libreport - en to ml translation catalogue (281 entries)

en: 
    & [-v] [-c CONFFILE] -d DIR
    or:
    & [-v] [-c CONFFILE] [-d DIR] -t[ID] FILE...
    
    Reports a problem to RHTSupport.
    
    If not specified, CONFFILE defaults to
ml: 
    & [-v] [-c CONFFILE] -d DIR
    അല്ലെങ്കില്‍:
    & [-v] [-c CONFFILE] [-d DIR] -t[ID] FILE...
    
    RHTSupport-ലേക്കു് ഒരു പ്രശ്നം രേഖപ്പെടുത്തുക.
    
    നിഷ്കര്‍ഷിച്ചിട്ടില്ലെങ്കില്‍, CONFFILE-നു് സ്വതവേയുള്ള മൂല്ല്യം

en: 
    & [-vbf] [-c CONFFILE] -d DIR
    or:
    & [-v] [-c CONFFILE] [-d DIR] -t[ID] FILE...
    
    Reports problem to Bugzilla.
    
    The tool reads DIR. Then it logs in to Bugzilla and tries to find a bug
    with the same abrt_hash:HEXSTRING in 'Whiteboard'.
    
    If such bug is not found, then a new bug is created. Elements of DIR
    are stored in the bug as part of bug description or as attachments,
    depending on their type and size.
    
    Otherwise, if such bug is found and it is marked as CLOSED DUPLICATE,
    the tool follows the chain of duplicates until it finds a non-DUPLICATE bug.
    The tool adds a new comment to found bug.
    
    The URL to new or modified bug is printed to stdout and recorded in
    'reported_to' element.
    
    If not specified, CONFFILE defaults to
ml: 
    & [-vbf] [-c CONFFILE] -d DIR
    അല്ലെങ്കില്‍:
    & [-v] [-c CONFFILE] [-d DIR] -t[ID] FILE...
    
    ബഗ്സിലയിലേക്കു് പ്രശ്നം രേഖപ്പെടുത്തുന്നു.
    
    പ്രയോം DIR എന്നു് ലഭ്യമാക്കുന്നു. ശേഷം ബഗ്സിലയിലേക്കു് പ്രവേശിച്ചു്, 'Whiteboard'-ല്‍
    അതേ abrt_hash:HEXSTRING ഉള്ളൊരു ബഗ് കണ്ടുപിടിയ്ക്കുന്നു.
    
    അത്തരം ബഗ് ലഭ്യമായില്ലെങ്കില്‍, പുതിയൊരു ബഗ് തയ്യാറാക്കുന്നു. ബഗ് വിവരണം
    അല്ലെങ്കില്‍ അറ്റാച്മെന്റുകളായി DIR-യുടെ എലമെന്റുകള്‍ സൂക്ഷിയ്ക്കപ്പെടുന്നു. അവയുടെ
    തരവും വ്യാപ്തിയും അനുസരിച്ചാകുന്നിതു്.
    അല്ലായെങ്കില്‍, ഇത്തരം ബഗ് ലഭ്യമായാല്‍ അതു് CLOSED DUPLICATE ആയി അടയാളപ്പെടുത്തുന്നു,
    ഒരു non-DUPLICATE ബഗ് ലഭ്യമാകുന്നതു് വരെ ചെയിനനുസരിച്ചു് പ്രയോഗം പ്രവര്‍ത്തിയ്ക്കുന്നു.
    കണ്ടുപിടിച്ച ബഗിലേക്കു് പ്രയോഗം പുതിയൊരു അഭിപ്രായം ചേര്‍ക്കുന്നു.
    
    പുതിയതും മാറ്റം വരുത്തിയതുമായി ബഗിനുള്ള യുആര്‍എല്‍ stdout-ലേക്കു് പ്രിന്റ് ചെയ്യുന്നു,
    'reported_to' എലമെന്റില്‍ സൂക്ഷിയ്ക്കുന്നു.
    
    നിഷ്കര്‍ഷിച്ചിട്ടില്ലെങ്കില്‍, CONFFILE സ്വതേ ആകുന്നതു്

en: 
    No changes were detected in the report
ml: 
    ഒരു മാറ്റങ്ങളും റിപോര്‍ട്ടില്‍ കാണിയ്ക്കുന്നില്ല

en: 
    The report has been updated
ml: 
    റിപോര്‍ട്ട് പുതുക്കിയിരിയ്ക്കുന്നു

en: # Architecture
ml: # ആര്‍ക്കിടക്ചര്‍

en: # Backtrace
    # Check that it does not contain any sensitive data (passwords, etc.)
ml: # ബാക്ക്ട്രെയിസ്
    # പരിശോധിച്ചു് സെന്‍സിറ്റീവ് ഡേറ്റാ നീക്കം ചെയ്തിരിക്കുന്നു (രഹസ്യവാക്കുകള്‍ എന്നിവ)

en: # Command line
ml: # കമാന്‍ഡ് ലൈന്‍

en: # Component
ml: # ഘടകം

en: # Core dump
ml: # കോര്‍ ഡമ്പ്

en: # Describe the circumstances of this crash below
ml: # തകരാറുണ്ടാകാനുള്ള കാരണം താഴെ വിശദീകരിയ്ക്കുക

en: # Executable
ml: # എക്സിക്യൂട്ടബിള്‍

en: # Kernel version
ml: # കേര്‍ണല്‍ പതിപ്പു്

en: # Package
ml: # പാക്കേജ്

en: # Reason of crash
ml: # തകരാറിനുള്ള കാരണം

en: # Release string of the operating system
ml: # ഓപ്പറേറ്റിങ് സിസ്റ്റത്തിനുള്ള റിലീസ് സ്ട്രിങ്

en: # This field is read only
ml: # ഈ ഫീള്‍ഡ് റീഡ് ഒണ്‍ലി ആണു്

en: %llu bytes, %u files
ml: %llu ബൈറ്റുകള്‍, %u ഫയലുകള്‍

en: & -o [-d] DIR
    
    newt tool to report problem saved in specified DIR
ml: & -o [-d] DIR
    
    നിഷ്കര്‍ഷിച്ചിട്ടുള്ള DIR-ല്‍ സൂക്ഷിച്ചിരിയ്ക്കുന്ന പ്രശ്നം രേഖപ്പെടുത്തുവാനുള്ള പുതിയ പ്രയോഗം

en: & [-v] --target TARGET --ticket ID FILE...
    
    Uploads FILEs to specified ticket on TARGET.
    
    This tool is provided to ease transition of users of report package
    to libreport. Recognized TARGETs are 'strata' and 'bugzilla',
    first one invokes upload to RHTSupport and second - to Bugzilla.
    
    Configuration (such as login data) can be supplied via files
ml: & [-v] --target TARGET --ticket ID FILE...
    
    TARGET-ല്‍ പറഞ്ഞിരിയ്ക്കുന്നു ടിക്കറ്റിലേക്കു് ഫയലുകള്‍ അപ്‌ലോഡ് ചെയ്യുന്നു.
    
    റിപോര്‍ട്ട് ചെയ്യുന്ന പാക്കേജിന്റെ ഉപയോക്താക്കള്‍ക്കു് libreport-ലേക്കു് എളുപ്പത്തില്‍
    നീങ്ങുന്നതിനായി ഈ പ്രയോഗം സഹായിയ്ക്കുന്നു. പ്രധാനപ്പെട്ടവ 'strata', 'bugzilla',
    എന്നിവയാകുന്നു. ആദ്യത്തേതു് RHTSupport-ലേക്കും രണ്ടാമത്തേതു് ബഗ്സിലയിലേക്കും അപ്‌ലോഡ് ചെയ്യുന്നു.
    
    ഫയലുകള്‍ മുഖേന ക്രമീകരണം (ഉദാഹരണത്തിനു് പ്രവേശന തീയതി) നല്‍കുവാന്‍ സാധിയ്ക്കുന്നു

en: & [-v] -d DIR [-c CONFFILE]
    
    Sends contents of a problem directory DIR via email
    
    If not specified, CONFFILE defaults to
ml: & [-v] -d DIR [-c CONFFILE]
    
    പ്രശ്നമുള്ള ഡയറക്ടറി DIR-യുടെ ഉള്ളടക്കം ഈമെയില്‍ മുഖേന അയയ്ക്കുക
    
    നിഷ്കര്‍ഷിച്ചിട്ടില്ലെങ്കില്‍, CONFFILE-നു് സ്വതവേയുള്ള മൂല്ല്യം

en: & [-v] -d DIR [-c CONFFILE] [-u URL]
    
    Uploads compressed tarball of problem directory DIR to URL.
    If URL is not specified, creates tarball in /tmp and exits.
    
    URL should have form 'protocol://[user[:pass]@]host/dir/[file.tar.gz]'
    where protocol can be http(s), ftp, scp, or file.
    File protocol can't have user and host parts: 'file:///dir/[file.tar.gz].'
    If URL ends with a slash, the archive name will be generated and appended
    to URL; otherwise, URL will be used as full file name.
    
    Files with names listed in $EXCLUDE_FROM_REPORT are not included
    into the tarball.
    
    CONFFILE lines should have 'PARAM = VALUE' format.
    Recognized string parameter: URL.
    Parameter can be overridden via $Upload_URL.
ml: & [-v] -d DIR [-c CONFFILE] [-u URL]
    
    പ്രശ്നമുള്ള DIR-യുടെ കംപ്രസ്സ് ചെയ്ത ടാര്‍ബോള്‍ യുആര്‍എല്ലിലേക്കു് അപ്‌ലോഡ് ചെയ്യുന്നു.
    യുആര്‍എല്‍ നിഷ്കര്‍ഷിച്ചിട്ടില്ലെങ്കില്‍, /tmp-ല്‍ ടാര്‍ബോള്‍ തയ്യാറാക്കി പുറത്തു് കടക്കുന്നു.
    
    യൂആര്‍എല്ഡ‍ 'protocol://[user[:pass]@]host/dir/[file.tar.gz] ' ശൈലിയിലാരിയ്ക്കണം, 
    അതില്‍ protocol = http(s), ftp, scp, അല്ലെങ്കില്‍ file.
    ഫയല്‍ പ്രോട്ടോക്കോളിനു് ഉപയോക്താവും ഹോസ്റ്റ് ഭാഗവും പാടില്ല: 'file:///dir/[file.tar.gz].'
    ഒരു സ്ലാഷില്‍ ആണു് യുആര്‍എല്‍ അവസാനിയ്ക്കുന്നതു് എങ്കില്‍, ആര്‍ക്കൈവിന്റെ പേരു് ലഭ്യമാക്കി യുആര്‍എലിലേക്കു് മാറ്റുവാന്‍ സാധിയ്ക്കുന്നു; അല്ലെങ്കില്‍, പൂര്‍ണ്ണ ഫയല്‍നാമമായി യുആര്‍എല്‍ ഉപയോഗിയ്ക്കാം.
    
    $EXCLUDE_FROM_REPORT-ല്‍ പേരുള്ള ഫയലുകള്‍ ടാര്‍ബോളില്‍
    ഉള്‍പ്പെടുത്തിയിട്ടില്ല.
    
    CONFFILE വരികള്‍ 'PARAM = VALUE' ശൈലിയിലായിരിയ്ക്കണം.
    തിരിച്ചറിഞ്ഞ സ്ട്രിങ് പരാമീറ്റര്‍: SubmitURL.
    $Upload_URL ഉപയോഗിച്ചു് പരാമീറ്റര്‍ തിരുത്തുവാന്‍ സാധിയ്ക്കുന്നു.

en: & [-v] -d DIR [-o FILE] [-a yes/no] [-r]
    
    Prints problem information to standard output or FILE
ml: & [-v] -d DIR [-o FILE] [-a yes/no] [-r]
    
    സാധാരണ ഔട്ട്പുട്ട് അല്ലെങ്കില്‍ ഒരു ഫയലിലേക്കു് പ്രശ്നുള്ള വിവരം പ്രിന്റ് ചെയ്യുക

en: & [-v] [-c CONFFILE]... -d DIR
    
    Reports kernel oops to kerneloops.org (or similar) site.
    
    Files with names listed in $EXCLUDE_FROM_REPORT are not included
    into the tarball.
    
    CONFFILE lines should have 'PARAM = VALUE' format.
    Recognized string parameter: SubmitURL.
    Parameter can be overridden via $KerneloopsReporter_SubmitURL.
ml: & [-v] [-c CONFFILE]... -d DIR
    
    kerneloops.org (അല്ലെങ്കില്‍ അതുപോലുള്ള) സൈറ്റിലേക്കു് കേര്‍ണല്‍ oops രേഖപ്പെടുത്തുന്നു.
    
    $EXCLUDE_FROM_REPORT-ല്‍ പേരുള്ള ഫയലുകള്‍ ടാര്‍ബോളില്‍
    ഉള്‍പ്പെടുത്തിയിട്ടില്ല.
    
    CONFFILE വരികള്‍ 'PARAM = VALUE' ശൈലിയിലായിരിയ്ക്കണം.
    തിരിച്ചറിഞ്ഞ സ്ട്രിങ് പരാമീറ്റര്‍: SubmitURL.
    $KerneloopsReporter_SubmitURL ഉപയോഗിച്ചു് പരാമീറ്റര്‍ തിരുത്തുവാന്‍ സാധിയ്ക്കുന്നു.

en: & [-vpod] [-g GUI_FILE] [-n PROG_NAME] DIR
    
    GUI tool to analyze and report problem saved in specified DIR
ml: & [-vpod] [-g GUI_FILE] [-n PROG_NAME] DIR
    
    നിഷ്കര്‍ഷിച്ചിട്ടുള്ള DIR-ല്‍ സൂക്ഷിച്ചിരിയ്ക്കുന്ന പ്രശ്നം നിരീക്ഷിച്ചു് രേഖപ്പെടുത്തുന്നതിനുള്ള ജിയുഐ പ്രയോഗം

en: '%s' is not an ordinary file
ml: '%s' ഒരു സാധാരണ ഫയലല്ല

en: 'strata' or 'bugzilla'
ml: 'strata' അല്ലെങ്കില്‍ 'bugzilla'

en: (binary file, %llu bytes)
ml: (ബൈനറി ഫയല്‍, %llu ബൈറ്റുകള്‍)

en: (click here to view/edit)
ml: (കാണുന്നതിനു്/ചിട്ടപ്പെടുത്തുന്നതിനായി ഇവിടെ ക്ലിക്ക് ചെയ്യുക)

en: (no description)
ml: (വിവരണം ലഭ്യമല്ല)

en: (not needed, '%s' already exists)
ml: (ആവശ്യമില്ല, '%s' നിലവിലുണ്ടു്)

en: --- Running %s ---
ml: --- %s പ്രവര്‍ത്തിപ്പിയ്ക്കുന്നു ---

en: <b>Your comments are not private.</b> They may be included into publicly visible problem reports.
ml: <b>നിങ്ങളുടെ അഭിപ്രായങ്ങള്‍ സ്വകാര്യമല്ല.</b> എല്ലാര്‍ക്കും കാണുവാന്‍ സാധിയ്ക്കുന്ന റിപ്പോര്‍ട്ടുകളിലേക്കു് നിങ്ങള്‍ക്കു് ഇവ ഉള്‍പ്പെടുത്താം.

en: Add %s to CC list
ml: സിസി പട്ടികയിലേക്കു് %s ചേര്‍ക്കുക

en: Add program names to log
ml: ലോഗ് ചെയ്യുവാനുള്ള പ്രോഗ്രമിന്റെ പേരുകള്‍ ചേര്‍ക്കുക

en: Add to existing Red Hat Support case
ml: നിലവിലുള്ള Red Hat സപ്പോര്‍ട്ട് കേസ്

en: Adding attachments to bug %i
ml: ബഗ് %i-ലേക്കു് അറ്റാച്ച്മെന്റുകള്‍ ചേര്‍ക്കുന്നു

en: Adding comment to case '%s'
ml: '%s' കേസിലേക്കു് അഭിപ്രായം ചേര്‍ക്കുന്നു

en: Adding new comment to bug %d
ml: ബഗ് %d-ലേക്കു് പുതിയ അഭിപ്രായം ചേര്‍ക്കുന്നു

en: Address of Bugzilla server
ml: ബഗ്സിലാ സര്‍വറിന്റെ വിലാസം

en: Address of the Red Hat support portal
ml: Red Hat സപ്പോര്‍ട്ട് പോര്‍ട്ടിന്റെ വിലാസം

en: Advanced
ml: മെച്ചപ്പെട്ട

en: Alternate GUI file
ml: മറ്റൊരു ജിയുഐ ഫയല്‍

en: Analyze, collect and report problem data in DUMP_DIR
ml: പ്രശ്നമുള്ള ഡേറ്റാ നിരീക്ഷിച്ചു്, അവ ശേഖരിച്ചു് DUMP_DIR-ല്‍ രേഖപ്പെടുത്തുക

en: Analyzing
ml: നിരീക്ഷിയ്ക്കുന്നു

en: Analyzing did not start yet
ml: നിരീക്ഷണം തുടങ്ങിയിട്ടില്ല

en: Analyzing failed. You can try another analyzer if available.
ml: വിശകലനം ചെയ്യുന്നതില്‍ പരാജയം. ലഭ്യമെങ്കില്‍ വിശകലനം ചെയ്യുന്നതിനുള്ള മറ്റൊരു പ്രയോഗമുപയോഗിച്ചു് ശ്രമിയ്ക്കുക.

en: Analyzing finished. You can proceed to the next step.
ml: വിശകലനം പൂര്‍ത്തിയായി. അടുത്ത നടപടിയിലേക്കു് പോകുക.

en: Analyzing...
ml: നിരീക്ഷിയ്ക്കുന്നു...

en: Append
ml: കൂട്ടിച്ചേര്‍ക്കുക

en: Append new reports or overwrite the old one.
ml: പുതിയ റിപ്പോര്‍ട്ടുകള്‍ കൂട്ടിച്ചേര്‍ക്കുക അല്ലെങ്കില്‍ പഴയതു് തിരുത്തി എഴുതുക.

en: Append to, or overwrite FILE
ml: കൂട്ടിച്ചേര്‍ക്കുക, അല്ലെങ്കില്‍ ഫയല്‍ തിരുത്തിയെഴുതുക

en: Archive is created: '%s'
ml: ആര്‍ക്കൈവ് തയ്യാറാക്കിയിരിയ്ക്കുന്നു: '%s'

en: Attach FILEs [to bug with this ID]
ml: ഫയലുകള്‍ കൂട്ടി ചേര്‍ക്കുക [ഈ ഐഡിയുള്ള ബഗിലേക്കു്]

en: Attach a file
ml: ഒരു ഫയല്‍ കൂട്ടിച്ചേര്‍ക്കുക

en: Attaching '%s' to case '%s'
ml: '%s', '%s' എന്ന കേസിലേക്കു് കൂട്ടിചേര്‍ക്കുന്നു

en: Attaching better backtrace
ml: മെച്ചപ്പെട്ട ബാക്ക്ട്രെയിസ് കൂട്ടിച്ചേര്‍ക്കുന്നു

en: Attaching problem data to case '%s'
ml: '%s' കേസിലേക്കു് പ്രശ്നുള്ള ഡേറ്റാ ചേര്‍ക്കുന്നു

en: Bad value for '%s': %s
ml: '%s'-നുള്ള തെറ്റായ മൂല്ല്യം: %s

en: Base URL to upload to
ml: അപ്ലോഡ് ചെയ്യുവാനുള്ള ബെയിസ് യുആര്‍എല്‍

en: Bug %i is CLOSED as DUPLICATE, but it has no DUP_ID
ml: DUPLICATE ആയി ബഗ് %i CLOSED ആക്കി. പക്ഷേ, ഇതിനു് DUP_ID ലഭ്യമല്ല

en: Bug %i is CLOSED, but it has no RESOLUTION
ml: ബഗ് %i CLOSED ആയി, പക്ഷേ RESOLUTION ഇല്ല

en: Bug is already reported: %i
ml: ബഗ് രേഖപ്പെടുത്തിയിട്ടുണ്ടു്: %i

en: Bugzilla
ml: ബഗ്സിലാ

en: Bugzilla URL
ml: ബഗ്സിലാ യുആര്‍എല്‍

en: Bugzilla account password
ml: ബഗ്സിലാ അക്കൌണ്ടിന്റെ രഹസ്യവാക്ക്

en: Bugzilla account user name
ml: ബഗ്സിലയുടെ അക്കൌണ്ട്

en: Bugzilla couldn't find parent of bug %d
ml: ബഗ് %d-ന്റെ പേരന്റ് ലഭ്യമാക്കുവാന്‍ ബഗ്സിലയ്ക്കു് സാധ്യമായില്ല

en: Caching files from {0} made from {1}
ml: {0}-ല്‍ നിന്നുള്ള ഫയലുകള്‍ കാഷ് ചെയ്യുന്നു, {1}-ല്‍ നിന്നും ലഭ്യമായിരിയ്ക്കുന്നു

en: Can't copy '%s': %s
ml: '%s' പകര്‍ത്തുവാന്‍ സാധ്യമല്ല: %s

en: Can't create a temporary directory in /tmp
ml: /tmp-ല്‍ താല്‍ക്കാലിക ഡയറക്ടറി തയ്യാറാക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: Can't create temporary file in /tmp
ml: /tmp-ല്‍ താല്‍ക്കാലിക ഫയല്‍ തയ്യാറാക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: Can't delete: '%s'
ml: വെട്ടി നീക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല: '%s'

en: Can't disable repository '{0!s}': {1!s}
ml: '{0!s}' റിപ്പോസിറ്ററി പ്രവര്‍ത്തന രഹിതമാക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല: {1!s}

