libreport - en to mr translation catalogue (281 entries)

en: 
    & [-v] [-c CONFFILE] -d DIR
    or:
    & [-v] [-c CONFFILE] [-d DIR] -t[ID] FILE...
    
    Reports a problem to RHTSupport.
    
    If not specified, CONFFILE defaults to
mr: 
    & [-v] [-c CONFFILE] -d DIR
    किंवा:
    & [-v] [-c CONFFILE] [-d DIR] -t[ID] FILE...
    
    RHTSupport करीता अडचण कळवली.
    
    निर्देशीत नसल्यास, CONFFILE याकरीता पूर्वनिर्धारित असते

en: 
    & [-vbf] [-c CONFFILE] -d DIR
    or:
    & [-v] [-c CONFFILE] [-d DIR] -t[ID] FILE...
    
    Reports problem to Bugzilla.
    
    The tool reads DIR. Then it logs in to Bugzilla and tries to find a bug
    with the same abrt_hash:HEXSTRING in 'Whiteboard'.
    
    If such bug is not found, then a new bug is created. Elements of DIR
    are stored in the bug as part of bug description or as attachments,
    depending on their type and size.
    
    Otherwise, if such bug is found and it is marked as CLOSED DUPLICATE,
    the tool follows the chain of duplicates until it finds a non-DUPLICATE bug.
    The tool adds a new comment to found bug.
    
    The URL to new or modified bug is printed to stdout and recorded in
    'reported_to' element.
    
    If not specified, CONFFILE defaults to
mr: 
    & [-vbf] [-c CONFFILE] -d DIR
    किंवा:
    & [-v] [-c CONFFILE] [-d DIR] -t[ID] FILE...
    
    बगजिलाकरीता अडचण कळवतो.
    
    साधन DIR वाचतो. त्यानंतर बगजिलामध्ये प्रवेश करतो व
    'व्हाइटबोर्ड' मध्ये समान abrt_hash:HEXSTRING सह बग शोधण्याचा प्रयत्न करतो.
    
    याप्रकारचे बग न आढळल्यास, नवीन बग निर्माण केले जाते. DIR
    च्या घटकांना बगमध्ये बग वर्णनचे भाग किंवा जोडणीचे भाग म्हणून साठवले जाते,
    प्रकार व आकारावर आधारित.
    
    नाहीतर, असे बग आढळल्यास व त्यास CLOSED DUPLICATE असे चिन्ह लावल्यास,
    साधन ड्युप्लिकेटस्ची श्रृंखला लागू करतो जोपर्यंत त्यास विना-DUPLICATE बग आढळत नाही.
    आढळलेल्या बगकरीता साधन नवीन टिपण्णी समाविष्ट करतो.
    
    नवीन किंवा संपादित बगकरीता URL ची छपाई stdout करीता केली जाते व 
    'reported_to' घटकात रेकॉर्ड केली जाते.
    
    असे निर्देशीत न केल्यास, CONFFILE याकरीता पूर्वनिर्धारित असते

en: 
    No changes were detected in the report
mr: 
    अहवालात कुठलेही बदल आढळले नाही

en: 
    The report has been updated
mr: 
    अहवाल सुधारीत केले

en: # Architecture
mr: # आर्किटेक्चर

en: # Backtrace
    # Check that it does not contain any sensitive data (passwords, etc.)
mr: # बॅकट्रेस
    # कुठलेही प्रकारचे संवेदनशील डाटा समाविष्टीत नाही याची तपासणी करा (पासवर्डस्, इत्यादी)

en: # Command line
mr: # आदेश ओळ

en: # Component
mr: # घटक

en: # Core dump
mr: # कोर डम्प

en: # Describe the circumstances of this crash below
mr: # या क्रॅशची परिस्थिती खालील वर्णन करा

en: # Executable
mr: # एक्जीक्यूटेबल

en: # Kernel version
mr: # कर्नल आवृत्ती

en: # Package
mr: # संकुल

en: # Reason of crash
mr: # क्रॅशचे कारण

en: # Release string of the operating system
mr: # कार्यप्रणालीचे प्रकाशीत अक्षरमाळा

en: # This field is read only
mr: # हे क्षेत्र फक्त वाचणीय आहे

en: %llu bytes, %u files
mr: %llu बाईट्स्, %u फाइल्स्

en: & -o [-d] DIR
    
    newt tool to report problem saved in specified DIR
mr: & -o [-d] DIR
    
    निर्देशीत DIR मध्ये साठवलेली अडचण कळवण्याकरिता सर्वात नवीन साधन

en: & [-v] --target TARGET --ticket ID FILE...
    
    Uploads FILEs to specified ticket on TARGET.
    
    This tool is provided to ease transition of users of report package
    to libreport. Recognized TARGETs are 'strata' and 'bugzilla',
    first one invokes upload to RHTSupport and second - to Bugzilla.
    
    Configuration (such as login data) can be supplied via files
mr: & [-v] --target TARGET --ticket ID FILE...
    
    FILE ला TARGET वर निर्देशीत तिकिटकरीता अपलोड करतो.
    
    वापरकर्त्यांचे रिपोर्ट संकुलांपासून 
    libreport करीता स्थानांतरन सोपे करण्यासाठी हे साधन पुरवले जाते. आढळलेले TARGET 'strata' व 'bugzilla' प्रमाणे असते,
    पहिले RHTSupport करीता अपलोड सुरू करते व दुसरे - बगजिला करीता.
    
    संरचना (जसे कि प्रवेश डाटा) फाइल्स् तर्फे पुरवणे शक्य आहे

en: & [-v] -d DIR [-c CONFFILE]
    
    Sends contents of a problem directory DIR via email
    
    If not specified, CONFFILE defaults to
mr: & [-v] -d DIR [-c CONFFILE]
    
    अडचण डिरेक्ट्री DIR ची अंतर्भुत माहिती इमेल तर्फे पाठवतो
    
    निर्देशीत नसल्यास, CONFFILE याकरीता पूर्वनिर्धारित असते

en: & [-v] -d DIR [-c CONFFILE] [-u URL]
    
    Uploads compressed tarball of problem directory DIR to URL.
    If URL is not specified, creates tarball in /tmp and exits.
    
    URL should have form 'protocol://[user[:pass]@]host/dir/[file.tar.gz]'
    where protocol can be http(s), ftp, scp, or file.
    File protocol can't have user and host parts: 'file:///dir/[file.tar.gz].'
    If URL ends with a slash, the archive name will be generated and appended
    to URL; otherwise, URL will be used as full file name.
    
    Files with names listed in $EXCLUDE_FROM_REPORT are not included
    into the tarball.
    
    CONFFILE lines should have 'PARAM = VALUE' format.
    Recognized string parameter: URL.
    Parameter can be overridden via $Upload_URL.
mr: & [-v] -d DIR [-c CONFFILE] [-u URL]
    
    प्रॉब्लेम डिरेक्ट्रि DIR चे कम्प्रेस्ड् टारबॉल URL करिता अपलोड करतो.
    URL निर्देशीत नसल्यास, /tmp मध्ये टारबॉल निर्माण करतो व बाहेर पडतो.
    
    URL चे फॉर्म 'protocol://[user[:pass]@]host/dir/[file.tar.gz]' असे पाहिजे
    जेथे प्रोटोकॉल http(s), ftp, scp, किंवा file पाहिजे.
    फाइल प्रोटोकॉलमध्ये वापरकर्ता व यजमान भाग असणे अशक्य: 'file:///dir/[file.tar.gz].'
    URL स्प्लॅशसह समाप्त होत असल्यास, आर्काइव्ह नाव निर्मीत केले जाईल व
    URL करीता जोडले जाईल; नाहीतर, URL चा वापर संपूर्ण फाइलचे नाव म्हणूनच वापरले जाईल.
    
    $EXCLUDE_FROM_REPORT मध्ये समाविष्टीत फाइल नावे टारबॉलमध्ये
    समाविष्ट केले जात नाही.
    
    CONFFILE ओळींचे रूपण 'PARAM = VALUE' पाहिजे.
    ओळखलेले स्ट्रिंग घटक: URL.
    घटकाला $Upload_URL तर्फे खोडून पुनः लिहणे शक्य आहे.

en: & [-v] -d DIR [-o FILE] [-a yes/no] [-r]
    
    Prints problem information to standard output or FILE
mr: & [-v] -d DIR [-o FILE] [-a yes/no] [-r]
    
    स्टँडर्ड आऊटपुट किंवा FILE करीता अडचणविषयी माहितीची छपाई करतो

en: & [-v] [-c CONFFILE]... -d DIR
    
    Reports kernel oops to kerneloops.org (or similar) site.
    
    Files with names listed in $EXCLUDE_FROM_REPORT are not included
    into the tarball.
    
    CONFFILE lines should have 'PARAM = VALUE' format.
    Recognized string parameter: SubmitURL.
    Parameter can be overridden via $KerneloopsReporter_SubmitURL.
mr: & [-v] [-c CONFFILE]... -d DIR
    
    कर्नल ऊप्स्ला kerneloops.org (किंवा समान) स्थळकरीता कळवतो.
    
    $EXCLUDE_FROM_REPORT मध्ये सूचीत फाइलचे नावे
    टारबॉलमध्ये समाविष्टीत केले जात नाही.
    
    CONFFILE ओळींकडे 'PARAM = VALUE' रूपण असायला हवे.
    स्ट्रींग घटक ओळखले: SubmitURL.
    $KerneloopsReporter_SubmitURL तर्फे घटक खोडून पुन्हा लिहणे शक्य आहे.

en: & [-vpod] [-g GUI_FILE] [-n PROG_NAME] DIR
    
    GUI tool to analyze and report problem saved in specified DIR
mr: & [-b [-vpod] [-g GUI_FILE] [-n PROG_NAME] DIR
    
    निर्देशीत DIR मध्ये साठवलेली अडचण विश्लेषीत व कळवण्याकरीता GUI साधन

en: '%s' is not an ordinary file
mr: '%s' सामान्य फाइल नाही

en: 'strata' or 'bugzilla'
mr: 'strata' किंवा 'bugzilla'

en: (binary file, %llu bytes)
mr: (बाइनरी फाइल, %llu बाईट्स्)

en: (click here to view/edit)
mr: (दृष्य/संपादित कराकरीता येथे क्लिक करा)

en: (no description)
mr: (वर्णन उपलब्ध नाही)

en: (not needed, '%s' already exists)
mr: (आवश्यक नाही, '%s' आधिपासूनच अस्तित्वात आहे)

en: --- Running %s ---
mr: --- %s सुरू करत आहे ---

en: <b>Your comments are not private.</b> They may be included into publicly visible problem reports.
mr: <b>तुमच्या टिपण्णी व्यक्तीगत नाही.</b> त्यांस सार्वजनिकपणे दृष्यास्पद अडचण अहवालांमध्ये समाविष्ट केले जाऊ शकते.

en: Add %s to CC list
mr: %s ला CC सूचीत समाविष्ट करा

en: Add program names to log
mr: लॉगमध्ये कार्यक्रम नावे समाविष्ट करा

en: Add to existing Red Hat Support case
mr: अस्तित्वातील Red Hat Support घटनामध्ये समाविष्ट करा

en: Adding attachments to bug %i
mr: बग %i करीता जोडणी समाविष्ट करत आहे

en: Adding comment to case '%s'
mr: घटना '%s' करिता टिपण्णी समाविष्ट करत आहे

en: Adding new comment to bug %d
mr: बग %d मध्ये नवीन टिपण्णी समाविष्ट करत आहे

en: Address of Bugzilla server
mr: बगजिला सर्व्हरचा पत्ता

en: Address of the Red Hat support portal
mr: Red Hat सपोर्ट पोर्टलचा पत्ता

en: Advanced
mr: प्रगत

en: Alternate GUI file
mr: वैकल्पिक GUI फाइल

en: Analyze, collect and report problem data in DUMP_DIR
mr: DUMP_DIR मधील प्रॉब्लेम डाटा विश्लेषीत करा, गोळा करा व कळवा

en: Analyzing
mr: विश्लेषण करत आहे

en: Analyzing did not start yet
mr: विश्लेषण अजूनही सुरू झाले नाही

en: Analyzing failed. You can try another analyzer if available.
mr: विश्लेषण अपयशी. उपलब्ध असल्यास इतर ॲनलाइजर वापरून पहा.

en: Analyzing finished. You can proceed to the next step.
mr: विश्लेषण पूर्ण झाले. पुढच्या घटनाकरीता जाणे शक्य आहे.

en: Analyzing...
mr: विश्लेषण करत आहे...

en: Append
mr: समाविष्ट करा

en: Append new reports or overwrite the old one.
mr: नवीन रिपोर्टस् समाविष्ट करा किंवा जुणे खोडून पुन्हा लिहा.

en: Append to, or overwrite FILE
mr: FILE मध्ये समाविष्ट करा, किंवा खोडून पुन्हा लिहा

en: Archive is created: '%s'
mr: आर्काइव्ह निर्माण केली: '%s'

en: Attach FILEs [to bug with this ID]
mr: FILE समाविष्ट करा [या IDसह बग संलग्न करा]

en: Attach a file
mr: फाइलची जोडणी करा

en: Attaching '%s' to case '%s'
mr: घटना '%2$s' करीता '%1$s' समाविष्ट करत आहे

en: Attaching better backtrace
mr: उत्तम बॅकट्रेस जोडत आहे

en: Attaching problem data to case '%s'
mr: घटना '%s' करिता अडचण डाटा जोडत आहे

en: Bad value for '%s': %s
mr: '%s' करीता अयोग्य मूल्य: %s

en: Base URL to upload to
mr: अपलोड करण्याजोगी बेस URL

en: Bug %i is CLOSED as DUPLICATE, but it has no DUP_ID
mr: बग %i DUPLICATE म्हणून CLOSED आहे, परंतु DUP_ID आढळले नाही

en: Bug %i is CLOSED, but it has no RESOLUTION
mr: बग %i CLOSED आहे, परंतु RESOLUTION आढळले नाही

en: Bug is already reported: %i
mr: बग आधिपासूनच कळवले आहे: %i

en: Bugzilla
mr: बगजिला

en: Bugzilla URL
mr: बगजिला URL

en: Bugzilla account password
mr: बगजिला खाते पासवर्ड

en: Bugzilla account user name
mr: बगजिला खाते पासवर्ड वापरकर्ता नाव

en: Bugzilla couldn't find parent of bug %d
mr: बगजिला यास बग %d याचे पॅरेंट आढळले नाही

en: Caching files from {0} made from {1}
mr: {1} पासून निर्मीत {0} पासून फाइल्स् कॅश करत आहे

en: Can't copy '%s': %s
mr: '%s': %s चे प्रत बनवणे अशक्य

en: Can't create a temporary directory in /tmp
mr: /tmp मध्ये तात्पुर्ती डिरेक्ट्री निर्माण करणे अशक्य

en: Can't create temporary file in /tmp
mr: /tmp मध्ये तात्पुर्ती फाइल निर्माण करणे अशक्य

en: Can't delete: '%s'
mr: नष्ट करणे अशक्य: '%s'

en: Can't disable repository '{0!s}': {1!s}
mr: रेपॉजिटरि '{0!s}': {1!s} बंद करणे अशक्य

en: Can't extract files from '{0}'
mr: '{0}' पासून फाइल्स्ची प्राप्ति अशक्य

en: Can't extract package '{0}'
mr: संकुल '{0}' प्राप्त करणे अशक्य

en: Can't find crash thread
mr: क्रॅश थ्रेड शोधणे अशक्य

en: Can't find packages for {0} debuginfo files
mr: {0} debuginfo फाइल्स् करीता संकुल आढळले नाही

en: Can't open '%s' for writing. Please select another file:
mr: लेखनकरीता '%s' उघडणे अशक्य. कृपया इतर फाइल पसंत करा:

en: Can't parse backtrace
mr: बॅकट्रेस् वाचणे अशक्य

en: Can't remove %s, probably contains an error log
mr: %s काढून टाकणे अशक्य, संभाव्यतया एरर लॉग समाविष्टीत आहे

en: Can't remove '{0}': {1}
mr: '{0}': {1} काढून टाकणे अशक्य

en: Can't setup {0}: {1}, disabling
mr: {0}: {1} निश्चित करणे अशक्य, बंद करत आहे

en: Can't write to '{0}': {1}
mr: '{0}': {1} करीता लिहणे अशक्य

en: Cancel
mr: रद्द करा

en: Cancelled by user.
mr: वापरकर्तातर्फे रद्द केले.

en: Cannot run vi: $TERM, $VISUAL and $EDITOR are not set
mr: vi चालवणे अशक्य: $TERM, $VISUAL व $EDITOR सेट नाही

en: Case number (default:previously reported case):
mr: घटना क्रमांक (पूर्वनिर्धारित:मागील कळवलेली घटना):

en: Case number:
mr: घटना क्रमांक:

en: Check SSL key validity
mr: SSL कि वैधता तपासा

en: Checking for duplicates
mr: ड्युप्लिकेट्स् करीता तपासणी करत आहे

en: Checking for hints
mr: सूचनाकरिता तपासणी करत आहे

en: Click 'Apply' to start reporting
mr: रिपोर्टिंग सुरू करण्यासाठी 'लागू करा' क्लिक करा

en: Collecting
mr: गोळा करत आहे

en: Collecting did not start yet
mr: गोळा करणे अजूनही सुरू झाले नाही

en: Collecting failed. You can try another collector if available.
mr: गोळा करण्यास अपयशी. उपलब्ध असल्यास इतर कलेक्टर वापरून पहा.

en: Collecting finished. You can proceed to the next step.
mr: गोळा करणे पूर्ण झाले. पुढची घटना पहा.

en: Collecting...
mr: गोळा करत आहे...

en: Compressing data
mr: डाटा संकुचीत करत आहे

en: Con_figure %s
mr: %s संरचीत करा (_f)

en: Config file
mr: काँफिग फाइल

en: Configuration file
mr: संरचना फाइल

en: Configuration file (may be given many times)
mr: संरचना फाइल (एकापेक्षा जास्तवेळी देणे शक्य आहे)

en: Configure E_vent
mr: घटना संरचीत करा (_v)

en: Confirm data to report
mr: कळवण्यासाठी डाटाची खात्री करा

en: Create new Red Hat Support case
mr: नविन Red Hat Support घटना निर्माण करा

en: Create reported_to in DIR
mr: DIR मध्ये reported_to निर्माण करा

en: Creating a new bug
mr: नवीन बग निर्माण करत आहे

en: Creating a new case
mr: नविन घटना निर्माण करत आहे

en: Details
mr: तपशील

en: Display version and exit
mr: आवृत्ती दाखवा व बाहेर पडा

en: Do you still want to create a RHTSupport ticket?
mr: तुम्हाला तरिहि RHTSupport टिकिट निर्माण करायचे?

en: Documentation which might be relevant:
mr: संबंधित असणारे दस्तऐवजीकरण:

en: Don't ask me again
mr: मला पुन्हा विचारू नका

en: Don't store passwords
mr: पासवर्डस् साठवू नका

en: Download cancelled by user
mr: वापरकर्तातर्फे डाऊनलोड रद्द केले

en: Downloading ({0} of {1}) {2}: {3:3}%
mr: डाउनलोड करत आहे ({0}, {1} पैकी) {2}: {3:3}%

en: Downloading package {0} failed
mr: संकुल {0} डाउनलोड करणे अपयशी

en: Downloading {0:.2f}Mb, installed size: {1:.2f}Mb. Continue?
mr: {0:.2f}Mb प्रतिष्ठापीत करत आहे, प्रतिष्ठापीत आकार: {1:.2f}Mb. पुढे जायचे?

en: Dump directory
mr: डम्प डिरेक्ट्री

en: Email was sent to: %s
mr: इमेल: %s करीता पाठवले

en: Empty RHTS login or password
mr: रिकामे RHTS प्रवेश किंवा पासवर्ड

en: Empty login or password, please check your configuration
mr: रिकामे प्रवेश किंवा पासवर्ड, कृपया संरचना तपासा

en: Error
mr: त्रुटी

en: Error in case creation at '%s', HTTP code: %d
mr: '%s', HTTP कोड: %d येथील घटना निर्माणमध्ये त्रुटी

en: Error in case creation at '%s', HTTP code: %d, server says: '%s'
mr: '%s', HTTP कोड: %d, सर्व्हर: '%s' येथील घटना निर्माणमध्ये त्रुटी

en: Error in case creation at '%s': %s
mr: '%s': %s येथील घटनाच्या निर्माणमध्ये त्रुटी

en: Error in case creation at '%s': no Location URL, HTTP code: %d
mr: '%s': ठिकाण URL, HTTP कोड: %d येथील घटना निर्माणमध्ये त्रुटी

en: Error in comment creation at '%s', HTTP code: %d
mr: '%s', HTTP कोड: %d येथील टिपण्णी निर्माणमध्ये त्रुटी

en: Error in comment creation at '%s', HTTP code: %d, server says: '%s'
mr: '%s', HTTP कोड: %d, सर्व्हर: '%s' येथील टिपण्णी निर्माणमध्ये त्रुटी

en: Error in comment creation at '%s': %s
mr: '%s': %s येथील टिपण्णी निर्माणमध्ये त्रुटी

en: Error in comment creation at '%s': no Location URL, HTTP code: %d
mr: '%s': ठिकाण URL, HTTP कोड: %d येथील टिपण्णी निर्माणमध्ये त्रुटी

en: Error initializing yum (YumBase.doConfigSetup): '{0!s}'
mr: yum (YumBase.doConfigSetup): '{0!s}' सुरू करतेवेळी त्रुटी आढळली

en: Error retrieving filelists: '{0!s}'
mr: फाइलसूची पुनःप्राप्तिवेळी त्रुटी: '{0!s}'

en: Error retrieving metadata: '{0!s}'
mr: मेटाडाटा पुनःप्राप्तिवेळी त्रुटी: '{0!s}'

en: Essential element '%s' is missing, can't continue
mr: आवश्यक घटक '%s' आढळले नाही, पुढे जाणे अशक्य

en: Event
mr: घटना

en: Event Configuration
mr: घटना संरचना

en: Examples: ftp://[user[:pass]@]host/dir/[file.tar.gz], scp://[user[:pass]@]host/dir/[file.tar.gz], file:///dir/[file.tar.gz]
mr: उदाहरणे: ftp://[user[:pass]@]host/dir/[file.tar.gz], scp://[user[:pass]@]host/dir/[file.tar.gz], file:///dir/[file.tar.gz]

en: Existing Red Hat Support case
mr: अस्तित्वातील Red Hat Support घटना

en: Extracting cpio from {0}
mr: {0} पासून cpio प्राप्त करत आहे

en: Find BUG-ID according to DUPHASH
mr: DUPHASH प्रमाणे BUG-ID शोधा

en: Force reporting even if this problem is already reported
mr: हि अडचण आधिपासूनच कळवली असल्यास रिपोर्टिंग जबरनपणे लागू करा

en: Found the same comment in the bug history, not adding a new one
mr: बग इतिहासात समान टिपण्णी आढळली, नवीन समाविष्ट केले नाही

en: Gnome Keyring is not available, your settings won't be saved!
mr: ग्नोम किरिंग उपलब्ध नाही, तुमच्या सेटिंग्स् साठवणे अशक्य!

en: Go to next step
mr: पुढील स्टेपवर जा

en: How did this problem happen (step-by-step)? How can it be reproduced? Any additional comments useful for diagnosing the problem? Please use English if possible.
mr: हि अडचण कशी आढळली (संकलन-द्वारे)? पुन्हा कसे निर्माण करायचे? अडचणीचे विश्लेषणकरीता कोणत्याहि अगाऊ टिपण्णी? शक्य असल्यास कृपया इंग्रजीचा वापर करा.

en: How would you like to report the problem?
mr: अडचण कशा प्रकारे कळवायला आवडेल?

en: How you would like to analyze the problem?
mr: अडचणीचे विश्लेषण कशा प्रकारे करायला आवडेल?

en: I don't know what caused this problem
mr: हि अडचण कशी निर्माण झाली, हे मला माहिती नाही

en: I reviewed the data and _agree with submitting it
mr: मी डाटाचे पुर्वावलोकन केले व त्यास सादर करण्यास मान्य करतो (_a)

en: If you are reporting to a remote server, make sure you removed all private data (such as usernames and passwords). Backtrace, command line, environment variables are the typical items in need of examining.
mr: रिमोट सर्व्हरकरीता कळवत असल्यास, सर्व व्यक्तिगत डाटा (जसे कि वापरकर्तेनाव व पासवर्डस्) काढून टाकले याची खात्री करा. बॅकट्रेस, आदेश ओळ, एंवार्यंमेंट वेरियेबल्स् विश्लेषणकरीताचे विशेष घटके आहेत.

en: If you want to report the problem to a different destination, collect additional information, or provide a better problem description and repeat reporting process, press 'Forward'.
mr: अडचण वेगळ्या स्थानकडे कळवायचे असल्यास, अगाऊ माहिती गोळा करा, किंवा उत्तम अडचणीचे वर्णन व पद्धतीचा अहवाल द्या, 'पुढे' दाबा.

en: Include
mr: समाविष्ट करा

en: Initializing yum
mr: yum सुरू करत आहे

en: Invalid boolean value '%s'
mr: अवैध बूलियन मूल्य '%s'

en: Invalid input, program exiting...
mr: अवैध इंपुट, प्रोग्रामपासून बाहेर पडत आहे...

en: Invalid number '%s'
mr: अवैध क्रमांक '%s'

en: Invalid utf8 character '%c'
mr: अवैध utf8 अक्षर '%c'

en: Item '%s' already exists and is not modifiable
mr: घटक '%s' आधिपासून अस्तित्वात आहे व संपादनजोगी नाही

en: Kerneloops URL
mr: कर्नलऊप्स् URL

en: List possible events [which start with PREFIX]
mr: संभाव्य घटनाची सूची दाखवा [PREFIX पासून सुरू होणारे]

en: Log File
mr: लॉग फाइल

en: Log to syslog
mr: syslog करीता लॉग

en: Logger
mr: लॉगर

en: Logging into Bugzilla at %s
mr: %s येथे बगजिलामध्ये प्रवेश करत आहे

en: Logging out
mr: बाहेर पडत आहे

en: Looking for needed packages in repositories
mr: रेपॉजिटरिमध्ये आवश्यक संकुलांची तपासणी करत आहे

en: Looks like corrupted xml response, because '%s' member is missing.
mr: सदोषीत xml प्रतिसाद असे आढळले, कारण '%s' सदस्य आढळले नाही.

en: Mailx
mr: मालिक्स्

en: Message subject
mr: सेदंशचा विषय

en: Missing mandatory member 'bugs'
mr: आवश्यक सदस्य 'bugs' आढळले नाही

en: Missing mandatory value
mr: अनिवार्य मूल्य आढळले नाही

en: Name
mr: नाव

en: Name of the logfile
mr: लॉगफाइलचे नाव

en: Need writable directory, but '%s' is not writable. Move it to '%s' and operate on the moved data?
mr: लेखनजोगी डिरेक्ट्रि पाहिजे, परंतु '%s' लेखनजोगी नाही. '%s' कडे हलवा व स्थानांतरीत डाटावर कार्य करा?

en: New Red Hat Support case
mr: नविन Red Hat Support घटना

en: New bug id: %i
mr: नवीन बग id: %i

en: No processing for event '%s' is defined
mr: घटना '%s' करीता विश्लेषण ठरवले नाही

en: No reporters available
mr: रिपोर्टस् उपलब्ध नाही

en: Noninteractive: don't ask questions, assume 'yes'
mr: विनापरस्पर: प्रश्न विचारू नका, 'होय' गृहीत धरा

en: Not attaching empty file '%s'
mr: रिकामी फाइल '%s' जोडले नाही

en: Note: was already reported to '%s'
mr: टिप: आधीपासूनच '%s'ला कळवले

en: Notify only (Do not mark the report as sent)
mr: फक्त सूचीत करा (रिपोर्टला पाठवले, असे चिन्ह लावू नका)

en: OS release string
mr: OS प्रकाशन स्ट्रिंग

en: Ok
mr: ठिक आहे

en: On the following screens, you will be asked to describe how the problem occurred, to choose how to analyze the problem (if needed), to review collected data, and to choose where the problem should be reported. Click 'Forward' to proceed.
mr: खालील पडद्यांवर, आढळलेल्या अडचणीचे वर्णन पुरवण्यास, अडचण (आवश्यक असल्यास) विश्लेषीत करण्यास पसंती करण्यास, गोळा केलेल्या डाटाचे पूर्वावलोकन, व अडचण कुठे कळवायचे, हे तुम्हाला विचारले जाईल. पुढे जाण्यासाठी 'पुढे' क्लिक करा.

en: Oops server url
mr: ऊप्स् सर्व्हर url

en: Output file
mr: आऊटपुट फाइल

en: Packages to download: {0}
mr: डाउनोडकरण्याजोगी संकुले: {0}

en: Password
mr: पासवर्ड

en: Please try to install debuginfo manually using the command: "debuginfo-install %s" and try again
mr: कृपया आदेश: "debuginfo-install %s" चा वापर करून debuginfo स्वहस्ते प्रतिष्ठापीत करायचा प्रयत्न करा व पुनः प्रयत्न करा

en: Possible sensitive data detected, please review the highlighted tabs carefully.
mr: संभाव्य संवेदनशील डाटा आढळले, कृपया ठळक केलेले टॅब्स्चे सावधानपूर्वक पुर्वावलोकन करा.

en: Problem description
mr: अडचणीचे वर्णन

en: Problem reported via %d report events (%d errors)
mr: %d रिपोर्ट इव्हेंट्स् (%d त्रुटी) तर्फे कळवलेली अडचण

en: Provide additional information
mr: अगाऊ माहिती द्या

en: RH Portal URL
mr: RH पोर्टल URL

en: Recipient
mr: प्राप्तकर्ता

en: Recipient's email
mr: प्राप्तकर्त्याचा इमेल

en: Red Hat customer password
mr: Red Hat ग्राहक पासवर्ड

en: Red Hat customer user name
mr: Red Hat ग्राहक वापरकर्ता नाव

en: Regenerate backtrace
mr: बॅकट्रेस पुन्हा निर्माण करा

en: Remove DIR after reporting
mr: कळवल्यानंतर DIR काढून टाका

en: Remove DUMP_DIR after reporting
mr: कळवल्यानंतर DUMP_DIR काढून टाका

en: Removing {0}
mr: {0} काढून टाकत आहे

en: Report to Bugzilla bug tracker
mr: बगजिला बग ट्रॅकरकरीता रिपोर्ट करा

en: Report uploader
mr: अपलोडर रिपोर्ट करा

en: Reporter(s):
mr: रिपोर्टर(र्स्):

en: Reporting
mr: रिपोर्टकरत आहे

en: Reporting cancelled
mr: रिपोर्टिंग रद्द केले

en: Reporting did not start yet
mr: रिपोर्टिंग अजूनही सुरू झाले नाही

en: Reporting disabled because the backtrace is unusable
mr: बॅकट्रेस वापरण्याजोगी नसल्यामुळे रिपोर्टिंग बंद केले

en: Reporting disabled because the backtrace is unusable.
mr: बॅकट्रेस् वापरण्याजोगी नसल्यामुळे रिपोर्टिंग बंद केले.

en: Reporting disabled because the rating does not contain a number '%s'.
mr: श्रेणीमध्ये संख्या '%s' समाविष्टीत नसल्याने रिपोर्टिंग बंद केले.

en: Reporting done
mr: रिपोर्टिंग पूर्ण झाली

en: Reporting failed. You can try another reporter if available.
mr: रिपोर्ट करणे अपयशी. उपलब्ध असल्यास इतर रिपोर्टर वापरून पहा.

en: Reporting finished. You can proceed to the next step.
mr: रिपोर्ट करणे पूर्ण झाले. पुढची घटना पहा.

en: Reporting has finished. You can close this window now.
mr: रिपोर्टिंग समाप्त झाली. आत्ता हे पटल बंद करणे शक्य आहे.

en: Reporting...
mr: कळवत आहे...

en: Review the data
mr: डाटाचे पुर्वावलोकन करा

en: Run EVENT on DUMP_DIR
mr: DUMP_DIR वरील EVENT चालवा

en: Run analyze event(s) on DUMP_DIR
mr: DUMP_DIR वरील घटनांचे विश्लेषण चालवा

en: Run collect event(s) on DUMP_DIR
mr: DUMP_DIR वर कलेक्ट घटना चालवा

en: Save as text file
mr: मजकूर फाइल म्हणून साठवा

en: Save the problem data to a *.tar.gz in /tmp
mr: /tmp मध्ये *.tar.gz अंतर्गत अडचण डाटा साठवा

en: Save to tar archive
mr: tar आर्काइव्हमध्ये साठवा

en: Select additional files to attach to the report:
mr: रिपोर्टला जोडण्याकरीता अगाऊ फाइल्स् पसंत करा:

en: Select analyzer
mr: ॲनलाइजर नीवडा

en: Select analyzer:
mr: ॲनलाइजर नीवडा:

en: Select collector
mr: कलेक्टर पसंत करा

en: Select collector(s):
mr: कलेक्टर्स् पसंत करा:

en: Select how you would like to analyze the problem:
mr: अडचणीचे विश्लेषण कसे करायचे ते नीवडा:

en: Select how you would like to report the problem:
mr: अडचण कसे कळवायचे ते नीवडा:

en: Select reporter
mr: रिपोर्टर नीवडा

en: Select reporter(s):
mr: रिपोर्टर्स् नीवडा:

en: Send Binary Data
mr: बाइनरी डाटा पाठवा

en: Send binary files like coredump
mr: बाइनरी फाइल्स् जसे कि coredump पाठवा

en: Send to kernel oops tracker
mr: कर्नल ऊप्स् ट्रॅकरकरीता पाठवा

en: Send via email
mr: ईमेल द्वारे पाठवा

en: Sender
mr: पाठणारा

en: Sender's email
mr: पाठवणाऱ्याचा इमेल

en: Sending %s to %s
mr: %s ला %s करीता पाठवत आहे

en: Sending an email...
mr: ईमेल पाठवत आहे...

en: Setting up yum repositories
mr: यम रेपॉजिटरीज् ठरवत आहे

en: Show log
mr: लॉग दाखवा

en: Show password
mr: पासवर्ड दाखवा

en: Size:
mr: आकार:

en: Skip analyze steps, go through report steps only
mr: विश्लेषण संकलन वगळा, फक्त रिपोर्ट संकलन लागू करा

en: Specify this only if you modified your /etc/system-release file
mr: /etc/system-release फाइल संपादित केल्यावरच यास संपादित करा

en: Status: %s%s%s %s/show_bug.cgi?id=%u
mr: स्थिती: %s%s%s %s/show_bug.cgi?id=%u

en: Subject
mr: विषय

en: Submitting oops report to %s
mr: %s करीता ऊप्स् अहवाल सादर करत आहे

en: Successfully sent %s to %s
mr: यशस्वीरित्या %s यास %s करीता पाठवत आहे

en: The backtrace is incomplete, please make sure you provide the steps to reproduce.
mr: बॅकट्रेस् अपूर्ण आहे, पुनःनिर्माण करण्यासाठी कृपया योग्य पद्धत पुरवण्याची खात्री करा.

en: The report was appended to %s
mr: %s करीता रिपोर्ट समाविष्ट केले गेले

en: The report was stored to %s
mr: रिपोर्ट %s करीता साठवले गेले

en: There were %d errors while collecting additional data
mr: अगाऊ डाटा गोळा करतेवेळी %d त्रुटी आढळले

en: Ticket/case ID
mr: टिकिट/केस ID

en: Unpacking failed, aborting download...
mr: अनपॅकिंग अपयशी, डाऊनलोड रद्द करत आहे...

en: Unsupported option type
mr: असमर्थीत पर्याय प्रकार

en: Updates which possibly help:
mr: कदाचित फायदेशीर ठरणारी सुधारणा:

en: Upload FILEs [to case with this ID]
mr: FILEs अपलोड करीता [या ID सह घटना संलग्न करा]

en: Upload as tar.gz file (via FTP/SCP/...)
mr: tar.gz फाइल (FTP/SCP/... तर्फे) म्हणून अपलोड करा

en: Uploaded: %llu of %llu kbytes
mr: अपलोड केले: %llu पैकी %llu किलाबाईटस्

en: Usage:
mr: वापर:

en: Use this button to generate more informative backtrace after you installed additional debug packages
mr: अगाऊ डिबग संकुले प्रतिष्ठापीत केल्यावर अधिक माहितीपूर्ण बॅकट्रेस् निर्माण करण्यासाठी या बटणाचा वापर करा

en: User name
mr: वापरकर्ता नाव

en: Username
mr: वापकर्तानाव

en: Value
mr: मूल्य

en: Verify SSL
mr: SSL ची तापसणी करा

en: View/edit a text file
mr: मजकूर फाइलचे दृष्य/संपादन

en: What additional information would you like to collect?
mr: तुम्हाला अगाऊ माहिती गोळा करायला आवडेल?

en: When creating bug, attach binary files too
mr: बग निर्माण करतेवेळी, बाइनरी फाइल्स् समाविष्ट करा

en: Where do you want to upload the tarball with report in form login:password@url
mr: login:password@url पासूनचे रिपोर्ट तुम्हाला कुठे अपलोड करायचे आहे

en: With -r: do not run analyzers, run only reporters
mr: -r सह: ॲनलाइजर्स् चालवू नका, फक्त रिपोर्टर्स् चालवा

en: Wrong settings detected for %s, reporting will probably fail if you continue with the current configuration.
mr: %s करीता चुकिच्या सेटिंग्स् आढळले, सध्याच्या संरचना वापरल्यास रिपोर्टिंग कदाचित अपयशी ठरेल.

en: Wrong settings detected for <b>%s</b>, reporting will probably fail if you continue with the current configuration.
mr: <b>%s</b> करीता चुकिच्या संरचना आढळल्यात,  सध्याच्या संरचना वापरल्यास रिपोर्टिंग कदाचित अपयशी ठरेल.

en: You are trying to copy a file onto itself
mr: तुम्ही फाइलचे प्रत स्वतःमध्ये बनवत आहात

en: You can create bugzilla.redhat.com account &lt;a href="https://bugzilla.redhat.com/createaccount.cgi"&gt;here&lt;/a&gt;
mr: तुम्ही bugzilla.redhat.com खाते &lt;a href="https://bugzilla.redhat.com/createaccount.cgi"&gt;येथे निर्माण करू शकता&lt;/a&gt;

en: You have chosen number out of range
mr: तुम्ही व्याप्तिपैकी संख्या नीवडले आहे

en: You need to fill the how to before you can proceed...
mr: पुढे जाण्यापूर्वी तुम्हाला कसे भरायचे हे भरावे लागेल...

en: Your input is not valid, because of:
mr: इंपुट वैध नाही, खालील कारणास्तव:
