా

en: Bugzilla URL
te: బగ్‌జిల్లా URL

en: Bugzilla account password
te: బగ్‌జిల్లా ఖాతా సంకేతపదం

en: Bugzilla account user name
te: బగ్‌జిల్లా ఖాతా వాడుకరి పేరు

en: Bugzilla couldn't find parent of bug %d
te: బగ్ %d యొక్క పేరెంట్‌ను బగ్‌జిల్లా కనుగొనలేకపోయింది

en: Caching files from {0} made from {1}
te: {1} నుండి చేయబడిన {0} నుండి ఫైళ్ళను క్యాచింగ్ చేస్తున్నది

en: Can't copy '%s': %s
te: '%s' ను నకలుతీయలేక పోయింది: %s

en: Can't create a temporary directory in /tmp
te: /tmp నందు టెంపరెరీ డైరెక్టరీను సృష్టించలేము

en: Can't create temporary file in /tmp
te: /tmp నందు టెంపరరీ ఫైలును సృష్టించలేము

en: Can't delete: '%s'
te: తొలగించలేము: '%s'

en: Can't disable repository '{0!s}': {1!s}
te: రిపోజిటరీ ప్రదర్శించలేదు '{0!s}': {1!s}

en: Can't extract files from '{0}'
te: '{0}' నుండి ఫైళ్ళను వెలికితీయలేదు

en: Can't extract package '{0}'
te: ప్యాకేజీ '{0}' వెలికితీయలేదు

en: Can't find crash thread
te: క్రాష్ త్రెడ్ కనుగొనలేదు

en: Can't find packages for {0} debuginfo files
te: {0} డీబగ్‌యిన్ఫో ఫైళ్ళ కొరకు ప్యాకేజీలను కనుగొనలేక పోయింది

en: Can't open '%s' for writing. Please select another file:
te: '%s'ను వ్రాయుట కొరకు తెరువలేదు. దయచేసి వేరొక ఫైలును యెంపికచేయి:

en: Can't parse backtrace
te: బ్యాక్‌ట్రేస్ పార్స్ చేయలేదు

en: Can't remove %s, probably contains an error log
te: %s ను తీసివేయలేదు, బహుశా దోషపు లాగ్‌ను కలిగివుంది

en: Can't remove '{0}': {1}
te: '{0}' తీసివేయలేదు: {1}

en: Can't setup {0}: {1}, disabling
te: అమర్చలేదు {0}: {1}, అచేతనపరచుచున్నది

en: Can't write to '{0}': {1}
te: '{0}' కు వ్రాయలేదు: {1}

en: Cancel
te: రద్దు

en: Cancelled by user.
te: వాడుకరిచే రద్దుచేయబడెను.

en: Cannot run vi: $TERM, $VISUAL and $EDITOR are not set
te: vi నడుపలేము: $TERM, $VISUAL మరియు $EDITOR సిద్దపరచబడలేదు

en: Case number (default:previously reported case):
te: కేస్ సంఖ్య (అప్రమేయం:గతంలో నివేదించిన కేస్)

en: Case number:
te: కేస్ సంఖ్య:

en: Check SSL key validity
te: SSL కీ నిర్థారణ పరిశీలించు

en: Checking for duplicates
te: నకిలీల కొరకు పరిశీలించుచున్నది

en: Checking for hints
te: హింట్స్ కొరకు పరిశీలిస్తోంది

en: Click 'Apply' to start reporting
te: నివేదీకరణ ప్రారంభమునకు 'ఆపాదించు' నొక్కు

en: Collecting
te: సేకరించుచున్నది

en: Collecting did not start yet
te: సేకరింపు యింకా ప్రారంభంకాలేదు

en: Collecting failed. You can try another collector if available.
te: సేకరణ విఫలమైంది. అందుబాటులో వుంటే మీరు వేరొక సేకరిణిని ప్రయత్నించవచ్చు.

en: Collecting finished. You can proceed to the next step.
te: సేకరణ విఫలమైంది. మీరు తరువాతి స్టెప్‌కు పోవచ్చు.

en: Collecting...
te: సేకరించుచున్నది...

en: Compressing data
te: కంప్రెస్సింగ్ డాటా

en: Con_figure %s
te: %s ఆకృతీకరించు (_f)

en: Config file
te: కాన్ఫిగ్ ఫైల్

en: Configuration file
te: ఆకృతీకరణ పైలు

en: Configuration file (may be given many times)
te: ఆకృతీకరణ ఫైలు (చాలా సార్లు యివ్వబడెను)

en: Configure E_vent
te: ఘటన ఆకృతీకరణ (_v)

en: Confirm data to report
te: నివేదించుటకు దత్తాంశమును నిర్థారించుము

en: Create new Red Hat Support case
te: కొత్త Red Hat తోడ్పాటు కేస్ సృష్టించు

en: Create reported_to in DIR
te: reported_to ను DIR నందు సృష్టించు

en: Creating a new bug
te: కొత్త బగ్ సృష్టించుచున్నది

en: Creating a new case
te: కొత్త కేస్ సృష్టిస్తోంది

en: Details
te: వివరములు

en: Display version and exit
te: వర్షన్ ప్రదర్శించు మరియు నిష్క్రమించు

en: Do you still want to create a RHTSupport ticket?
te: మీరు యింకా RHT తోడ్పాటు టికెట్‌ను సృష్టించాలని అనుకొనుచున్నారా?

en: Documentation which might be relevant:
te: సారూప్యంగా వుండగల పత్రకీకరణ:

en: Don't ask me again
te: నన్ను మరలా అడుగవద్దు

en: Don't store passwords
te: సంకేతపదములను నిల్వవుంచవద్దు

en: Download cancelled by user
te: వాడుకరిచే డౌన్‌లోడ్ రద్దుచేయబడెను

en: Downloading ({0} of {1}) {2}: {3:3}%
te: డౌనులోడు చేస్తున్నది (మొత్తం {1} లో {0}) {2}: {3:3}%

en: Downloading package {0} failed
te: ప్యాకేజీ {0} డౌన్‌లోడ్ చేయుటకు విఫలమైంది

en: Downloading {0:.2f}Mb, installed size: {1:.2f}Mb. Continue?
te: {0:.2f}Mb డౌన్‌లోడ్ చేస్తున్నది, సంస్థాపిత పరిమాణం: {1:.2f}Mb. కొనసాగించాలా?

en: Dump directory
te: డంప్ డైరెక్టరీ

en: Email was sent to: %s
te: ఈమెయిల్ పంపబడెను: %s

en: Empty RHTS login or password
te: ఖాళీ RHTS లాగిన్ లేదా సంకేతపదం

en: Empty login or password, please check your configuration
te: ఖాళీ లాగిన్ లేదా సంకేతపదం, దయచేసి మీ ఆకృతీకరణను పరిశీలించండి

en: Error
te: దోషం

en: Error in case creation at '%s', HTTP code: %d
te: '%s' వద్ద కేస్ సృష్టించుటలో దోషం, HTTP కోడ్: %d

en: Error in case creation at '%s', HTTP code: %d, server says: '%s'
te: '%s' వద్ద కేస్ సృష్టించుటలో దోషం, HTTP కోడ్: %d, సేవిక చెప్తోంది: '%s'

en: Error in case creation at '%s': %s
te: '%s' వద్ద కేస్ సృష్టించుటలో దోషం: %s

en: Error in case creation at '%s': no Location URL, HTTP code: %d
te: '%s' వద్ద కేస్ సృష్టించుటలో దోషం: URL స్థానము లేదు, HTTP కోడ్: %d

en: Error in comment creation at '%s', HTTP code: %d
te: '%s' వద్ద వ్యాఖ్య సృష్టించుటలో దోషం, HTTP కోడ్: %d

en: Error in comment creation at '%s', HTTP code: %d, server says: '%s'
te: '%s' వద్ద వ్యాఖ్య సృష్టించుటలో దోషం, HTTP కోడ్: %d, సేవిక చెప్తోంది: '%s'

en: Error in comment creation at '%s': %s
te: '%s' వద్ద వ్యాఖ్య సృష్టించుటలో దోషం: %s