en: Can't extract files from '{0}'
ml: '{0}'-ല്‍ നിന്നും ഫയലുകള്‍ ലഭ്യമാക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: Can't extract package '{0}'
ml: പാക്കേജ് '{0}' ലഭ്യമാക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: Can't find crash thread
ml: തകരാറുള്ള ത്രെഡ് കണ്ടുപിടിയ്ക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: Can't find packages for {0} debuginfo files
ml: {0} debuginfo ഫയലുകള്‍ക്കുള്ള പാക്കേജുകള്‍ കണ്ടുപിടിയ്ക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: Can't open '%s' for writing. Please select another file:
ml: '%s'-ലേക്കു് എഴുതുവാന്‍ സാധ്യമല്ല. ദയവായി മറ്റൊരു ഫയല്‍ തെരഞ്ഞെടുക്കുക:

en: Can't parse backtrace
ml: ബാക്ക്ട്രെയിസ് പാഴ്സ് ചെയ്യുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: Can't remove %s, probably contains an error log
ml: %s നീക്കം ചെയ്യുവാന്‍ സാധ്യമല്ല, ഒരു പക്ഷേ ഒരു പിശക് ലോഗ് ഉണ്ടാവാം

en: Can't remove '{0}': {1}
ml: '{0}' നീക്കം ചെയ്യുവാന്‍ സാധ്യമല്ല: {1}

en: Can't setup {0}: {1}, disabling
ml: {0}: {1} സജ്ജീകരിയ്ക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല, പ്രവര്‍ത്തന രഹിതമാക്കുന്നു

en: Can't write to '{0}': {1}
ml: '{0}'-ലേക്കു് സൂക്ഷിയ്ക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല: {1}

en: Cancel
ml: റദ്ദാക്കുക

en: Cancelled by user.
ml: ഉപയോക്താവു് റദ്ദാക്കിയിരിയ്ക്കുന്നു.

en: Cannot run vi: $TERM, $VISUAL and $EDITOR are not set
ml: vi പ്രവര്‍ത്തിപ്പിയ്ക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല: $TERM, $VISUAL, $EDITOR എന്നിവ സജ്ജമല്ല

en: Case number (default:previously reported case):
ml: കേസ് നംബര്‍ (സ്വതവേയുള്ളതു്:മുമ്പു് രേഖപ്പെടുത്തിയ കേസ്):

en: Case number:
ml: കേസ് നംബര്‍:

en: Check SSL key validity
ml: എസ്എസ്എല്‍ കീയുടെ സാധുത പരിശോധിയ്ക്കുക

en: Checking for duplicates
ml: ആവര്‍ത്തനങ്ങള്‍ക്കായി തെരയുന്നു

en: Checking for hints
ml: സൂചനകള്‍ക്കായി പരിശോധിയ്ക്കുന്നു

en: Click 'Apply' to start reporting
ml: രേഖപ്പെടുത്തുന്നതിനായി 'കമ്പ്യൂട്ടറില്‍ സൂക്ഷിയ്ക്കുക' ക്ലിക്ക് ചെയ്യുക

en: Collecting
ml: ശേഖരിയ്ക്കുന്നു

en: Collecting did not start yet
ml: ശേഖരിയ്ക്കുന്നതു് ഇതുവരെ ആരംഭിച്ചില്ല

en: Collecting failed. You can try another collector if available.
ml: ശേഖരിയ്ക്കുന്നതില്‍ പരാജയപ്പെട്ടു. ലഭ്യമെങ്കില്‍ ശേഖരിയ്ക്കുന്നതിനുള്ള മറ്റൊരു പ്രയോഗം ഉപയോഗിച്ചു് ശ്രമിയ്ക്കുക.

en: Collecting finished. You can proceed to the next step.
ml: ശേഖരിച്ചു കഴിഞ്ഞു. അടുത്ത നടപടിയിലേക്കു് തുടരുക.

en: Collecting...
ml: ശേഖരിയ്ക്കുന്നു....

en: Compressing data
ml: ഡേറ്റാ കംപ്രസ്സ് ചെയ്യുന്നു

en: Con_figure %s
ml: %s ക്രമീ_കരിയ്ക്കുക

en: Config file
ml: ക്രമീകരണ ഫയല്‍

en: Configuration file
ml: ക്രമീകരണ ഫയല്‍

en: Configuration file (may be given many times)
ml: ക്രമീകരണ ഫയല്‍ (പല തവണ വേണമെങ്കില്‍ നല്‍കാം)

en: Configure E_vent
ml: ഇ_വന്റ് ക്രമീകരിയ്ക്കുക

en: Confirm data to report
ml: രേഖപ്പെടുത്തുന്നതിനു് ഡേറ്റാ ഉറപ്പാക്കുക

en: Create new Red Hat Support case
ml: പുതിയ Red Hat സപ്പോര്‍ട്ട് കേസ് തയ്യാറാക്കുക

en: Create reported_to in DIR
ml: DIR-ല്‍ reported_to തയ്യാറാക്കുക

en: Creating a new bug
ml: ഒരു പുതിയ ബഗ് തയ്യാറാക്കുന്നു

en: Creating a new case
ml: ഒരു പുതിയ കേസ് തയ്യാറാക്കുന്നു

en: Details
ml: വിശദാംശങ്ങള്‍

en: Display version and exit
ml: പതിപ്പു് കാണിച്ചു് പുറത്തു് കടക്കുക

en: Do you still want to create a RHTSupport ticket?
ml: ഇനിയും നിങ്ങള്‍ക്കു് ഒരു RHTSupport ടിക്കറ്റ് തയ്യാറാക്കണമോ?

en: Documentation which might be relevant:
ml: ഉപയോഗപ്രദമായ വിവരണക്കുറിപ്പു്:

en: Don't ask me again
ml: ഇനി ചോദിയ്ക്കരുതു്

en: Don't store passwords
ml: രഹസ്യവാക്കുകള്‍ സൂക്ഷിയ്ക്കേണ്ട

en: Download cancelled by user
ml: ഉപയോക്താവു് ഡൌണ്‍ലോഡ് ചെയ്യുന്നതു് റദ്ദാക്കിയിരിയ്ക്കുന്നു

en: Downloading ({0} of {1}) {2}: {3:3}%
ml: ({0} / {1}) ഡൌണ്‍ലോഡ് ചെയ്യുന്നു {2}: {3:3}%

en: Downloading package {0} failed
ml: പാക്കേജ് {0} ഡൌണ്‍ലോഡ് ചെയ്യുന്നതില്‍ പരാജയം

en: Downloading {0:.2f}Mb, installed size: {1:.2f}Mb. Continue?
ml: {0:.2f}Mb ഡൌണ്‍ലോഡ് ചെയ്യുന്നു, ഇന്‍സ്റ്റോള്‍ ചെയ്ത വ്യാപ്തി: {1:.2f}Mb. തുടരണമോ?

en: Dump directory
ml: ഡമ്പ് ഡയറക്ടറി

en: Email was sent to: %s
ml: ഈമെയില്‍ ഇങ്ങോട്ട് അയയ്ക്കുക: %s

en: Empty RHTS login or password
ml: RHTS ലോഗിന്‍ അല്ലെങ്കില്‍ രഹസ്യവാക്ക് കാലിയാക്കുക

en: Empty login or password, please check your configuration
ml: ലോഗിന്‍ അല്ലെങ്കില്‍ പ്രവേശനം കാലിയാക്കി, നിങ്ങളുടെ ക്രമീകരണം പരിശോധിയ്ക്കുക

en: Error
ml: പിശക്

en: Error in case creation at '%s', HTTP code: %d
ml: '%s'-ല്‍ തയ്യാറാക്കുന്നതില്‍ പിശക്, എച്ടിടിപി കോഡ്: %d

en: Error in case creation at '%s', HTTP code: %d, server says: '%s'
ml: '%s'-ല്‍ തയ്യാറാക്കുന്നതില്‍ പിശക്, എച്ടിടിപി കോഡ്: %d, സര്‍വര്‍ പറയുന്നതു്: '%s'

en: Error in case creation at '%s': %s
ml: '%s'-ല്‍ തയ്യാറാക്കുന്നതില്‍ പിശക്: %s

en: Error in case creation at '%s': no Location URL, HTTP code: %d
ml: '%s'-ല്‍ തയ്യാറാക്കുന്നതില്‍ പിശക്: സ്ഥാനത്തിനുള്ള യുആര്‍എല്‍ ലഭ്യമല്ല, എച്ടിടിപി കോഡ്: %d

en: Error in comment creation at '%s', HTTP code: %d
ml: '%s'-ല്‍ അഭിപ്രായം തയ്യാറാക്കുന്നതില്‍ പിശക്, എച്ടിടിപി കോഡ്: %d

en: Error in comment creation at '%s', HTTP code: %d, server says: '%s'
ml: '%s'-ല്‍ അഭിപ്രായം തയ്യാറാക്കുന്നതില്‍ പിശക്, എച്ടിടിപി കോഡ്: %d, സര്‍വര്‍ പറയുന്നതു്: '%s'

en: Error in comment creation at '%s': %s
ml: '%s'-ല്‍ അഭിപ്രായം തയ്യാറാക്കുന്നതില്‍ പിശക്: %s

en: Error in comment creation at '%s': no Location URL, HTTP code: %d
ml: '%s'-ല്‍ തയ്യാറാക്കുന്നതില്‍ പിശക്: സ്ഥാനത്തിനുള്ള യുആര്‍എല്‍ ലഭ്യമല്ല, എച്ടിടിപി കോഡ്: %d

en: Error initializing yum (YumBase.doConfigSetup): '{0!s}'
ml: yum (YumBase.doConfigSetup) ആരംഭിയ്ക്കുന്നതില്‍ പിശക്: '{0!s}'

en: Error retrieving filelists: '{0!s}'
ml: ഫയല്‍ലിസ്റ്റുകള്‍ ലഭ്യമാക്കുന്നതില്‍ പിശക്: '{0!s}'

en: Error retrieving metadata: '{0!s}'
ml: മെറ്റാഡേറ്റാ ലഭ്യമാക്കുന്നതില്‍ പിശക്: '{0!s}'

en: Essential element '%s' is missing, can't continue
ml: അത്യാവശ്യമായ '%s' ലഭ്യമല്ല, തുടരുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: Event
ml: ഇവന്റ്

en: Event Configuration
ml: ഇവന്റ് ക്രമീകരണം

en: Examples: ftp://[user[:pass]@]host/dir/[file.tar.gz], scp://[user[:pass]@]host/dir/[file.tar.gz], file:///dir/[file.tar.gz]
ml: ഉദാഹരണങ്ങള്‍: ftp://[user[:pass]@]host/dir/[file.tar.gz], scp://[user[:pass]@]host/dir/[file.tar.gz], file:///dir/[file.tar.gz]

en: Existing Red Hat Support case
ml: നിലവിലുള്ള Red Hat സപ്പോര്‍ട്ട് കേസ്

en: Extracting cpio from {0}
ml: {0}-ല്‍ നിന്നും cpio ലഭ്യമാക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: Find BUG-ID according to DUPHASH
ml: DUPHASH അനുസരിച്ചു് BUG-ID കണ്ടുപിടിയ്ക്കുക

en: Force reporting even if this problem is already reported
ml: ഈ പ്രശ്നം മുമ്പു് രേഖപ്പെടുത്തിയിട്ടുണ്ടെങ്കിലും നിര്‍ബന്ധമായി വീണ്ടും രേഖപ്പെടുത്തുക

en: Found the same comment in the bug history, not adding a new one
ml: ബഗ് നാള്‍വഴിയില്‍ അതേ അഭിപ്രായം കണ്ടിരിയ്ക്കുന്നു, പുതിയൊരെണ്ണം ചേര്‍ക്കുന്നില്ല

en: Gnome Keyring is not available, your settings won't be saved!
ml: ഗ്നോം കീറിങ് ലഭ്യമല്ല, നിങ്ങളുടെ സജ്ജീകരണങ്ങള്‍ സൂക്ഷിയ്ക്കുന്നതല്ല!

en: Go to next step
ml: അടുത്ത നടപടിയിലേക്കു് പോകുക

en: How did this problem happen (step-by-step)? How can it be reproduced? Any additional comments useful for diagnosing the problem? Please use English if possible.
ml: ഇതെങ്ങനെ സംഭവിച്ചു? ഇതു് ഒരിക്കല്‍ കൂടി ആവര്‍ത്തിയ്ക്കുവാന്‍ സാധ്യമാണോ? പ്രശ്നം നിരീക്ഷിയ്ക്കുന്നതിനുള്ള കൂടുതല്‍ വിവരങ്ങള്‍ ലഭ്യമാണോ? കഴിവതും ഇംഗ്ലീഷ് ഉപയോഗിയ്ക്കുവാന്‍ ശ്രമിയ്ക്കുക.

en: How would you like to report the problem?
ml: പ്രശ്നം എങ്ങനെ രേഖപ്പെടുത്തണം?

en: How you would like to analyze the problem?
ml: പ്രശ്നം എങ്ങനെ നിരീക്ഷിയ്ക്കണം?

en: I don't know what caused this problem
ml: ഇതെങ്ങനെ സംഭവിച്ചു എന്നറിയില്ല

en: I reviewed the data and _agree with submitting it
ml: ഡേറ്റാ നിരീക്ഷിച്ചു്, സമര്‍പ്പിയ്ക്കുവാന്‍ _സമ്മതം

en: If you are reporting to a remote server, make sure you removed all private data (such as usernames and passwords). Backtrace, command line, environment variables are the typical items in need of examining.
ml: ഒരു റിമോട്ട് സര്‍വറിലേക്കാണു് രേഖപ്പെടുത്തുന്നതെങ്കില്‍, എല്ലാ സ്വകാര്യ ഡേറ്റയും നീക്കം ചെയ്തു എന്നുറപ്പാക്കുക (ഉദാഹരണത്തിനു്, ഉപയോക്തൃനാമവും രഹസ്യവാക്കുകളും). ബാക്ക്ട്രെയിസ്, കമാന്‍ഡ് ലൈന്‍, എന്‍വയണ്മെന്റ് വേരിയബിളുകള്‍ എന്നിവ പരിശോധനയ്ക്കു് ആവശ്യമാകുന്നു.

en: If you want to report the problem to a different destination, collect additional information, or provide a better problem description and repeat reporting process, press 'Forward'.
ml: മറ്റൊരിടത്തേക്കു് നിങ്ങള്‍ക്കു് പ്രശ്നം സമര്‍പ്പിയ്ക്കണമെങ്കില്‍, കൂടുതല്‍ വിവരങ്ങള്‍ ശേഖരിയ്ക്കുക അല്ലെങ്കില്‍, കുറച്ചു് കൂടി മെച്ചപ്പെട്ട വിവരണം നല്‍കി വീണ്ടും രേഖപ്പെടുത്തുക, എന്നിട്ടു് 'മുമ്പോട്ട്' അമര്‍ത്തുക.

en: Include
ml: ഉള്‍പ്പെടുത്തേണ്ടതു്

en: Initializing yum
ml: yum ആരംഭിയ്ക്കുന്നു

en: Invalid boolean value '%s'
ml: തെറ്റായ ബൂളിയന്‍ മൂല്ല്യം '%s'

en: Invalid input, program exiting...
ml: തെറ്റായ ഇന്‍പുട്ട്, പ്രോഗ്രാമില്‍ നിന്നും പുറത്തു് കടക്കുന്നു...

en: Invalid number '%s'
ml: തെറ്റായ നംബര്‍ '%s'

en: Invalid utf8 character '%c'
ml: തെറ്റായ utf8 അക്ഷരം '%c'

en: Item '%s' already exists and is not modifiable
ml: '%s' നിലവിലുണ്ടു്, മാറ്റം വരുത്തുവാന്‍ സാധ്യമാകുന്നു

en: Kerneloops URL
ml: Kerneloops യുആര്‍എല്‍

en: List possible events [which start with PREFIX]
ml: സാധ്യമായ ഇവന്റുകള്‍ നിരത്തുക [PREFIX-ല്‍ ആരംഭിയ്ക്കുന്നവ]

en: Log File
ml: ലോഗ് ഫയല്‍

en: Log to syslog
ml: syslog-ലേക്കു് പ്രവേശിയ്ക്കുക

en: Logger
ml: ലോഗ്ഗര്‍

en: Logging into Bugzilla at %s
ml: %s-ല്‍ ബഗ്സിലയിലേക്കു് പ്രവേശിയ്ക്കുന്നു

en: Logging out
ml: പുറത്തു് കടക്കുന്നു

en: Looking for needed packages in repositories
ml: റിപ്പോസിറ്ററികളില്‍ ആവശ്യമുള്ള പാക്കേജുകള്‍ക്കായി തെരയുന്നു

en: Looks like corrupted xml response, because '%s' member is missing.
ml: തകരാറുള്ള xml മറുപടിയാകുന്നു, കാരണം '%s' member ലഭ്യമല്ല.

en: Message subject
ml: സന്ദേശത്തിന്റെ വിഷയം

en: Missing mandatory member 'bugs'
ml: നിര്‍ബന്ധമായ 'bugs' എന്ന അംഗം ലഭ്യമല്ല

en: Missing mandatory value
ml: ലഭ്യമല്ലാത്ത നിര്‍ബന്ധമായ മൂല്ല്യം

en: Name
ml: പേരു്

en: Name of the logfile
ml: logfile-ന്റെ പേരു്

en: Need writable directory, but '%s' is not writable. Move it to '%s' and operate on the moved data?
ml: സൂക്ഷിയ്ക്കുവാന്‍ സാധ്യമാകുന്ന ഡയറക്ടറി ആവശ്യമുണ്ടു്, പക്ഷേ '%s' റൈറ്റബിള്‍ ആകുന്നു. '%s'-ലേക്കു് നീക്കി, നീക്കം ചെയ്ത ഡേറ്റയില്‍ പ്രവര്‍ത്തിയ്ക്കണമോ?

en: New Red Hat Support case
ml: പുതിയ Red Hat സപ്പോര്‍ട്ട് കേസ്

en: New bug id: %i
ml: പുതിയ ബഗ് ഐഡി: %i

en: No processing for event '%s' is defined
ml: ഇവന്റ് '%s'-നു് ഒരു പ്രവര്‍ത്തനവും നിഷ്കര്‍ഷിച്ചിട്ടില്ല

en: No reporters available
ml: രേഖപ്പെടുത്തുന്ന വ്യക്തികള്‍ ആരുമില്ല

en: Noninteractive: don't ask questions, assume 'yes'
ml: നോണ്‍ ഇന്ററാക്ടീവ്: ചോദ്യങ്ങള്‍ പാടില്ല, എല്ലാം സമ്മതം ('yes') എന്നു് കരുതുക

en: Not attaching empty file '%s'
ml: കാലി ഫയല്‍ '%s' ചേര്‍ക്കുന്നില്ല

en: Note: was already reported to '%s'
ml: കുറിപ്പു്: '%s'-ലേക്കു് റിപോര്‍ട്ട് ചെയ്തിരിയ്ക്കുന്നു

en: Notify only (Do not mark the report as sent)
ml: അറിയിയ്ക്കുക (റിപ്പോര്‍ട്ട് അയച്ചതായി അടയാളപ്പെടുത്തരുതു്)

en: OS release string
ml: ഒഎസ് റിലീസ് സ്ട്രിങ്

en: Ok
ml: ശരി

en: On the following screens, you will be asked to describe how the problem occurred, to choose how to analyze the problem (if needed), to review collected data, and to choose where the problem should be reported. Click 'Forward' to proceed.
ml: പ്രശ്നം എങ്ങനെ സംഭവിച്ചു, എങ്ങനെ ഇതിനെ നിരീക്ഷിയ്ക്കാം, ശേഖരിച്ച വിവരം പരിശോധിയ്ക്കുക, പ്രശ്നം എവിടെ രേഖപ്പെടുത്തണം എന്നിങ്ങനെയുള്ള ചോദ്യങ്ങള്‍ ഇനിയുള്ള സ്ക്രീനുകളില്‍ കാണാം. തുടരുന്നതിനായി 'മുമ്പോട്ട്' ക്ലിക്ക് ചെയ്യുക.

en: Oops server url
ml: Oops സര്‍വറിന്റെ യുആര്‍എല്‍

en: Output file
ml: ഔട്ട്പുട്ട് ഫയല്‍

en: Packages to download: {0}
ml: ഡൌണ്‍ലോഡ് ചെയ്യുവാനുള്ള പാക്കേജുകള്‍: {0}

en: Password
ml: രഹസ്യവാക്ക്

en: Please try to install debuginfo manually using the command: "debuginfo-install %s" and try again
ml: "debuginfo-install %s" എന്ന കമാന്‍ഡ് ഉപയോഗിച്ചു് debuginfo ഇന്‍സ്റ്റോള്‍ ചെയ്യുവാന്‍ വീണ്ടും ശ്രമിയ്ക്കുക

en: Possible sensitive data detected, please review the highlighted tabs carefully.
ml: സാധ്യമായ സെന്‍സിറ്റീവ് ഡേറ്റാ കണ്ടുപിടിച്ചിരിയ്ക്കുന്നു, എടുത്തുകാണിച്ചിരിയ്ക്കുന്ന റ്റാബുകള്‍ ദയവായി ശരിയായി നിരീക്ഷിയ്ക്കുക.

en: Problem description
ml: പ്രശ്ന വിവരണം

en: Problem reported via %d report events (%d errors)
ml: %d റിപ്പോര്‍ട്ട് ഇവന്റുകള്‍ മുഖേന രേഖപ്പെടുത്തിയിരിയ്ക്കുന്ന പ്രശ്നങ്ങള്‍ (%d പിശകുകള്‍)

en: Provide additional information
ml: കൂടുതല്‍ വിവരങ്ങള്‍ നല്‍കുക

en: RH Portal URL
ml: RH പോര്‍ട്ടല്‍ യൂആര്‍എല്‍

en: Recipient
ml: മെയില്‍ ലഭിയ്ക്കുന്ന വ്യക്തി

en: Recipient's email
ml: മെയില്‍ ലഭിയ്ക്കുന്ന വ്യക്തിയുടെ ഈമെയില്‍

en: Red Hat customer password
ml: Red Hat ഉപഭോക്താവിനുള്ള രഹസ്യവാക്ക്

en: Red Hat customer user name
ml: Red Hat ഉപഭോക്താവിന്റെ ഉപയോക്തൃനാമം

en: Regenerate backtrace
ml: ബാക്ക്ട്രെയിസ് തയ്യാറാക്കുക

en: Remove DIR after reporting
ml: രേഖപ്പെടുത്തിയ ശേഷം DIR നീക്കം ചെയ്യുക

en: Remove DUMP_DIR after reporting
ml: രേഖപ്പെടുത്തിയ ശേഷം DUMP_DIR നീക്കം ചെയ്യുക

en: Removing {0}
ml: {0} നീക്കം ചെയ്യുന്നു

en: Report to Bugzilla bug tracker
ml: ബഗ്സിലാ ബഗ് ട്രാക്കറിലേക്കു് സമര്‍പ്പിയ്ക്കുക

en: Report uploader
ml: റിപ്പോര്‍ട്ട് അപ്ലോഡര്‍

en: Reporter(s):
ml: രേഖപ്പെടുത്തുന്ന വ്യക്തി:

en: Reporting
ml: രേഖപ്പെടുത്തുന്നു

en: Reporting cancelled
ml: റിപോര്‍ട്ട് ചെയ്യുന്നതു് റദ്ദാക്കി

en: Reporting did not start yet
ml: രേഖപ്പെടുത്തുവാന്‍ ആരംഭിച്ചിട്ടില്ല

en: Reporting disabled because the backtrace is unusable
ml: ബാക്ക്ട്രെയിസ് ഉപയോഗപ്രദമല്ലാത്തതിനാല്‍ രേഖപ്പെടുത്തുന്നതു് പ്രവര്‍ത്തന രഹിതമായി

en: Reporting disabled because the backtrace is unusable.
ml: ബാക്ക്ട്രെയിസ് ഉപയോഗപ്രദമല്ല, അതിനാല്‍ റിപോര്‍ട്ട് ചെയ്യുന്നതു് നിര്‍ജീവമാക്കിയിരിക്കുന്നു.

en: Reporting disabled because the rating does not contain a number '%s'.
ml: '%s' നംബര്‍ റേറ്റിങില്‍ ഇല്ലാത്തതിനാല്‍ രേഖപ്പെടുത്തല്‍ പ്രവര്‍ത്തന രഹിതമായി.

en: Reporting done
ml: രേഖപ്പെടുത്തിയിരിയ്ക്കുന്നു

en: Reporting failed. You can try another reporter if available.
ml: റിപോര്‍ട്ട് സമര്‍പ്പിയ്ക്കുന്നതില്‍ പരാജയം. ലഭ്യമെങ്കില്‍ സമര്‍പ്പിയ്ക്കുന്നതിനുള്ള മറ്റൊരു പ്രയോഗമുപയോഗിച്ചു് ശ്രമിയ്ക്കുക.

en: Reporting finished. You can proceed to the next step.
ml: റിപോര്‍ട്ട് സമര്‍പ്പിച്ചു. അടുത്ത നടപടിയിലേക്കു് പോകാം.

en: Reporting has finished. You can close this window now.
ml: രേഖപ്പടുത്തിക്കഴിഞ്ഞു. ഈ ജാലകം അടയ്ക്കാം.

en: Reporting...
ml: രേഖപ്പെടുത്തുന്നു...

en: Review the data
ml: ഡേറ്റാ നിരീക്ഷിയ്ക്കുക

en: Run EVENT on DUMP_DIR
ml: DUMP_DIR-ല്‍ EVENT പ്രവര്‍ത്തിപ്പിയ്ക്കുക

en: Run analyze event(s) on DUMP_DIR
ml: DUMP_DIR-ല്‍ നിരീക്ഷിയ്ക്കേണ്ട ഇവന്റുകള്‍ പ്രവര്‍ത്തിപ്പിയ്ക്കുക

en: Run collect event(s) on DUMP_DIR
ml: DUMP_DIR-ലുള്ള ഈവന്റുകള്‍ പ്രവര്‍ത്തിപ്പിയ്ക്കുക

en: Save as text file
ml: ടെക്സ്റ്റ് ഫയലായി സൂക്ഷിയ്ക്കുക

en: Save the problem data to a *.tar.gz in /tmp
ml: /tmp-ല്‍ *.tar.gz-ലേക്കു് പ്രശ്നമുള്ള ഡേറ്റാ സൂക്ഷിയ്ക്കുക

en: Save to tar archive
ml: tar ആര്‍ക്കൈവിലേക്കു് സൂക്ഷിയ്ക്കുക

en: Select additional files to attach to the report:
ml: റിപ്പോര്‍ട്ടിലേക്കു് കൂട്ടിച്ചേര്‍ക്കുവാന്‍ കൂടുതല്‍ ഫയലുകള്‍ തെരഞ്ഞെടുക്കുക:

en: Select analyzer
ml: നിരീക്ഷകന്‍ തെരഞ്ഞെടുക്കുക

en: Select analyzer:
ml: നിരീക്ഷകന്‍ തെരഞ്ഞെടുക്കുക:

en: Select collector
ml: കലക്ടര്‍ തെരഞ്ഞെടുക്കുക

en: Select collector(s):
ml: കലക്ടര്‍ തെരഞ്ഞെടുക്കുക:

en: Select how you would like to analyze the problem:
ml: പ്രശ്നം എങ്ങനെ നിരീക്ഷിയ്ക്കണം എന്നുള്ളതു് തെരഞ്ഞെടുക്കുക:

en: Select how you would like to report the problem:
ml: പ്രശ്നം എങ്ങനെ രേഖപ്പെടുത്തണം എന്നുള്ളതു് തെരഞ്ഞെടുക്കുക:

en: Select reporter
ml: രേഖപ്പെടുത്തുന്ന വ്യക്തി തെരഞ്ഞെടുക്കുക

en: Select reporter(s):
ml: രേഖപ്പെടുത്തുന്ന വ്യക്തി തെരഞ്ഞെടുക്കുക:

en: Send Binary Data
ml: ബൈനറി ഡേറ്റാ അയയ്ക്കുക

en: Send binary files like coredump
ml: coredump പോലുള്ള ബൈനറി ഫയലുകള്‍ അയയ്ക്കുക

en: Send to kernel oops tracker
ml: കേര്‍ണല്‍ oops ട്രാക്കറിലേക്കു് അയയ്ക്കുക

en: Send via email
ml: ഈമെയില്‍ വഴി അയയ്ക്കുക

en: Sender
ml: മെയില്‍ അയച്ച വ്യക്തി

en: Sender's email
ml: മെയില്‍ അയച്ച വ്യക്തിയുടെ ഈമെയില്‍

en: Sending %s to %s
ml: %s, %s-ലേക്കു് അയയ്ക്കുന്നു

en: Sending an email...
ml: ഒരു ഈമെയില്‍ അയയ്ക്കുന്നു...

en: Setting up yum repositories
ml: yum റിപ്പോസിറ്ററികള്‍ സജ്ജീകരിയ്ക്കുന്നു

en: Show log
ml: ലോഗ് കാണിയ്ക്കുക

en: Show password
ml: രഹസ്യവാക്ക് കാണിയ്ക്കുക

en: Size:
ml: വ്യാപ്തി:

en: Skip analyze steps, go through report steps only
ml: നിരീക്ഷക നടപടികള്‍ വേണ്ടെന്നു് വയ്ക്കുക, റിപ്പോര്‍ട്ടിന്റെ നടപടികളിലൂടെ മാത്രം പോകുക

en: Specify this only if you modified your /etc/system-release file
ml: നിങ്ങളുടെ /etc/system-release ഫയലില്‍ മാറ്റം വരുത്തിയാല്‍ മാത്രം ഇതു് നിഷ്കര്‍ഷിയ്ക്കുക

en: Status: %s%s%s %s/show_bug.cgi?id=%u
ml: അവസ്ഥ: %s%s%s %s/show_bug.cgi?id=%u

en: Subject
ml: വിഷയം

en: Submitting oops report to %s
ml: oops റിപ്പോര്‍ട്ട് %s-ലേക്കു് സമര്‍പ്പിയ്ക്കുന്നു

en: Successfully sent %s to %s
ml: %s വിജയകരമായി %s-ലേക്കു് അയച്ചിരിയ്ക്കുന്നു

en: The backtrace is incomplete, please make sure you provide the steps to reproduce.
ml: ബാക്ക്ട്രെയിസ് പൂര്‍ണ്ണമല്ല, തയ്യാറാക്കുന്നതിനുള്ള ഉത്തമ രീതികള്‍ ദയവായി നല്‍കുക.

en: The report was appended to %s
ml: റിപ്പോര്‍ട്ട് %s-ലേക്കു് കൂട്ടിച്ചേര്‍ത്തിരിയ്ക്കുന്നു

en: The report was stored to %s
ml: റിപ്പോര്‍ട്ട് %s-ലേക്കു് സൂക്ഷിച്ചിരിയ്ക്കുന്നു

en: There were %d errors while collecting additional data
ml: കൂടുതല്‍ ഡേറ്റാ ശേഖരിയ്ക്കുമ്പോള്‍ %d പിശകുകള്‍ ഉണ്ടായിരിയ്ക്കുന്നു

en: Ticket/case ID
ml: ടിക്കറ്റ്/കേസ് ഐഡി

en: URL
ml: യുആര്‍എല്‍

en: Unpacking failed, aborting download...
ml: അണ്‍പാക്കിങ് പരാജയപ്പെട്ടു, ഡൌണ്‍ലോഡ് നിര്‍ത്തുന്നു...

en: Unsupported option type
ml: പിന്തുണ ലഭ്യമല്ലാത്ത ഐച്ഛിക രീതി

en: Updates which possibly help:
ml: സഹായകമാകുന്ന പരിഷ്കരണങ്ങള്‍:

en: Upload FILEs [to case with this ID]
ml: ഫയലുകള്‍ അപ്ലോഡ് ചെയ്യുക [ID എന്ന കേസിലേക്കു്]

en: Upload as tar.gz file (via FTP/SCP/...)
ml: tar.gz ഫയലായി അപ്‌ലോഡ് ചെയ്യുക (FTP/SCP/... വഴി)

en: Uploaded: %llu of %llu kbytes
ml: അപ്ലോഡ് ചെയ്തതു്: %llu/%llu kbytes

en: Usage:
ml: ഉപയോഗ്:

en: Use this button to generate more informative backtrace after you installed additional debug packages
ml: കൂടുതല്‍ ഡീബഗ് പാക്കേജുകള്‍ ഇന്‍സ്റ്റോള്‍ ചെയ്ത ശേഷം മെച്ചപ്പെട്ട ബാക്ക്ട്രെയിസ് ലഭ്യമാക്കുന്നതിനായി ഈ ബട്ടണ്‍ ഉപയോഗിയ്ക്കുക

en: User name
ml: ഉപയോക്താവിന്റെ പേരു്

en: Username
ml: ഉപയോക്തൃനാമം

en: Value
ml: മൂല്ല്യം

en: Verify SSL
ml: എസ്എസ്എല്‍ ഉറപ്പാക്കുക

en: View/edit a text file
ml: ഒരു ടെക്സ്റ്റ് ഫയല്‍ കാണുക/ചിട്ടപ്പെടുത്തുക

en: What additional information would you like to collect?
ml: ഇതില്‍ കൂടുതല്‍ എന്തു് വിവരങ്ങളാണു് ശേഖരിയ്ക്കുവാനുള്ളതു്?

en: When creating bug, attach binary files too
ml: ബഗ് തയ്യാറാക്കുമ്പോള്‍, ബൈനറി ഫയലുകളും കൂട്ടിചേര്‍ക്കൂ

en: Where do you want to upload the tarball with report in form login:password@url
ml: ടാര്‍ബോളിനൊപ്പം, login:password@url എന്ന മാതൃകയിലുള്ള റിപ്പോര്‍ട്ട് എവിടെ അപ്ലോഡ് ചെയ്യണം

en: With -r: do not run analyzers, run only reporters
ml: -r:-ഉപയോഗിച്ചു് നിരീക്ഷകര്‍ പ്രവര്‍ത്തിയ്ക്കരുതു്, ഇതു് രേഖപ്പെടുത്തുവര്‍ക്കു് മാത്രമുള്ളൂ

en: Wrong settings detected for %s, reporting will probably fail if you continue with the current configuration.
ml: %s-നു് തെറ്റായ സജ്ജീകരണങ്ങള്‍, ഇപ്പോഴുള്ള ക്രമീകരണം തുടര്‍ന്നാല്‍, രേഖപ്പെടുത്തുവാന്‍ സാധിയ്ക്കുകയില്ല.

en: Wrong settings detected for <b>%s</b>, reporting will probably fail if you continue with the current configuration.
ml: <b>%s</b>-നു് തെറ്റായ സജ്ജീകരണങ്ങള്‍, ഇപ്പോഴുള്ള ക്രമീകരണം തുടര്‍ന്നാല്‍, രേഖപ്പെടുത്തുവാന്‍ സാധിയ്ക്കുകയില്ല.

en: You are trying to copy a file onto itself
ml: ഒരു ഫയലിനെ അതിലേക്കു് തന്നെ പകര്‍ത്തുവാനാണു് നിങ്ങള്‍ ശ്രമിയ്ക്കുന്നതു്

en: You can create bugzilla.redhat.com account &lt;a href="https://bugzilla.redhat.com/createaccount.cgi"&gt;here&lt;/a&gt;
ml: നിങ്ങള്‍ക്കു് &lt;a href="https://bugzilla.redhat.com/createaccount.cgi"&gt;here&lt;/a&gt;-ല്‍ bugzilla.redhat.com അക്കൌണ്ട് തയ്യാറാക്കാം

en: You have chosen number out of range
ml: പരിധിയ്ക്കു് പുറത്തുള്ള നംബര്‍ തെരഞ്ഞെടുത്തിരിയ്ക്കുന്നു

en: You need to fill the how to before you can proceed...
ml: തുടരുന്നതിനു് മുമ്പ്, എങ്ങനെ എന്നുള്ളതു് പൂരിപ്പിയ്ക്കേണ്ടതുണ്ടു്...

en: Your input is not valid, because of:
ml: നിങ്ങളുടെ ഇന്‍പുട്ട് തെറ്റാണു്, കാരണം:
