libreport - en to ta translation catalogue (266 entries)

en: 
    No changes were detected in the report
ta: 
    அறிக்கையில் எந்த மாற்றங்களும் இல்லை

en: 
    The report has been updated
ta: 
    அறிக்கை புதுப்பிக்கப்பட்டது

en: # Architecture
ta: # கணினி

en: # Backtrace
    # Check that it does not contain any sensitive data (passwords, etc.)
ta: # பேக்ட்ரைஸ்
    # இது எந்த உணர்வான தரவை கொண்டிருக்கவில்லை என சரிபார்க்கவும் (கடவுச்சொல் போன்றவை)

en: # Command line
ta: # கட்டளை வரி

en: # Component
ta: # கூறு

en: # Core dump
ta: # கோர் டம்ப்

en: # Describe the circumstances of this crash below
ta: # இந்த க்ராஷிற்கான காரணத்தின் விவரம் கீழே

en: # Executable
ta: # இயங்கக்கூடியது

en: # Kernel version
ta: # கர்னல் பதிப்பு

en: # Package
ta: # தொகுப்பு

en: # Reason of crash
ta: # க்ராஷிற்கான காரணம்

en: # Release string of the operating system
ta: # வெளியீடு சரத்திற்கான இயங்க தளம்

en: # This field is read only
ta: # இந்த புலம் வாசிக்க மட்டும்

en: %llu bytes, %u files
ta: %llu பைட்டுகள், %u கோப்புகள்

en: & -o [-d] DIR
    
    newt tool to report problem saved in specified DIR
ta: & -o [-d] DIR
    
    குறிப்பிட்ட DIR இல் சிக்கலை அறிக்கையிடுவதற்கான அடுத்த கருவி

en: & [-v] -d DIR [-o FILE] [-a yes/no] [-r]
    
    Prints problem information to standard output or FILE
ta: & [-v] -d DIR [-o FILE] [-a yes/no] [-r]
    
    நிலையான வெளிப்பாடு அல்லது கோப்பிற்கான சிக்கல் தகவலை அச்சிடுகிறது

en: '%s' is not an ordinary file
ta: '%s' ஒரு வழக்கமான கோப்பு இல்லை

en: 'strata' or 'bugzilla'
ta: 'strata' அல்லது 'bugzilla'

en: (binary file, %llu bytes)
ta: (பைனரி கோப்பு, %llu பைட்டுகள்)

en: (click here to view/edit)
ta: (பார்க்க/திருத்த இங்கே கிளிக் செய்யவும்)

en: (no description)
ta: (விளக்கம் இல்லை)

en: (not needed, '%s' already exists)
ta: (தேவைப்படவில்லை, '%s' ஏற்கனவே உள்ளது)

en: <b>Your comments are not private.</b> They may be included into publicly visible problem reports.
ta: <b>துணுக்கு:</b> உங்கள் கருத்துக்கள் தனிப்பட்டவை அல்ல. நீங்கள் சொல்வதற்கு ஏற்ப பார்க்கவும்.

en: Add %s to CC list
ta: %s ஐ CC பட்டியலைக்கு சேர்க்கவும்

en: Add program names to log
ta: பதிவிற்கு நிரல் பெயர்களை சேர்க்கவும்

en: Add to existing Red Hat Support case
ta: முன்பே உள்ள Red Hat ஆதரவு நேர்வுடன் சேர்க்கவும்

en: Adding attachments to bug %i
ta: பிழை %i இணைப்புகளை சேர்க்கிறது

en: Adding comment to case '%s'
ta: நேர்வு '%s' க்கு புதிய கருத்தைச் சேர்க்கிறது

en: Adding new comment to bug %d
ta: பிழை %d-க்கு புதிய கருத்தை சேர்க்கிறது

en: Address of Bugzilla server
ta: Bugzilla சேவையகத்தின் முகவரி

en: Address of the Red Hat support portal
ta: Red Hat துணை போர்டலின் முகவரி

en: Advanced
ta: மேம்படுத்தப்பட்டது

en: Alternate GUI file
ta: மாற்று GUI கோப்பு

en: Analyze, collect and report problem data in DUMP_DIR
ta: DUMP_DIR-இல் ஆராய்ந்து, சேகரித்து சிக்கலான தரவை அறிக்கையிடவும்

en: Analyzing
ta: ஆராய்கிறது

en: Analyzing did not start yet
ta: ஆராய்தல் இன்னும் தொடங்கவில்லை

en: Analyzing failed. You can try another analyzer if available.
ta: பகுப்பாய்வு தோல்வி. உள்ளதென்றால் நீங்கள் வேறு அனலைசரை முயற்சிக்கலாம்.

en: Analyzing finished. You can proceed to the next step.
ta: பகுப்பாய்வு தோல்வி. நீங்கள் அடுத்த படிக்குத் தொடரலாம்.

en: Analyzing...
ta: ஆராய்கிறது...

en: Append
ta: சேர்த்தல்

en: Append new reports or overwrite the old one.
ta: புதிய அறிக்கைகளை சேர்த்து அல்லது பழைய ஒன்றை மேலெழுதவும்.

en: Append to, or overwrite FILE
ta: இதற்கு சேர்த்தல், அல்லது கோப்பிற்கு மேலெழுது

en: Archive is created: '%s'
ta: ஆர்ச்வ் உருவாக்கப்பட்டது: '%s'

en: Attach FILEs [to bug with this ID]
ta: கோப்புகளை சேர் [இந்த குறியீட்டுன் பிழைக்கு]

en: Attach a file
ta: ஒரு கோப்பை இணை

en: Attaching '%s' to case '%s'
ta: '%s' ஐ வழக்கு '%s' க்கு சேர்க்கிறது

en: Attaching better backtrace
ta: நல்ல பேக்ட்ரேஸை இணைக்கிறது

en: Attaching problem data to case '%s'
ta: நேர்வு '%s' க்கு சிக்கல் தரவைச் சேர்க்கிறது

en: Bad value for '%s': %s
ta: '%s'-க்கான தவறான மதிப்பு: %s

en: Base URL to upload to
ta: இதற்கு பதிவேற்ற தள URL

en: Bug %i is CLOSED as DUPLICATE, but it has no DUP_ID
ta: பிழை %i DUPLICATE-ஆக CLOSED, ஆனால் இது DUP_ID-ஐ கொண்டிருக்கவில்லை

en: Bug %i is CLOSED, but it has no RESOLUTION
ta: பிழை %i CLOSED, ஆனால் இது RESOLUTION-ஐ கொண்டிருக்கவில்லை

en: Bug is already reported: %i
ta: பிழை ஏற்கனவே அறிக்கையிடப்பட்டது: %i

en: Bugzilla account password
ta: Bugzilla கணக்கு கடவுச்சொல்

en: Bugzilla account user name
ta: Bugzilla கணக்கு பயனர் பெயர்

en: Bugzilla couldn't find parent of bug %d
ta: பிழை %d-ஐ பக்ஸில்லா காணவில்லை

en: Caching files from {0} made from {1}
ta: {0} இலிருந்து செய்யப்பட்ட {1} கோப்புகளை விரைவகப்படுத்துகிறது

en: Can't copy '%s': %s
ta: '%s' ஐ நகலெடுக்க முடியாது: %s

en: Can't create a temporary directory in /tmp
ta: /tmp ஒரு தற்காலிக அடைவை உருவாக்க முடியவில்லை

en: Can't create temporary file in /tmp
ta: /tmp  தற்காலிக கோப்பினை உருவாக்க முடியவில்லை

en: Can't delete: '%s'
ta: நீக்க முடியவில்லை: '%s'

en: Can't disable repository '{0!s}': {1!s}
ta: தொகுப்பதிவகத்தைக் காண்பிக்க முடியவில்லை '{0!s}': {1!s}

en: Can't extract files from '{0}'
ta: '{0}' இலிருந்து கோப்புகளை இழுக்க முடியாது

en: Can't extract package '{0}'
ta: தொகுப்பு '{0}' ஐ இழுக்க முடியாது

en: Can't find crash thread
ta: செயலிழப்பு தொடரிழையைப் பாகுபடுத்த முடியவில்லை

en: Can't find packages for {0} debuginfo files
ta: {0} பிழைதிருத்த கோப்புகளுக்கான தொகுப்புகளை தேட முடியாது

en: Can't open '%s' for writing. Please select another file:
ta: '%s' க்காக எழுதுவதற்கு திறக்க முடியாது. மற்றொரு கோப்பை தேர்ந்தெடுக்கவும்:

en: Can't parse backtrace
ta: பின் தடமறிதலைப் பாகுபடுத்த முடியவில்லை

en: Can't remove %s, probably contains an error log
ta: %s ஐ நீக்க முடியாது, அநேகமாய் ஒரு பிழை பதிவை கொண்டுள்ளது

en: Can't remove '{0}': {1}
ta: '{0}'ஐ நீக்க முடியாது: {1}

en: Can't setup {0}: {1}, disabling
ta: {0} ஐ அமைக்க முடியவில்லை: {1}, செயல்நீக்குகிறது

en: Can't write to '{0}': {1}
ta: '{0}' க்கு எழுத முடியாது: {1}

en: Cancel
ta: ரத்துசெய்

en: Cancelled by user.
ta: பயனரால் ரத்துசெய்யப்பட்டது.

en: Cannot run vi: $TERM, $VISUAL and $EDITOR are not set
ta: vi: $TERM, $VISUAL மற்றும் $EDITOR அமைக்கப்படவில்லை மற்றும் இயக்க முடியவில்லை

en: Case number (default:previously reported case):
ta: நேர்வு எண் (முன்னிருப்பு:முன்பே அறிக்கையிடப்பட்ட நேர்வு):

en: Case number:
ta: நேர்வு எண்:

en: Check SSL key validity
ta: SSL விசை சரிபார்த்தலுக்கு சரிபார்க்கிறது

en: Checking for duplicates
ta: பிரதிகளுக்காக சரிபார்க்கிறது

en: Checking for hints
ta: உதவிக்குறிப்புகள் உள்ளதா எனப் பார்க்கிறது

en: Click 'Apply' to start reporting
ta: 'செயல்படுத்துதல்' என்பதை அறிக்கையை துவக்குவதை கிளிக் செய்யவும்

en: Collecting
ta: சேகரிக்கிறது

en: Collecting did not start yet
ta: இன்னும் சேகரித்தல் துவக்கப்படவிஉல்லை

en: Collecting failed. You can try another collector if available.
ta: சேகரித்தல் தோல்வி. உள்ளதென்றால் நீங்கள் வேறு கலெக்டரை முயற்சிக்கலாம்.

en: Collecting finished. You can proceed to the next step.
ta: சேகரித்தல் முடிவடைந்தது. நீங்கள் அடுத்த படிக்குத் தொடரலாம்.

en: Collecting...
ta: சேகரிக்கிறது...

en: Compressing data
ta: குறுக்கப்பட்ட தரவு

en: Con_figure %s
ta: கட்டமை (_f) %s

en: Config file
ta: கட்டமை கோப்பு

en: Configuration file
ta: கட்டமைப்பு கோப்பு

en: Configuration file (may be given many times)
ta: கட்டமைப்பு கோப்பு (அதிக முறைகள் வழங்கப்பட்டன)

en: Configure E_vent
ta: நிகழ்வை கட்டமைக்கவும் (_v)

en: Confirm data to report
ta: அறிக்கையிட தரவை உறுதிசெய்

en: Create new Red Hat Support case
ta: புதிய Red Hat ஆதரவு நேர்வை உருவாக்கவும்

en: Create reported_to in DIR
ta: reported_to ஐ DIR இல் உருவாக்கவும்

en: Creating a new bug
ta: ஒரு புதிய பிழையை உருவாக்குகிறது

en: Creating a new case
ta: புதிய நேர்வை உருவாக்குகிறது

en: Details
ta: விவரங்கள்

en: Display version and exit
ta: பதிப்பை காட்டி வெளியேறு

en: Do you still want to create a RHTSupport ticket?
ta: ஒரு RHTSupport டிக்கெட் உருவாக்க வேண்டுமா?

en: Documentation which might be relevant:
ta: ஆவணமாக்கம் தொடர்புடையதாக இருப்பவை:

en: Don't ask me again
ta: மீண்டும் கேட்க வேண்டாம்

en: Don't store passwords
ta: கடவுச்சொற்களை சேமிக்க வேண்டாம்

en: Download cancelled by user
ta: பயனரால் பதிவிறக்கம் ரத்துசெய்யப்பட்டது

en: Downloading ({0} of {1}) {2}: {3:3}%
ta: ({0} இல் {1}) {2} பதிவிறக்குகிறது: {3:3}%

en: Downloading package {0} failed
ta: பதிவிறக்க தொகுப்பு {0} தோல்வியுற்றது

en: Downloading {0:.2f}Mb, installed size: {1:.2f}Mb. Continue?
ta: {0:.2f}Mb ஐ பதிவிறக்குகிறது, நிறுவப்பட்ட அளவு: {1:.2f}Mb. தொடரவா?

en: Dump directory
ta: டம்ப் அடைவு

en: Email was sent to: %s
ta: இதற்கு மின்னஞ்சல் அனுப்பப்பட்டது: %s

en: Empty RHTS login or password
ta: காலியான RHTS உட்புகு அல்லது கடவுச்சொல்

en: Empty login or password, please check your configuration
ta: காலியான உட்புகு அல்லது கடவுச்சொல், உங்கள் கட்டமைப்பை சரிபார்க்கவும்

en: Error
ta: பிழை

en: Error in case creation at '%s', HTTP code: %d
ta: '%s' இல் நேர்வு உருவாக்கத்தின் போது பிழை, HTTP குறியீடு: %d

en: Error in case creation at '%s', HTTP code: %d, server says: '%s'
ta: '%s' இல் நேர்வு உருவாக்கத்தின் போது பிழை, HTTP குறியீடு: %d, சேவையகம் இவ்வாறு கூறுகிறது: '%s'

en: Error in case creation at '%s': %s
ta: '%s' இல் நேர்வு உருவாக்கத்தின் போது பிழை: %s

en: Error in case creation at '%s': no Location URL, HTTP code: %d
ta: '%s' இல் நேர்வு உருவாக்கத்தின் போது பிழை: இருப்பிட URL இல்லை, HTTP குறியீடு: %d

en: Error in comment creation at '%s', HTTP code: %d
ta: '%s' இல் கருத்து உருவாக்கத்தின் போது பிழை, HTTP குறியீடு: %d

en: Error in comment creation at '%s', HTTP code: %d, server says: '%s'
ta: '%s' இல் கருத்து உருவாக்கத்தின் போது பிழை, HTTP குறியீடு: %d, சேவையகம் இவ்வாறு கூறுகிறது: '%s'

en: Error in comment creation at '%s': %s
ta: '%s' இல் கருத்து உருவாக்கத்தின் போது பிழை: %s

en: Error in comment creation at '%s': no Location URL, HTTP code: %d
ta: '%s' இல் கருத்து உருவாக்கத்தின் போது பிழை: இருப்பிட URL இல்லை, HTTP குறியீடு: %d

en: Error initializing yum (YumBase.doConfigSetup): '{0!s}'
ta: பிழை துவக்கும் yum (YumBase.doConfigSetup): '{0!s}'

en: Error retrieving filelists: '{0!s}'
ta: பிழை மீட்டெடுக்கும் கோப்புபட்டியல்கள்: '{0!s}'

en: Error retrieving metadata: '{0!s}'
ta: பிழை மீட்டெடுக்கும் மெட்டாதரவு: '{0!s}'

en: Essential element '%s' is missing, can't continue
ta: இன்றியமையாத '%s' விடுப்பட்டது, தொடர முடியாது

en: Event
ta: நிகழ்வு

en: Event Configuration
ta: நிகழ்வு கட்டமைப்பு

en: Examples: ftp://[user[:pass]@]host/dir/[file.tar.gz], scp://[user[:pass]@]host/dir/[file.tar.gz], file:///dir/[file.tar.gz]
ta: எடுத்துக்காட்டு: ftp://[user[:pass]@]host/dir/[file.tar.gz], scp://[user[:pass]@]host/dir/[file.tar.gz], file:///dir/[file.tar.gz]

en: Existing Red Hat Support case
ta: முன்பே உள்ள Red Hat ஆதரவு நேர்வு

en: Extracting cpio from {0}
ta: cpio ஐ {0} இலிருந்து இழுக்கிறது

en: Find BUG-ID according to DUPHASH
ta: BUG-ID ஆனது DUPHASH HH க்கு தேடவும்

en: Force reporting even if this problem is already reported
ta: சிக்கல் ஏற்கனவே அறிக்கையிடப்பட்டால் வலிமை அறிவிக்கிறது

en: Found the same comment in the bug history, not adding a new one
ta: பிழை வரலாறில் அதே கருத்து காணப்பட்டது, ஒரு புதிய ஒன்றை சேர்க்கவில்லை

en: Gnome Keyring is not available, your settings won't be saved!
ta: Gnome Keyring கிடைக்கவில்லை, உங்கள் அமைவு சேமிக்கப்படாது!

en: Go to next step
ta: அடுத்த படிக்கு செல்லவும்

en: How did this problem happen (step-by-step)? How can it be reproduced? Any additional comments useful for diagnosing the problem? Please use English if possible.
ta: இந்த சிக்கல் எவ்வாறு நிகழ்ந்தது (படிக்கு படி)? எவ்வாறு குறைப்பது? ஏதாவது கூடுதல் கருத்துக்கள் சிக்கலை  கண்டறிய பயன்படுத்தவா? சாத்தியமெனில் ஆங்கிலத்தை பயன்படுத்தவும்.

en: How would you like to report the problem?
ta: சிக்கலை எவ்வாறு நீங்கள் அறிக்கையிட விரும்புகிறீர்கள்?

en: How you would like to analyze the problem?
ta: சிக்கலை எவ்வாறு நீங்கள் பரிசோதிக்க விரும்புகிறீர்கள்?

en: I don't know what caused this problem
ta: இந்த சிக்கலுக்கு காரணம் என்ன என்று தெரியாது

en: I reviewed the data and _agree with submitting it
ta: நான் தரவை மறுபார்வையிட்டது மற்றும்  இதை சமர்பித்தலுக்கு _ஏற்கவும்

en: If you are reporting to a remote server, make sure you removed all private data (such as usernames and passwords). Backtrace, command line, environment variables are the typical items in need of examining.
ta: ஒர உதொலை சேவையகத்தை அறிவிக்காவிடில், அனைத்து தனிப்பட்ட தரவை நீக்க (பயனர்பெயர்கள் மற்றும் கடவுச்சொற்கள் போன்றதாகும்) உறுதிபடுத்தவும். பேக்ட்ரேஸ், கட்டளை வரி, சூழல் மாறிகள் பரிசோதிப்பதற்கு தேவையான உருப்படிகளாகும்.

en: If you want to report the problem to a different destination, collect additional information, or provide a better problem description and repeat reporting process, press 'Forward'.
ta: நீங்கள் பல்வேறு இடங்களில் சிக்கலை அறிக்கையிட எண்ணினால், கூடுதல் தகவலை சேகரித்து அல்லது சிக்கல் விளக்கத்தை கொடுத்து முன்னோக்கு என அழுத்தவும்.

en: Include
ta: சேர்த்து

en: Initializing yum
ta: yum ஐ துவக்குகிறது

en: Invalid boolean value '%s'
ta:  தவறான பூலியன் மதிப்பு '%s'

en: Invalid input, program exiting...
ta: தவறான உள்ளீடு, நிரல் வெளியேறுகிறது...

en: Invalid number '%s'
ta: தவறான எண் '%s'

en: Invalid utf8 character '%c'
ta: தவறான utf8 எழுத்து '%c'

en: Item '%s' already exists and is not modifiable
ta: உருப்படி '%s' ஏற்கனவே உள்ளது மற்றும் மாற்றியமைக்க முடியாதுஓ

en: List possible events [which start with PREFIX]
ta: சாத்தியமான நிகழ்வுகளின் பட்டியல் [PREFIX உடன் துவங்கும்]

en: Log File
ta: பதிவுக் கோப்பு

en: Log to syslog
ta:  syslogக்கு பதியவும்

en: Logger
ta: பதிவாளர்

en: Logging into Bugzilla at %s
ta: Bugzilla ஆனது %s இல் பதிகிறது

en: Logging out
ta: வெளியேறுகிறது

en: Looking for needed packages in repositories
ta: தொகுப்பதிவகங்களில் தேவைப்படும் தொகுப்புகளை பார்க்கிறது

en: Looks like corrupted xml response, because '%s' member is missing.
ta: அழிக்கப்பட்ட xml பதிலாக உள்ளது, ஏனெனில் '%s' உறுப்பினர் விடுப்பட்டுள்ளார்.

en: Message subject
ta: செய்தி பொருள்

en: Missing mandatory member 'bugs'
ta: விடுபட்ட அவசியமான உறுப்பினர் 'பிழைகள்'

en: Missing mandatory value
ta: அவசியமான மதிப்பு விடுப்பட்டுள்ளது

en: Name
ta: பெயர்

en: Name of the logfile
ta: பதிவுக்கோப்பின் பெயர்

en: Need writable directory, but '%s' is not writable. Move it to '%s' and operate on the moved data?
ta: எழுக்கூடிய தரவைவ தேவைப்படுகிறது, ஆனால் '%s' எழுத முடியாது. '%s' க்கு நகர்த்தி நகர்த்தப்பட்ட தரவில் செயல்படுத்தவா?

en: New Red Hat Support case
ta: புதிய Red Hat ஆதரவு நேர்வு

en: New bug id: %i
ta: புதிய பிழை குறியீடு: %i

en: No processing for event '%s' is defined
ta: நிகழ்வு '%s'-க்கு எந்த செயலும் வரையறுக்கப்படவில்லை

en: No reporters available
ta: அறிவிப்பாளர்கள் யாரும் இல்லை

en: Noninteractive: don't ask questions, assume 'yes'
ta: Noninteractive: கேள்விகளை கேட்க வேண்டாம், 'ஆம்' என தொடரவும்

en: Not attaching empty file '%s'
ta: காலியான கோப்பு '%s' ஐ இணைக்கவில்லை

en: Note: was already reported to '%s'
ta: குறிப்பு: ஏற்கனவே '%s' க்கு அறிக்கையிடப்பட்டது

en: Notify only (Do not mark the report as sent)
ta: அறிவித்தால் மட்டும் போதும் (புகாரை அனுப்பியது எனக் குறிக்க வேண்டாம்)

en: OS release string
ta: OS வெளியீட்டு சரம்

en: Ok
ta: சரி

en: Oops server url
ta: Oops சேவையக url

en: Output file
ta: வெளிப்பாடு கோப்பு

en: Packages to download: {0}
ta: பதிவிறக்குவதற்கான தொகுப்புகள்: {0}

en: Password
ta: கடவுச்சொல்

en: Please try to install debuginfo manually using the command: "debuginfo-install %s" and try again
ta: பிழைதிருத்த தகவலை கைமுறையாக நிறுவ கட்டளையை பயன்படுத்தி முயற்சிக்கவும்: "debuginfo-install %s" மற்றும் மீண்டும் முயற்சிக்கவும்

en: Possible sensitive data detected, please review the highlighted tabs carefully.
ta: சாத்தியமான உணர்வுள்ள தரவு கண்டறியப்பட்டது, முன்னிலைப்படுத்தும் தத்தல்கள் பாதுகாப்பாக மறுபார்வையிடு.

en: Problem description
ta: சிக்கல் விவரம்

en: Problem reported via %d report events (%d errors)
ta: %d அறிக்கை நிகழ்வுகளின் வழியாக சிக்கல் அறிக்கையிடப்பட்டது (%d பிழைகள்)

en: Provide additional information
ta: கூடுதல் விவரங்களை கொடுக்கவும்

en: RH Portal URL
ta: RH போர்டல் URL

en: Recipient
ta: பெறுநர்

en: Recipient's email
ta: பெறுநரின் மின்னஞ்சல்

en: Red Hat customer password
ta: Red Hat வாடிக்கையாளர் கடவுச்சொல்

en: Red Hat customer user name
ta: Red Hat வாடிக்கையாளர் பயனர் பெயர்

en: Regenerate backtrace
ta: பேக்ட்ரேஸ்ஸை மீண்டும்துவக்கவும்

en: Remove DIR after reporting
ta: DIR ஐ அறிவித்தலுக்கு பின் நீக்கவும்

en: Remove DUMP_DIR after reporting
ta: அறிக்கையிட்ட பிற் DUMP_DIR-ஐ நீக்கவும்

en: Removing {0}
ta: {0} நீக்குகிறது

en: Report to Bugzilla bug tracker
ta: Bugzilla பிழை ட்ராக்கருக்கு அறிக்கையிடவும்

en: Report uploader
ta: புதுப்பியை அறிக்கையிடவும்

en: Reporter(s):
ta: அறிக்கையாளர்கள்:

en: Reporting
ta: அறிக்கையிடுகிறது

en: Reporting cancelled
ta: அறிக்கையிடுதல் ரத்துசெய்யப்பட்டது

en: Reporting did not start yet
ta: இன்னும் அறிக்கையிடுதல் தொடங்கவில்லை

en: Reporting disabled because the backtrace is unusable
ta: அறிக்கை செயல்நீக்கப்பட்டது ஏனெனில் பின்நப

en: Reporting disabled because the backtrace is unusable.
ta: அறிக்கை செயல்நீக்கப்பட்டது, மேலே காட்டப்பட்ட சிக்கல்களை பொருத்தவும்.

en: Reporting disabled because the rating does not contain a number '%s'.
ta: அறிக்கையிடுதல் செயல்நீக்கப்பட்டது ஏனெனில் மதிப்பிடுதலானது ஒரு எண் '%s' ஐ கொண்டிருக்கவில்லை.

en: Reporting done
ta: அறிக்கையிடுதல் முடிந்தது

en: Reporting failed. You can try another reporter if available.
ta: புகாரளித்தல் தோல்வி. உள்ளதென்றால் நீங்கள் வேறு ரிப்போர்ட்டரை முயற்சிக்கலாம்.

en: Reporting finished. You can proceed to the next step.
ta: புகாரளித்தல் முடிவடைந்தது. நீங்கள் அடுத்த படிக்குத் தொடரலாம்.

en: Reporting has finished. You can close this window now.
ta: பதிவுசெய்தல் முடிவடைந்தது. இப்போது இந்த சாளரத்தை நீங்களை மூடலாம்.

en: Reporting...
ta: அறிக்கையிடுகிறது...

en: Review the data
ta: தரவை மறுபார்வையிடு

en: Run EVENT on DUMP_DIR
ta: DUMP_DIR இல் நிகழ்வை இயக்கவும்

en: Run analyze event(s) on DUMP_DIR
ta: DUMP_DIR இல் நிகழ்வுகளை சோதிக்கவும்

en: Run collect event(s) on DUMP_DIR
ta: DUMP_DIR-இல் சேகரிப்பு நிகழ்வுகளை இயக்கவும்

en: Save as text file
ta: உரை கோப்பாக சேமிக்கவும்

en: Save the problem data to a *.tar.gz in /tmp
ta: சிக்கல் தரவை /tmp இல் *.tar.gz க்குச் சேர்

en: Save to tar archive
ta: tar காப்பகத்தில் சேர்க்கவும்

en: Select additional files to attach to the report:
ta: அறிக்கைக்கு இணைக்க கூடுதல் கோப்புகளை தேர்ந்தெடுக்கவும்:

en: Select analyzer
ta: ஆராய்வியை தேர்ந்தெடு

en: Select analyzer:
ta: ஆராய்வாளரை தேர்ந்தெடுக்கவும்:

en: Select collector
ta: சேகரிப்பாளரை தேர்ந்தெடு

en: Select collector(s):
ta: சேகரிப்பாளர்களை தேர்ந்தெடு:

en: Select how you would like to analyze the problem:
ta: சிக்கலை எவ்வாறு நீங்கள் பரிசோதிக்க விரும்புகிறீர்கள் என்பதை தேர்ந்தெடுக்கவும்::

en: Select how you would like to report the problem:
ta: சிக்கலை எவ்வாறு நீங்கள் அறிவிக்க விரும்புகிறீர்கள் என்பதை தேர்ந்தெடுக்கவும்::

en: Select reporter
ta: அறிக்கையாளரை தேர்ந்தெடு

en: Select reporter(s):
ta: அறிவிப்பாளர்களை தேர்ந்தெடு:

en: Send Binary Data
ta: பைனரி தரவை அனுப்பு

en: Send binary files like coredump
ta: coredump க்கு இரட்டை துணை கோப்புகளை அனுப்புகிறது

en: Send to kernel oops tracker
ta: கெர்னல்  oops ட்ராக்கருக்கு அனுப்பவும்

en: Send via email
ta: மின்னஞ்சல் வழியாக அனுப்பவும்

en: Sender
ta: அனுப்புநர்

en: Sender's email
ta: அனுப்புநரின் மின்னஞல்

en: Sending %s to %s
ta: %s க்கு %s ஐ அனுப்புகிறது

en: Sending an email...
ta: ஒரு மின்னஞ்சலை அனுப்புகிறது...

en: Setting up yum repositories
ta: yum தொகுப்பதிவகங்களை அமைக்கிறது

en: Show log
ta: பதிவை காட்டு

en: Show password
ta: கடவுச்சொல்லை காட்டு

en: Size:
ta: அளவு:

en: Skip analyze steps, go through report steps only
ta: சோதித்தல் படிகளை நிறுத்தி, அறிக்கை படிகளை மட்டும் பார்க்கவும்

en: Specify this only if you modified your /etc/system-release file
ta: உங்கள் /etc/system-வெளியீடு கோப்பை மாற்றியமைத்தால் மட்டுமே இதை குறிப்பிடவும்

en: Status: %s%s%s %s/show_bug.cgi?id=%u
ta: நிலை: %s%s%s %s/show_bug.cgi?id=%u

en: Subject
ta: பொருள்

en: Submitting oops report to %s
ta: oops அறிக்கையை %s க்கு வழங்குகிறது

en: Successfully sent %s to %s
ta: %s க்கு %s ஐ வெற்றிகரமாக அனுப்பியது

en: The backtrace is incomplete, please make sure you provide the steps to reproduce.
ta: bactrace முடிக்கப்படாமல் உள்ளது, மறுஉற்பத்திக்கு நீங்கள் சரியான படிகளை செய்திருக்கிறீர்கள் என உறுதிசெய்யவும்.

en: The report was appended to %s
ta: %sக்கு அறிக்கை சேர்க்கப்பட்டது

en: The report was stored to %s
ta: அறிக்கை %sஇல் சேமிக்கப்பட்டன

en: There were %d errors while collecting additional data
ta: கூடுதல் தரவை சேகரிக்கும்போது %d பிழைகள் உள்ளன

en: Ticket/case ID
ta: டிக்கெட்/கேஸ் குறியீடு

en: Unpacking failed, aborting download...
ta: தொகுப்புநீக்கல் தோல்வியுற்றது, பதிவிறக்கத்தை ஒதுக்குகிறது...

en: Unsupported option type
ta: துணைபுரியாத விருப்ப வகை

en: Updates which possibly help:
ta: உதவிபுரியும் புதுப்பித்தல்கள்:

en: Upload FILEs [to case with this ID]
ta: கோப்புகளை பதிவேற்றவும் [இந்த குறியீட்டு வழக்குடன்]

en: Upload as tar.gz file (via FTP/SCP/...)
ta: tar.gz கோப்பாக பதிவேற்று (FTP/SCP/ வழியாக...)

en: Uploaded: %llu of %llu kbytes
ta: பதிவேற்றப்பட்டது: %llu of %llu kபைட்டுகள்

en: Usage:
ta: பயன்பாடு

en: User name
ta: பயனர் பெயர்

en: Username
ta: பயனர்பெயர்

en: Value
ta: மதிப்பு

en: Verify SSL
ta: SSL ஐ சரிபார்

en: View/edit a text file
ta: ஒரு உரை கோப்பினை பார்/திருத்து

en: What additional information would you like to collect?
ta: எந்த கூடுதல் தகவலை சேமிக்க விரும்புகிறீர்களா?

en: When creating bug, attach binary files too
ta: ஒரு பிழையை உருவாக்கும் போது, இருநிலை கோப்புகளையும் இணைக்கவும்

en: Where do you want to upload the tarball with report in form login:password@url
ta: நீங்கள் tarball-ஐ எங்கு பதிவேற்ற வேண்டும் login:password@url

en: With -r: do not run analyzers, run only reporters
ta: -r உடன்: சோதிப்பாளர்களை இயக்க வேண்டாம், அறிவிப்பாளர்களை மட்டும் இயக்கவும்

en: Wrong settings detected for %s, reporting will probably fail if you continue with the current configuration.
ta: தவறான அமைவு %s க்காக கண்டறியப்பட்டது, இந்த நடப்பு கட்டமைப்புடன் நீங்கள் தொடர்ந்தால் அறிக்கையானது தோல்வியுறலாம்.

en: Wrong settings detected for <b>%s</b>, reporting will probably fail if you continue with the current configuration.
ta: தவறான அமைவு <b>%s</b> க்காக கண்டறியப்பட்டது, இந்த நடப்பு கட்டமைப்புடன் நீங்கள் தொடர்ந்தால் அறிக்கையானது தோல்வியுறலாம்.

en: You are trying to copy a file onto itself
ta: இதனுள் ஒரு கோப்பை நகலெடுக்க முயற்சிக்கிறது

en: You can create bugzilla.redhat.com account &lt;a href="https://bugzilla.redhat.com/createaccount.cgi"&gt;here&lt;/a&gt;
ta: bugzilla.redhat.com account &lt;a href="https://bugzilla.redhat.com/createaccount.cgi"&gt;here&lt;/a&gt; ஐ நீங்கள் உருவாக்கலாம்

en: You have chosen number out of range
ta: வரம்பிற்கு வெளியே தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட எண்ணை கொண்டுள்ளீர்கள்

en: You need to fill the how to before you can proceed...
ta: நீங்கள் செயல்படுத்துவதற்கு முன் எவ்வாறு என்பதை நீங்கள் நிரப்ப வேண்டும்...