en: Error in comment creation at '%s': no Location URL, HTTP code: %d
te: '%s' వద్ద వ్యాఖ్య సృష్టించుటలో దోషం: URL స్థానము లేదు, HTTP కోడ్: %d

en: Error initializing yum (YumBase.doConfigSetup): '{0!s}'
te: yum (YumBase.doConfigSetup) సిద్దపరచుటలో దోషం: '{0!s}'

en: Error retrieving filelists: '{0!s}'
te: ఫైల్‌జాబితాలను వెలికితీయుటలో దోషం: '{0!s}'

en: Error retrieving metadata: '{0!s}'
te: మెటాడాటా వెలికితీయుటలో దోషం: '{0!s}'

en: Essential element '%s' is missing, can't continue
te: తప్పనిసరి మూలకం '%s' తప్పిపోయింది, కొనసాగించలేము

en: Event
te: ఘటన

en: Event Configuration
te: ఘటన ఆకృతీకరణ

en: Examples: ftp://[user[:pass]@]host/dir/[file.tar.gz], scp://[user[:pass]@]host/dir/[file.tar.gz], file:///dir/[file.tar.gz]
te: ఉదాహరణలు: ftp://[user[:pass]@]host/dir/[file.tar.gz], scp://[user[:pass]@]host/dir/[file.tar.gz], file:///dir/[file.tar.gz]

en: Existing Red Hat Support case
te: ఇప్పటికేవున్న Red Hat తోడ్పాటు కేస్

en: Extracting cpio from {0}
te: {0} నుండి cpio వెలికితీయుచున్నది

en: Find BUG-ID according to DUPHASH
te: DUPHASH అనుసరించి BUG-ID కనుగొను

en: Force reporting even if this problem is already reported
te: ఈ సమస్య యిప్పటికే నివేదించబడినప్పటికీ నివేదించుటకు వత్తిడిచేయి

en: Found the same comment in the bug history, not adding a new one
te: బగ్ చరిత్రనందు యిటువంటి వ్యాఖ్యానమే కనుగొనబడింది, కొత్త దానిని జతచేయుటలేదు

en: Gnome Keyring is not available, your settings won't be saved!
te: గ్నోమ్ కీరింగ్ అందుబాటులో లేదు, మీ అమరికలు దాయబడవు!

en: Go to next step
te: తరువాతి స్టెప్పునకు వెళ్లు

en: How did this problem happen (step-by-step)? How can it be reproduced? Any additional comments useful for diagnosing the problem? Please use English if possible.
te: ఈ సమస్య యెలా వచ్చింది (స్టెప్-తరువాత-స్టెప్)? దానిని యెలా తిరిగిపొందవచ్చును? సమస్యను విశ్లేషించుటలో వుపయోగకరంగా వుండు యేదైనా అదనపు వ్యాఖ్యానాలు వున్నాయా?. దయచేసి వీలైతే ఆంగ్లము వుపయోగించండి.

en: How would you like to report the problem?
te: మీరు సమస్యను యెలా నివేదించాలని అనుకొనుచున్నారు?

en: How you would like to analyze the problem?
te: మీరు సమస్యను యెలా విశ్లేషించుటకు యిష్టపడతారు?

en: I don't know what caused this problem
te: ఈ సమస్యకు యేది కారణమైనో నాకు తెలియదు

en: I reviewed the data and _agree with submitting it
te: నేను డాటాను పునఃపరిశీలించాను మరియు దానిని అప్పజెప్పుటకు వొప్పుకుంటున్నాను (_a)

en: If you are reporting to a remote server, make sure you removed all private data (such as usernames and passwords). Backtrace, command line, environment variables are the typical items in need of examining.
te: మీరు దూరస్థ సేవికకు నివేదిస్తుంటే, మీరు వ్యక్తిగత డాటా మొత్తం తీసివేసేటట్లు చూసుకొనండి (వాడుకరిపేర్లు మరియు సంకేతపదములు వంటివి). బ్యాక్‌ట్రేస్, కమాండ్ లైన్, యెన్విరాన్మెంట్ వేరియబుల్స్ అనునవి పరీక్షణలో ముఖ్యమైనవి.

en: If you want to report the problem to a different destination, collect additional information, or provide a better problem description and repeat reporting process, press 'Forward'.
te: మీరు సమస్యను వేరే గమ్యమునకు నివేదించాలని అనుకొంటే, అదనపు సమాచారం ను సేకరించు, లేదా మంచి ప్రోబ్లమ్ వివరణను అందించు మరియు నివేదీకరణ ప్రోసెస్‌ను పునరావృతం చేయి, 'ముందుకు' వత్తుము.

en: Include
te: కలుపుకొని

en: Initializing yum
te: yum సిద్ధపరస్తోంది

en: Invalid boolean value '%s'
te: చెల్లని boolean విలువ '%s'

en: Invalid input, program exiting...
te: చెల్లని యిన్పుట్, ప్రోగ్రామ్ నిష్క్రమిస్తోంది...

en: Invalid number '%s'
te: చెల్లని సంఖ్య '%s'

en: Invalid utf8 character '%c'
te: చెల్లని utf8 అక్షరం '%c'

en: Item '%s' already exists and is not modifiable
te: అంశం '%s' యిప్పటికే వుంది మరియు దానిని సవరించలేము

en: List possible events [which start with PREFIX]
te: సాధ్యమగు ఘటనలను జాబితాచేయి [PREFIX తో ప్రారంభమగునది]

en: Log File
te: లాగ్ ఫైల్

en: Log to syslog
te: సిస్‌లాగ్‌కు లాగ్

en: Logger
te: లాగర్

en: Logging into Bugzilla at %s
te: %s వద్ద బగ్‌జిల్లాకు లాగిన్ అయింది

en: Logging out
te: లాగింగ్ అవుట్

en: Looking for needed packages in repositories
te: రిపోజిటరీలనందు అవసరమైన ప్యాకేజీల కొరకు చూస్తోంది

en: Looks like corrupted xml response, because '%s' member is missing.
te: పాడైన xml ప్రతిస్పందన వలె వున్నది, యెంచేతంటే '%s' మెంబర్ తప్పిపోయింది.

en: Message subject
te: సందేశం సబ్జక్ట్

en: Missing mandatory member 'bugs'
te: తప్పనిసరి మెంబర్ 'bugs' తప్పిపోయినవి

en: Missing mandatory value
te: తప్పనిసరి విలువ తప్పిపోయింది

en: Name
te: పేరు

en: Name of the logfile
te: లాగ్‌ఫైల్ పేరు

en: Need writable directory, but '%s' is not writable. Move it to '%s' and operate on the moved data?
te: వ్రాయుటకు వీలగు సంచయం అవసరం, అయితే '%s' వ్రాయుటకు వీలగునది కాదు, దానిని '%s' కు కదల్చి మరియు కదల్చిన డాటాపై ఆపరేట్ చేయవలెనా?

en: New Red Hat Support case
te: కొత్త Red Hat తోడ్పాటు కేస్

en: New bug id: %i
te: కొత్త బగ్ ఐడి: %i

en: No processing for event '%s' is defined
te: ఘటన '%s' కొరకు యే క్రమణం నిర్వచించబడలేదు

en: No reporters available
te: ఏ నివేదనకారులు అందుబాటులోలేరు

en: Noninteractive: don't ask questions, assume 'yes'
te: నాన్‌యింటరాక్టివ్: ప్రశ్నలు అడుగదు, 'yes' అనుకొనును

en: Not attaching empty file '%s'
te: ఖాళీ ఫైలు '%s'ను అనుబందించుటలేదు

en: Note: was already reported to '%s'
te: గమనిక: ఇప్పటికే '%s' కు నివేదించబడెను

en: Notify only (Do not mark the report as sent)
te: కేవలం తెలియజెప్పు (నివేదిక పంపినట్టు గుర్తుంచవద్దు)

en: OS release string
te: OS విడుదల స్ట్రింగ్

en: Ok
te: సరే

en: On the following screens, you will be asked to describe how the problem occurred, to choose how to analyze the problem (if needed), to review collected data, and to choose where the problem should be reported. Click 'Forward' to proceed.
te: కింది తెరలపై, సమస్య యెలా వచ్చిందని మీరు అడుగబడుతారు, సమస్యను యెలా విశ్లేషించాలి అనునది యెంచుకొనుటకు (అవసరమైతే), సేకరించి డాటాను పునఃపరిశీలించుటకు, సమస్య యెక్కడ నివేదించాలి యెంచుకొనుటకు. కొనసాగుటకు 'ముందుకు' నొక్కండి.

en: Oops server url
te: Oops సర్వర్ url

en: Output file
te: అవుట్పుట్ ఫైల్

en: Packages to download: {0}
te: డౌన్‌లోడ్ చేయుటకు ప్యాకేజీలు: {0}

en: Password
te: సంకేతపదం

en: Please try to install debuginfo manually using the command: "debuginfo-install %s" and try again
te: ఈ ఆదేశమును వుపయోగించి డీబగ్ సమాచారమును మానవీయంగా సంస్థాపించుటకు ప్రయత్నించుము: "debuginfo-install %s" తిరిగి ప్రయత్నించు

en: Possible sensitive data detected, please review the highlighted tabs carefully.
te: సున్నితమగు డాటా గుర్తించబడింది, వద్దీపనం చేయబడిన టాబ్‌లను జాగ్రత్తగా పునఃపరిశీలించుము.

en: Problem description
te: సమస్య యొక్క వివరణ

en: Problem reported via %d report events (%d errors)
te: సమస్య %d ద్వారా నివేదించబడెను నివేదన ఘటనలు  (%d దోషాలు)

en: Provide additional information
te: అదనపు సమాచారాన్ని అందించుము

en: RH Portal URL
te: RH పోర్టల్ URL

en: Recipient
te: స్వీకర్త

en: Recipient's email
te: స్వీకర్త యీమెయిల్

en: Red Hat customer password
te: Red Hat వినియోగదారి సంకేతపదం

en: Red Hat customer user name
te: Red Hat వినియోగదారి వాడుకరి పేరు

en: Regenerate backtrace
te: బ్యాక్‌ట్రేస్‌ను పునరుత్పత్తిచేయి

en: Remove DIR after reporting
te: నివేదీకరణ తరువాత DIR తీసివేయి

en: Remove DUMP_DIR after reporting
te: నివేదీకరణ తరువాత DUMP_DIR  తొలగించు

en: Removing {0}
te: తీసివేయుచున్నది {0}

en: Report to Bugzilla bug tracker
te: బగ్‌జిల్లా బగ్ ట్రాకర్‌కు నివేదించు

en: Report uploader
te: అప్‌లోడర్ నివేదించు

en: Reporter(s):
te: నివేదిక(లు):

en: Reporting
te: నివేదించుచున్నది

en: Reporting cancelled
te: నివేదించుట రద్దైనది

en: Reporting did not start yet
te: నివేదీకరణ యింకా ప్రారంభం కాలేదు

en: Reporting disabled because the backtrace is unusable
te: బ్యాక్‌ట్రేస్ నిరుపయోగమైంది కావున నివేదీకరణ అచేతనపరచడమైంది

en: Reporting disabled because the backtrace is unusable.
te: బ్యాక్‌ట్రేస్ నిరుపయోగమైంది కావున నివేదీకరణ అచేతనపరచడమైంది.

en: Reporting disabled because the rating does not contain a number '%s'.
te: రిపోర్టింగ్ అచేతనపరచబడెను యెంచేతంటే ఆ రేటింగ్ సంఖ్య '%s' ను కలిగిలేదు.

en: Reporting done
te: నివేదీకరణ పూర్తైనది

en: Reporting failed. You can try another reporter if available.
te: నివేదీకరణ విఫలమైంది. అందుబాటులో వుంటే మీరు వేరొక నివేదకిని ప్రయత్నించవచ్చు.

en: Reporting finished. You can proceed to the next step.
te: నివేదీకరణ పూర్తైనది. మీరు తరువాత స్టెప్‌కు పోవచ్చు.

en: Reporting has finished. You can close this window now.
te: నివేదికరణ ముగిసినది. మీరు యీ విండోను మూసివేయవచ్చును.

en: Reporting...
te: నివేదించుచున్నది...

en: Review the data
te: డాటాను పునఃపరిశీలించు

en: Run EVENT on DUMP_DIR
te: DUMP_DIR పై ఘటన నడుపు

en: Run analyze event(s) on DUMP_DIR
te: DUMP_DIR పై విశ్లేషణ ఘటన(ల)ను నడుపు

en: Run collect event(s) on DUMP_DIR
te: సేకరణ ఘటన(లు)ను DUMP_DIR పై నడుపుము

en: Save as text file
te: పాఠ ఫైలువలె దాయండి

en: Save the problem data to a *.tar.gz in /tmp
te: /tmp నందు *.tar.gz కు సమస్య దత్తాంశం దాయి

en: Save to tar archive
te: tar ఆర్కైవ్‌కు దాయి

en: Select additional files to attach to the report:
te: నివేదికకు అనుభందించుటకు అదనపు ఫైళ్ళను యెంపికచేయి:

en: Select analyzer
te: విశ్లేషకిని యెంపికచేయి

en: Select analyzer:
te: విశ్లేషకి యెంపికచేయి:

en: Select collector
te: సేకరణిను యెంపికచేయి

en: Select collector(s):
te: సేకరణి(ల)ను యెంపికచేయి:

en: Select how you would like to analyze the problem:
te: మీరు సమస్యను యెలా విశ్లేషించ దలచారో యెంపికచేయండి:

en: Select how you would like to report the problem:
te: మీరు సమస్యను యెలా నివేదించ దలచారో యెంపికచేయండి:

en: Select reporter
te: నివేదకిని యెంపికచేయి

en: Select reporter(s):
te: నివేదిక(ల)ను యెంపికచేయి:

en: Send Binary Data
te: బైనరీ డాటా పంపు

en: Send binary files like coredump
te: కోర్‌డంప్ వంటి బైనరీ ఫైళ్ళు పంపు

en: Send to kernel oops tracker
te: కెర్నల్ oops ట్రాకర్‌నకు పంపం‍డి

en: Send via email
te: ఈమెయిల్ ద్వారా పంపు

en: Sender
te: పంపువాడు

en: Sender's email
te: పంపువాని యీమెయిల్

en: Sending %s to %s
te: %s ను %s కు పంపుచున్నది

en: Sending an email...
te: ఈమెయిల్ పంపుచున్నది...

en: Setting up yum repositories
te: yum  రిపోజిటరీలను అమర్చుట

en: Show log
te: లాగ్ చూపు

en: Show password
te: సంకేతపదమును చూపుము

en: Size:
te: పరిమాణం:

en: Skip analyze steps, go through report steps only
te: విశ్లేషణ స్టెప్పులను వదిలివేయి, నివేదిక స్టెప్పుల ద్వారా మాత్రమే వెళ్ళు

en: Specify this only if you modified your /etc/system-release file
te: మీరు మీ  /etc/system-release ఫైలును సవరించితే మాత్రమే దీనిని తెలుపండి

en: Status: %s%s%s %s/show_bug.cgi?id=%u
te: స్థితి: %s%s%s %s/show_bug.cgi?id=%u

en: Subject
te: సబ్జక్ట్/సంగతి

en: Submitting oops report to %s
te: oops నివేదికను %sకు అప్పజెప్పుచున్నది

en: Successfully sent %s to %s
te: %s ను %s కు విజయవంతంగా పంపెను

en: The backtrace is incomplete, please make sure you provide the steps to reproduce.
te: బాక్‌ట్రేస్ అసంపూర్తిగా వుంది, దానిని తిరిగివుత్పన్నం చేయుటకు దయచేసి మీరు స్టెప్సును యిచ్చునట్లు చూచుకోండి.

en: The report was appended to %s
te: నివేదిక %s నకు చేర్చబడినది

en: The report was stored to %s
te: నివేదిక %sనకు నిల్వవుంచబడింది

en: There were %d errors while collecting additional data
te: అదనపు డాటాను సేకరించునప్పుడు %d దోషములు వున్నాయి

en: Ticket/case ID
te: టికెట్/కేస్ ఐడి

en: Unpacking failed, aborting download...
te: అన్‌పాకింగ్ విఫలమైంది, డౌన్‌లోడ్ విరమింపచేయడమైంది...

en: Unsupported option type
te: తోడ్పాటులేని ఐచ్చికం రకం

en: Updates which possibly help:
te: బహుశా సహాయకంగా వుండగల నవీకరణలు:

en: Upload FILEs [to case with this ID]
te: ఫైళ్ళను అప్‌లోడ్ చేయును [కేస్‌నకు యీ ఐడితో]

en: Upload as tar.gz file (via FTP/SCP/...)
te: tar.gz ఫైలు వలె అప్‌లోడ్ చేయండి (FTP/SCP/... ద్వారా)

en: Uploaded: %llu of %llu kbytes
te: అప్‌లోడైంది: %llu బైట్లు మొత్తం %llu బైట్లలో

en: Usage:
te: వాడుక:

en: Use this button to generate more informative backtrace after you installed additional debug packages
te: మీరు అదనపు డీబగ్ ప్యాకేజీలను సంస్థాపించిన తర్వాత మరింత సమాచారపూర్వక బ్యాక్‌ట్రేస్‌ను వుద్బవింపచేయుటకు యీ బటన్‌ను వుపయోగించు.

en: User name
te: వాడుకరి పేరు

en: Username
te: వాడుకరిపేరు

en: Value
te: విలువ

en: Verify SSL
te: SSL నిర్థారించు

en: View/edit a text file
te: పాఠపు ఫైలును దర్శించు/సరికూర్చు

en: What additional information would you like to collect?
te: మీరు యే అదనపు సమాచారం సేకరించాలని అనుకొనుచున్నారు?

en: When creating bug, attach binary files too
te: బగ్ సృష్టించునప్పుడు, బైనరీ ఫైళ్ళను కూడా అనుభందించుము

en: Where do you want to upload the tarball with report in form login:password@url
te: టార్బాల్‌ను నివేదికతో యెక్కడ అప్‌లోడ్ చేయాలని అనుకొంటున్నారు login:password@url రూపంలో

en: With -r: do not run analyzers, run only reporters
te: -r తో: విశ్లేషకిలను నడుపవద్దు, నివేదికలను మాత్రమే నడుపుము

en: Wrong settings detected for %s, reporting will probably fail if you continue with the current configuration.
te: %s కొరకు తప్పుడు అమర్పులు గుర్తించబడెను, మీరు ప్రస్తుత ఆకృతీకరణతో కొనసాగితే బహుళా నివేదించుట విఫలం కావచ్చును.

en: Wrong settings detected for <b>%s</b>, reporting will probably fail if you continue with the current configuration.
te: <b>%s</b> కొరకు తప్పుడు అమర్పులు గుర్తించబడెను, మీరు ప్రస్తుత ఆకృతీకరణతో కొనసాగితే బహుళా నివేదించుట విఫలం కావచ్చును.

en: You are trying to copy a file onto itself
te: మీరు వొక ఫైలును దానిపైనే నకలుతీయుటకు ప్రయత్నిస్తున్నారు

en: You can create bugzilla.redhat.com account &lt;a href="https://bugzilla.redhat.com/createaccount.cgi"&gt;here&lt;/a&gt;
te: మీరు bugzilla.redhat.com ఖాతా సృష్టించవచ్చు &lt;a href="https://bugzilla.redhat.com/createaccount.cgi"&gt;here&lt;/a&gt;

en: You have chosen number out of range
te: మీరు పరిమితి దాటిన సంఖ్యను యెంచుకొన్నారు

en: You need to fill the how to before you can proceed...
te: మీరు కొనసాగుటకు ముందుగా యెలా అనునది మీరు నింపవలసి వుంటుంది...

en: Your input is not valid, because of:
te: మీ యిన్పుట్ చెల్లనిది, యెంచేతంటే:
