libreport - en to gu translation catalogue (279 entries)

en: 
    & [-v] [-c CONFFILE] -d DIR
    or:
    & [-v] [-c CONFFILE] [-d DIR] -t[ID] FILE...
    
    Reports a problem to RHTSupport.
    
    If not specified, CONFFILE defaults to
gu: 
    & [-v] [-c CONFFILE] -d DIR
    or:
    & [-v] [-c CONFFILE] [-d DIR] -t[ID] FILE...
    
    RHTSupport માં સમસ્યાનો અહેવાલ થાય છે.
    
    જો સ્પષ્ટ થયેલ ન હોય તો, CONFFILE એ તેમાં મૂળભૂત છે

en: 
    & [-vbf] [-c CONFFILE] -d DIR
    or:
    & [-v] [-c CONFFILE] [-d DIR] -t[ID] FILE...
    
    Reports problem to Bugzilla.
    
    The tool reads DIR. Then it logs in to Bugzilla and tries to find a bug
    with the same abrt_hash:HEXSTRING in 'Whiteboard'.
    
    If such bug is not found, then a new bug is created. Elements of DIR
    are stored in the bug as part of bug description or as attachments,
    depending on their type and size.
    
    Otherwise, if such bug is found and it is marked as CLOSED DUPLICATE,
    the tool follows the chain of duplicates until it finds a non-DUPLICATE bug.
    The tool adds a new comment to found bug.
    
    The URL to new or modified bug is printed to stdout and recorded in
    'reported_to' element.
    
    If not specified, CONFFILE defaults to
gu: 
    & [-vbf] [-c CONFFILE] -d DIR
    or:
    & [-v] [-c CONFFILE] [-d DIR] -t[ID] FILE...
    
    Bugzilla માં સમસ્યાનો અહેવાલ કરો.
    
    સાધન DIR ને વાંચે છે. પછી તે Bugzilla માં લૉગ કરે છે અને 'Whiteboard' માં સરખા abrt_hash:HEXSTRING સાથે 
    ભૂલને શોધવાનો પ્રયત્ન કરે છે.
    
    જો આવી ભૂલ ન શોધાય તો, પછી નવી ભૂલ બનાવેલ છે. DIR નાં ઘટકો જોડાણો તરીકે અથવા
    ભૂલ વર્ણનનં ભાગ તરીકે સંગ્રહ થયેલ છે,
    તેનાં પ્રકાર અને માપ પર આધાર રાખી રહ્યા છે.
    
    નહિં તો, જો આવી ભૂલ શોધાય તો અને તે CLOSED DUPLICATE તરીકે ચિહ્નિત થયેલ છે,
    સાધન નકલોની કતારને અનૂસરે છે જ્યાં સુધી નકલ વગરની ભૂલ શોધાય નહિં.
    સાધન ભૂલને શોધવા માટે નવી ટિપ્પણીને ઉમેરે છે.
    
    નવાં અથવા બદલેલ ભૂલને stdout માં છાપેલ છે અને 'reported_to' ઘટકમાં અહેવાલ થયેલ છે
    .
    
    જો સ્પષ્ટ થયેલ ન હોય તો, CONFFILE તેમાં મૂળભૂત છે

en: 
    No changes were detected in the report
gu: 
    અહેવાલમાં બદલાવો શોધાયા નથી

en: 
    The report has been updated
gu: 
    અહેવાલ સુધારી દેવામાં આવ્યો છે

en: # Architecture
gu: # આર્કિટેક્ચર

en: # Backtrace
    # Check that it does not contain any sensitive data (passwords, etc.)
gu: # બેકટ્રેસ
    # મેં બેકટ્રેસને ચકાસેલ છે કે જે તે કોઇપણ સંવેદનશીલ માહિતીને સમાવતુ નથી (પાસવર્ડો, વગેરે)

en: # Command line
gu: # આદેશ વાક્ય

en: # Component
gu: # ઘટક

en: # Core dump
gu: # કોર ડમ્પ

en: # Describe the circumstances of this crash below
gu: # નીચે આ ભંગાણની પરિસ્થિતિઓને વર્ણવો

en: # Executable
gu: # એક્સિક્યૂટેબલ

en: # Kernel version
gu: # કર્નલ આવૃત્તિ

en: # Package
gu: # પેકેજ

en: # Reason of crash
gu: # ભંગાણનુ કારણ

en: # Release string of the operating system
gu: # ઓપરેટીંગ સિસ્ટમની શબ્દમાળાને પ્રકાશિત કરો

en: # This field is read only
gu: # આ ક્ષેત્ર ફક્ત વંચાય છે

en: %llu bytes, %u files
gu: %llu બાઇટ્સ, %u ફાઇલો

en: & -o [-d] DIR
    
    newt tool to report problem saved in specified DIR
gu: & -o [-d] DIR
    
    સ્પષ્ટ થયેલ DIR માં સંગ્રહ થયેલ સમસ્યાનો અહેવાલ કરવા માટે નવું સાધન

en: & [-v] --target TARGET --ticket ID FILE...
    
    Uploads FILEs to specified ticket on TARGET.
    
    This tool is provided to ease transition of users of report package
    to libreport. Recognized TARGETs are 'strata' and 'bugzilla',
    first one invokes upload to RHTSupport and second - to Bugzilla.
    
    Configuration (such as login data) can be supplied via files
gu: & [-v] --target TARGET --ticket ID FILE...
    
    TARGET પર સ્પષ્ટ થયેલ ટિકિટમાં FILEs ને અપલોડ કરે છે.
    
    આ સાધન libreport માં અહેવાલ પેકેજ વપરાશકર્તાઓનાં સંક્રમણ કરવા સરળ રીતે પૂરુ પાડવામાં આવે છે. ઓળખેલ TARGETs એ 'strata' અને 'bugzilla' છે,
    પ્રથમ અપલોડ RHTSupport ને બોલાવાનું છે અને બીજુ Bugzilla માં.
    
    રૂપરેખાંકન (જેમ કે લૉગિન માહિતી) ફાઇલો દ્દારા લાગુ કરી શકાય છે

en: & [-v] -d DIR [-c CONFFILE]
    
    Sends contents of a problem directory DIR via email
    
    If not specified, CONFFILE defaults to
gu: & [-v] -d DIR [-c CONFFILE]
    
    ઇમેઇલ દ્દારા સમસ્યા ડિરેક્ટરીનાં સમાવિષ્ટોને મોકલે છે
    
    જો સ્પષ્ટ થયેલ ન હોય તો, CONFFILE એ તેમાં મૂળભૂત છે

en: & [-v] -d DIR [-c CONFFILE] [-u URL]
    
    Uploads compressed tarball of problem directory DIR to URL.
    If URL is not specified, creates tarball in /tmp and exits.
    
    URL should have form 'protocol://[user[:pass]@]host/dir/[file.tar.gz]'
    where protocol can be http(s), ftp, scp, or file.
    File protocol can't have user and host parts: 'file:///dir/[file.tar.gz].'
    If URL ends with a slash, the archive name will be generated and appended
    to URL; otherwise, URL will be used as full file name.
    
    Files with names listed in $EXCLUDE_FROM_REPORT are not included
    into the tarball.
    
    CONFFILE lines should have 'PARAM = VALUE' format.
    Recognized string parameter: URL.
    Parameter can be overridden via $Upload_URL.
gu: & [-v] -d DIR [-c CONFFILE] [-u URL]
    
    URL ની સમસ્યા ડિરેક્ટરીનાં સંકોચાયેલ ટારબોલને અપલોડ કરે છે.
    જો URL સ્પષ્ટ થયેલ ન હોય તો, /tmp માં ટારબોલને બનાવે છે અને બહાર નીકળે છે.
    
    URL પાસે 'protocol://[user[:pass]@]host/dir/[file.tar.gz]' બંધારણ હોવુ જોઇએ
    જ્યાં પ્રોટોકોલ http(s), ftp, scp, અથવા ફાઇલ હોઇ શકે.
    ફાઇલ પ્રોટોકોલ પાસે વપરાશકર્તા અને યજમાન ભાગો હોઇ શકતા નથી: 'file:///dir/[file.tar.gz].'
    જો URL નો સ્લૅશ સાથે અંત થાય તો, આર્કાઇવ નામ ઉત્પન્ન થશે અને URL માં જોડાશે
    ; નહિં તો, URL સંપૂર્ણ ફાઇલ નામ તરીકે વાપરેલ હશે.
    
    $EXCLUDE_FROM_REPORT માં યાદી થયેલ નામો સાથે ટારબોલમાં સમાવેલ નથી.
    
    CONFFILE વાક્યો પાસે 'PARAM = VALUE' બંધારણ હોવુ જોઇએ.
    ઓળખાયેલ શબ્દમાળા પરિમાણ: URL.
    પરિમાણ $Upload_URL મારફતે ઉપર લખી શકાય છે.

en: & [-v] -d DIR [-o FILE] [-a yes/no] [-r]
    
    Prints problem information to standard output or FILE
gu: & [-v] -d DIR [-o FILE] [-a yes/no] [-r]
    
    મૂળભૂત આઉટપુટ અથવા FILE માં સમસ્યા જાણકારીને છાપે છે

en: & [-v] [-c CONFFILE]... -d DIR
    
    Reports kernel oops to kerneloops.org (or similar) site.
    
    Files with names listed in $EXCLUDE_FROM_REPORT are not included
    into the tarball.
    
    CONFFILE lines should have 'PARAM = VALUE' format.
    Recognized string parameter: SubmitURL.
    Parameter can be overridden via $KerneloopsReporter_SubmitURL.
gu: & [-v] [-c CONFFILE]... -d DIR
    
    kerneloops.org (અથવા તેનાં જેવી) સાઇટમાં કર્નલ oops નો અહેવાલ કરે છે.
    
    $EXCLUDE_FROM_REPORT માં યાદી થયેલ નામો સાથે ફાઇલો ટારબોલમાં સમાવેલ નથી.
    
    CONFFILE વાક્યો પાસે 'PARAM = VALUE' બંધારણ હોવુ જ જોઇએ.
    ઓળખાયેલ શબ્દમાળા પરિમાણ: SubmitURL.
    પરિમાણ $KerneloopsReporter_SubmitURL મારફતે ઉપર લખી શકાય છે.

en: & [-vpod] [-g GUI_FILE] [-n PROG_NAME] DIR
    
    GUI tool to analyze and report problem saved in specified DIR
gu: & [-vpod] [-g GUI_FILE] [-n PROG_NAME] DIR
    
    સ્પષ્ટ થયેલ DIR માં સમસ્યાનું વિશ્ર્લેષણ અને અહેવાલ કરવા માટે GUI સાધન

en: '%s' is not an ordinary file
gu: '%s' એ સામાન્ય ફાઇલ નથી

en: 'strata' or 'bugzilla'
gu: 'strata' અથવા 'bugzilla'

en: (binary file, %llu bytes)
gu: (બાઇનરી ફાઇલ, %llu બાઇટ્સ)

en: (click here to view/edit)
gu: (જોવા/ફેરફાર કરવા માટે અહિંયા ક્લિક કરો)

en: (no description)
gu: (વર્ણન નથી)

en: (not needed, '%s' already exists)
gu: (જરૂરી નથી, '%s' પહેલેથી જ અસ્તિત્વ ધરાવે છે)

en: --- Running %s ---
gu: --- %s ચાલી રહ્યુ છે ---

en: <b>Your comments are not private.</b> They may be included into publicly visible problem reports.
gu: <b>તમારી ટિપ્પણીઓ ખાનગી નથી.</b> તેઓ સાર્વજનિક રીતે દૃશ્યમાન સમસ્યા અહેવાલોમાં સમાવેલ હોઇ શકે છે.

en: Add %s to CC list
gu: CC યાદીમાં %s ને ઉમેરો

en: Add program names to log
gu: લૉગ રાખવા માટે કાર્યક્રમ નામો ઉમેરો

en: Add to existing Red Hat Support case
gu: હાલની Red Hat આધાર સ્થિતિમાં ઉમેરો

en: Adding attachments to bug %i
gu: ભૂલ %i માં જોડાણોને ઉમેરી રહ્યા છે

en: Adding comment to case '%s'
gu: સ્થિતિ '%s' માં ટિપ્પણીને ઉમેરી રહ્યા છે

en: Adding new comment to bug %d
gu: ભૂલ %d માં નવી ટિપ્પણીને ઉમેરી રહ્યા છે

en: Address of Bugzilla server
gu: બગઝીલા સર્વરનું સરનામું

en: Address of the Red Hat support portal
gu: Red Hat આધાર પોર્ટલનું સરનામું

en: Advanced
gu: ઉન્નત

en: Alternate GUI file
gu: વારાફરતી GUI ફાઇલ

en: Analyze, collect and report problem data in DUMP_DIR
gu: DUMP_DIR માં સમસ્યા માહિતીનું પૃથ્થકરણ, સંગ્રહ અને અહેવાલ કરો

en: Analyzing
gu: વિશ્લેષણ કરી રહ્યા છે

en: Analyzing did not start yet
gu: વિશ્લેષણ કરવાનું હજુ શરૂ નથી થયું

en: Analyzing failed. You can try another analyzer if available.
gu: વિશ્ર્લેષણ કરવામાં નિષ્ફળતા. તમે બીજા વિશ્ર્લેષકનો પ્રયત્ન કરી શકો છો જો ઉપલબ્ધ હોય.

en: Analyzing finished. You can proceed to the next step.
gu: વિશ્ર્લેષણ કરવાનું સમાપ્ત થયેલ છે. તમે આગળનાં તબક્કામાં આગળ જઇ શકો છો.

en: Analyzing...
gu: વિશ્લેષણ કરી રહ્યા છે...

en: Append
gu: ઉમેરો

en: Append new reports or overwrite the old one.
gu: નવાં અહેવાલોને ઉમેરો અથવા જૂનાં એક ઉપર લખો.

en: Append to, or overwrite FILE
gu: માં ઉમેરો, અથવા FILE ઉપર લખો

en: Archive is created: '%s'
gu: પેટી બનાવેલ છે: '%s'

en: Attach FILEs [to bug with this ID]
gu: ફાઇલો જોડો [આ ID સાથે ભૂલમાં]

en: Attach a file
gu: ફાઇલને જોડો

en: Attaching '%s' to case '%s'
gu: સ્થિતિ '%s' માં '%s' ને જોડી રહ્યા છે

en: Attaching better backtrace
gu: સારામાં સારા બેકટ્રેસને જોડી રહ્યા છે

en: Attaching problem data to case '%s'
gu: સ્થિતિ '%s' માં સમસ્યા સ્થિતિને જોડાઇ રહ્યા છે

en: Bad value for '%s': %s
gu: '%s' માટે ખરાબ કિંમત: %s

en: Base URL to upload to
gu: તેમાં અપલોડ કરવા માટે આધાર URL

en: Bug %i is CLOSED as DUPLICATE, but it has no DUP_ID
gu: Bug %i એ DUPLICATE તરીકે CLOSED છે, પરંતુ તેની પાસે DUP_ID નથી

en: Bug %i is CLOSED, but it has no RESOLUTION
gu: Bug %i એ CLOSED છે, પરંતુ તેની પાસે RESOLUTION નથી

en: Bug is already reported: %i
gu: ભૂલ પહેલેથી જ અહેવાલ થયેલ છે: %i

en: Bugzilla
gu: બગઝીલા

en: Bugzilla URL
gu: બગઝીલા URL

en: Bugzilla account password
gu: બગઝીલા ખાતા પાસવર્ડ

en: Bugzilla account user name
gu: બગઝીલા ખાતા વપરાશકર્તા નામ

en: Bugzilla couldn't find parent of bug %d
gu: બગઝીલા ભૂલ %d નાં મુખ્યને શોધી શક્યુ નહિં

en: Caching files from {0} made from {1}
gu: {1} માંથી બનાવેલ {0}  માંથી ફાઇલોનું કેશ કરી રહ્યા છે

en: Can't copy '%s': %s
gu: '%s' ની નકલ કરી શકાતી નથી: %s

en: Can't create a temporary directory in /tmp
gu: /tmp માં કામચલાઉ ડિરેક્ટરીને બનાવી શકતા નથી

en: Can't create temporary file in /tmp
gu: /tmp માં કામચલાઉ ડિરેક્ટરીને બનાવી શકતા નથી

en: Can't delete: '%s'
gu: કાઢી શકાતુ નથી: '%s'

en: Can't disable repository '{0!s}': {1!s}
gu: રિપોઝીટરી '{0!s}' ને નિષ્ક્રિય કરી શકાતુ નથી: {1!s}

en: Can't extract files from '{0}'
gu: '{0}' માંથી ફાઇલોને કાઢી શકાતુ નથી

en: Can't extract package '{0}'
gu: પેકેજ '{0}' ને કાઢી શકાતુ નથી

en: Can't find crash thread
gu: ભાંગેલ થ્રેડને શોધી શકાતુ નથી

en: Can't find packages for {0} debuginfo files
gu: {0} debuginfo ફાઇલો માટે પેકેજોને શોધી શકાતા નથી

en: Can't open '%s' for writing. Please select another file:
gu: લખવા માટે '%s' ને ખોલી શકાતુ નથી. મહેરબાની કરીને બીજી ફાઇલને પસંદ કરો:

en: Can't parse backtrace
gu: બેકટ્રેસનું પદચ્છેદન કરી શકાતુ નથી

en: Can't remove %s, probably contains an error log
gu: %s ને દૂર કરી શકાતુ નથી, કદાચ ભૂલ લૉગ સમાવે છે

en: Can't remove '{0}': {1}
gu: '{0}' ને દૂર કરી શકાતુ નથી: {1}

en: Can't setup {0}: {1}, disabling
gu: {0} ને સુયોજિત કરી શકતા નથી: {1}, નિષ્ક્રિય કરી રહ્યા છે

en: Can't write to '{0}': {1}
gu: '{0}' માં લખી શકાતુ નથી: {1}

en: Cancel
gu: રદ કરો

en: Cancelled by user.
gu: વપરાશકર્તા દ્દારા રદ થયેલ છે.

en: Cannot run vi: $TERM, $VISUAL and $EDITOR are not set
gu: vi ને ચલાવી શકાતુ નથી: $TERM, $VISUAL અને $EDITOR સુયોજિત નથી

en: Case number (default:previously reported case):
gu: સ્થિતિ નંબર (મૂળભૂત:પહેલાં અહેવાલ થયેલ સ્થિતિ):

en: Case number:
gu: સ્થિતિ નંબર:

en: Check SSL key validity
gu: SSL કી યોગ્યતાને ચકાસો

en: Checking for duplicates
gu: નકલો માટે ચકાસી રહ્યા છે

en: Checking for hints
gu: સંકેતો માટે ચકાસી રહ્યા છે

en: Click 'Apply' to start reporting
gu: અહેવાલ કરવાનું શરૂ કરવા માટે 'અમલમાં મૂકો' પર ક્લિક કરો

en: Collecting
gu: સંગ્રહ કરી રહ્યા છે

en: Collecting did not start yet
gu: સંગ્રહ કરવાનુ હજુ શરૂ થયુ નથી

en: Collecting failed. You can try another collector if available.
gu: સંગ્રહ કરવાનુ નિષ્ફળ. તમે બીજા સંગ્રહકનો પ્રયત્ન કરી શકો છો જો ઉપલબ્ધ હોય.

en: Collecting finished. You can proceed to the next step.
gu: સંગ્રહ કરવાનું સમાપ્ત થયેલ છે. તમે આગળનાં તબક્કામાં આગળ જઇ શકો છો.

en: Collecting...
gu: સંગ્રહ કરી રહ્યા છે...

en: Compressing data
gu: માહિતીને સંકોચી રહ્યા છે

en: Con_figure %s
gu: %s રૂપરેખાંકિત કરો (_f)

en: Config file
gu: રૂપરેખાંકન ફાઇલ

en: Configuration file
gu: રૂપરેખાંકન ફાઇલ

en: Configuration file (may be given many times)
gu: રૂપરેખાંકન ફાઇલ (ઘણી વખત આપી શકાય છે)

en: Configure E_vent
gu: ઘટના રૂપરેખાંકિત કરો (_v)

en: Confirm data to report
gu: અહેવાલ કરવા માટે માહિતીની ખાતરી કરો

en: Create new Red Hat Support case
gu: નવી Red Hat આધાર સ્થિતિને બનાવો

en: Create reported_to in DIR
gu: DIR માં અહેવાલ થયેલ છે તેને બનાવો (_t)

en: Creating a new bug
gu: નવી ભૂલને બનાવી રહ્યા છે

en: Creating a new case
gu: નવી સ્થિતિને બનાવી રહ્યા છે

en: Details
gu: વિગતો

en: Display version and exit
gu: આવૃત્તિને દર્શાનો અને બહાર નીકળો

en: Do you still want to create a RHTSupport ticket?
gu: શું તમને હજુ RHTSupport ટિકીટ બનાવવાની ઇચ્છા છે?

en: Documentation which might be relevant:
gu: દસ્તાવેજીકરણ કે જે તેને લગતુ હોઇ શકે છે:

en: Don't ask me again
gu: ફરીથી મને પૂછો નહિં

en: Don't store passwords
gu: પાસવર્ડોને સંગ્રહ કરી શકાતુ નથી

en: Download cancelled by user
gu: વપરાશકર્તા દ્દારા રદ થયેલ ડાઉનલોડ

en: Downloading ({0} of {1}) {2}: {3:3}%
gu: ({1}) {2} નું {0}) ડાઉનલોડ કરી રહ્યા છે: {3:3}%

en: Downloading package {0} failed
gu: પેકેજ {0} ડાઉનલોડ કરતી વખતે નિષ્ફળતા

en: Downloading {0:.2f}Mb, installed size: {1:.2f}Mb. Continue?
gu: {0:.2f}Mb ડાઉનલોડ કરી રહ્યા છે, સ્થાપિત થયેલ માપ: {1:.2f}Mb. ચાલુ રાખો?

en: Dump directory
gu: ડમ્પ ડિરેક્ટરી

en: Email was sent to: %s
gu: ઇમેઇલ તેમાં મોકલેલ હતુ: %s

en: Empty RHTS login or password
gu: ખાલી RHTS પ્રવેશ અથવા પાસવર્ડ

en: Empty login or password, please check your configuration
gu: ખાલી લૉગિન અથવા પાસવર્ડ, મહેરબાની કરીને તમારાં રૂપરેખાંકનને ચકાસો

en: Error
gu: ભૂલ

en: Error in case creation at '%s', HTTP code: %d
gu: '%s' પર નિર્માણ સ્થિતિમાં ભૂલ, HTTP કોડ: %d

en: Error in case creation at '%s', HTTP code: %d, server says: '%s'
gu: '%s' પર નિર્માણ સ્થિતિમાં ભૂલ, HTTP કોડ: %d, સર્વર કહે છે: '%s'

en: Error in case creation at '%s': %s
gu: '%s' પર નિર્માણ સ્થિતિમાં ભૂલ: %s

en: Error in case creation at '%s': no Location URL, HTTP code: %d
gu: '%s' પર નિર્માણ સ્થિતિમાં ભૂલ: સ્થાન URL નથી, HTTP કોડ: %d

en: Error in comment creation at '%s', HTTP code: %d
gu: '%s' પર નિર્માણ ટિપ્પણીમાં ભૂલ, HTTP કોડ: %d

en: Error in comment creation at '%s', HTTP code: %d, server says: '%s'
gu: '%s' પર નિર્માણ ટિપ્પણીમાં ભૂલ, HTTP કોડ: %d, સર્વર કહે છે: '%s'

en: Error in comment creation at '%s': %s
gu: '%s' પર નિર્માણ ટિપ્પણીમાં ભૂલ: %s

en: Error in comment creation at '%s': no Location URL, HTTP code: %d
gu: '%s' પર નિર્માણ ટિપ્પણીમાં ભૂલ: સ્થાન URL નથી, HTTP કોડ: %d

en: Error initializing yum (YumBase.doConfigSetup): '{0!s}'
gu: yum (YumBase.doConfigSetup) શરૂ કરતી વખતે ભૂલ: '{0!s}'

en: Error retrieving filelists: '{0!s}'
gu: ફાઇલયાદીને પ્રાપ્ત કરતી વખતે ભૂલ: '{0!s}'

en: Error retrieving metadata: '{0!s}'
gu: મેટાડેટાને પ્રાપ્ત કરતી વખતે ભૂલ: '{0!s}'

en: Essential element '%s' is missing, can't continue
gu: જરૂરી ઘટક '%s' એ ગેરહાજર છે, ચાલુ કરી શકાતુ નથી

en: Event
gu: ઘટના

en: Event Configuration
gu: ઘટના રૂપરેખાંકન

en: Examples: ftp://[user[:pass]@]host/dir/[file.tar.gz], scp://[user[:pass]@]host/dir/[file.tar.gz], file:///dir/[file.tar.gz]
gu: ઉદાહરણો: ftp://[user[:pass]@]host/dir/[file.tar.gz], scp://[user[:pass]@]host/dir/[file.tar.gz], file:///dir/[file.tar.gz]

en: Existing Red Hat Support case
gu: Red Hat આધાર સ્થિતિને અસ્તિત્વમાં છે

en: Extracting cpio from {0}
gu: {0} માંથી cpio ને બહાર કાઢી રહ્યા છે

en: Find BUG-ID according to DUPHASH
gu: DUPHASH ને અનુસાર BUG-ID ને શોધો

en: Force reporting even if this problem is already reported
gu: અહેવાલ કરવાનું દબાણ કરો જો આ સમસ્યા પેહલેથી જ અહેવાલ થયેલ છે

en: Found the same comment in the bug history, not adding a new one
gu: ભૂલ ઇતિહાસમાં એજ ટિપ્પણી મળી, નવાં એકને ઉમેરતા નથી

en: Gnome Keyring is not available, your settings won't be saved!
gu: Gnome કિરીંગ ઉપલબ્ધ નથી, તમારાં સુયોજનો સંગ્રહ થશે નહિં!

en: Go to next step
gu: આગળનાં પગલા પર જાઓ

en: How did this problem happen (step-by-step)? How can it be reproduced? Any additional comments useful for diagnosing the problem? Please use English if possible.
gu: કેવી રીતે આ સમસ્યા ઉદ્ભવી (ક્રમશ:)? તેને કેવી રીતે ફરી ઉત્પન્ન કરી શકાય? કોઇપણ વધારાની ટિપ્પણીઓ સમસ્યાનું નિદાન કરવા માટે ઉપયોગી છે? મહેરબાની કરીને અંગ્રેજી વાપરો જો શક્ય હોય તો.

en: How would you like to report the problem?
gu: કેવી રીતે તમે સમસ્યાનો અહેવાલ કરવા માંગો છો?

en: How you would like to analyze the problem?
gu: સમસ્યાનું વિશ્ર્લે,ણ કરવું તમને કેવી રીતે ગમે છે?

en: I don't know what caused this problem
gu: હું જાણતો નથી કે કોનાં કારણે આ સમસ્યા ઉદ્ભવી

en: I reviewed the data and _agree with submitting it
gu: મેં માહિતીનું રિવ્યૂ કર્યુ અને તેને સમાવવા સંમત છુ (_a)

en: If you are reporting to a remote server, make sure you removed all private data (such as usernames and passwords). Backtrace, command line, environment variables are the typical items in need of examining.
gu: જો તમે દૂરસ્થ સર્વરમાં અહેવાલ કરી રહ્યા હોય તો, ખાતરી કરો કે બધી ખાનગી માહિતીને દૂર કરેલ છે (જેવી કે વપરાશકર્તાનામ અને પાસવર્ડ). બેકટ્રેસ, આદેશ વાકય, પર્યાવરણ ચલો એ નિરીક્ષણ કરવા માટે લાક્ષણિક વસ્તુઓ છે.

en: If you want to report the problem to a different destination, collect additional information, or provide a better problem description and repeat reporting process, press 'Forward'.
gu: જો તમે વિવિધ સ્થળમાં સમસ્યાનો અહેવાલ કરવા માંગો તો, વધારાની જાણકારીને ભેગી કરો, અથવા સારામાં સારી સમસ્યા વર્ણનને પૂરી પાડો અને અહેવાલીકરણ પ્રક્રિયા વારંવાર કરો, 'આગળ ધપાવો' દબાવો.

en: Include
gu: સમાવો

en: Initializing yum
gu: yum ને શરૂ કરી રહ્યા છે

en: Invalid boolean value '%s'
gu: અયોગ્ય બુલિયન કિંમત '%s'

en: Invalid input, program exiting...
gu: અયોગ્ય ઇનપુટ, કાર્યક્રમ બહાર નીકળી રહ્યુ છે...

en: Invalid number '%s'
gu: અયોગ્ય સંખ્યા '%s'

en: Invalid utf8 character '%c'
gu: અયોગ્ય utf8 અક્ષર '%c'

en: Item '%s' already exists and is not modifiable
gu: વસ્તુ '%s' પહેલેથી જ અસ્તિત્વ ધરાવે છે અને બદલી શકાય તેમ નથી

en: List possible events [which start with PREFIX]
gu: શક્ય ઘટનાઓની યાદી કરો [કે જે PREFIX સાથે શરૂ થાય છે]

en: Log File
gu: લૉગ ફાઇલ

en: Log to syslog
gu: syslog માં લૉગ લો

en: Logger
gu: લૉગર

en: Logging into Bugzilla at %s
gu: %s પર બગઝીલામાં પ્રવેશ કરી રહ્યા છે

en: Logging out
gu: બહાર નીકળી રહ્યા છે

en: Looking for needed packages in repositories
gu: રિપોઝીટરીઓમાં જરૂરી પેકેજો માટે જોઇ રહ્યા છે

en: Looks like corrupted xml response, because '%s' member is missing.
gu: એવું લાગે છે તે ભાંગેલ xml જવાબ, કારણ કે '%s' સભ્ય ગુમ થયેલ છે.

en: Message subject
gu: સંદેશા વિષય

en: Missing mandatory member 'bugs'
gu: ફરજિયાત સભ્ય 'ભૂલો' ખૂટે છે

en: Missing mandatory value
gu: ફરજિયાત કિંમત ખૂટે છે

en: Name
gu: નામ

en: Name of the logfile
gu: લૉગફાઇલનું નામ

en: Need writable directory, but '%s' is not writable. Move it to '%s' and operate on the moved data?
gu: લખી શકાય તેવી ડિરેક્ટરીની જરૂર છે, પરંતુ '%s' ને લખી શકાય તેમ નથી. '%s' માં તેને ખસેડો અને ખસેડેલ માહિતી પર ચલાવો?

en: New Red Hat Support case
gu: નવી Red Hat આધાર સ્થિતિ

en: New bug id: %i
gu: નવી ભૂલ id: %i

en: No processing for event '%s' is defined
gu: ઘટના '%s' માટે પ્રક્રિયા વ્યાખ્યાયિત થયેલ નથી

en: No reporters available
gu: પત્રકારો ઉપલબ્ધ નથી

en: Noninteractive: don't ask questions, assume 'yes'
gu: બિનઆંતરિક: પ્રશ્ર્નો પૂછો નહિં, 'હાં' ધારી લો

en: Not attaching empty file '%s'
gu: ખાલી ફાઇલ '%s' ને જોડી રહ્યા નથી

en: Note: was already reported to '%s'
gu: નોંધ: '%s' માં પહેલેથી અહેવાલ થયેલ હતુ

en: Notify only (Do not mark the report as sent)
gu: ફક્ત સૂચિત કરો (મોકલ્યા પ્રમાણે અહેવાલને ચિહ્નત ન કરો)

en: OS release string
gu: OS પ્રકાશન શબ્દમાળા

en: Ok
gu: બરાબર

en: On the following screens, you will be asked to describe how the problem occurred, to choose how to analyze the problem (if needed), to review collected data, and to choose where the problem should be reported. Click 'Forward' to proceed.
gu: નીચેની સ્ક્રીનો પર, કેવી રીતે સમસ્યા ઉદ્ભવી તેનાં વર્ણન માટે તમે પૂછશો, કેવી રીતે સમસ્યાનું વિશ્ર્લેષણ કરવું તે પસંદ કરવા માટે (જો જરૂરી હોય તો), સંગ્રહ થયેલ માહિતીનું રિવ્યૂ કરવા માટે, અને સમસ્યાને ક્યાં અહેવાલ કરવી જોઇએ તે પસંદ કરવા માટે. આગળ ધપાવા માટે 'આગળ ધપાવો' પર ક્લિક કરો.

en: Oops server url
gu: Oops સર્વર url

en: Output file
gu: આઉટપુટ ફાઇલ

en: Packages to download: {0}
gu: ડાઉનલોડ કરવા માટે પેકેજો: {0}

en: Password
gu: પાસવર્ડ

en: Please try to install debuginfo manually using the command: "debuginfo-install %s" and try again
gu: મહેરબાની કરીને આદેશની મદદથી જાતેજ ડિબગ જાણકારીને સ્થાપિત કરવાનો પ્રયત્ન કરો: "debuginfo-install %s" અને ફરીથી પ્રયત્ન કરો

en: Possible sensitive data detected, please review the highlighted tabs carefully.
gu: શક્ય સંવેદનશીનલ માહિતીને શોધાઇ, મહેરબાની કરીને સંભાળીને પ્રકાશિત થયેલ ટૅબનું રિવ્યૂ કરો.

en: Problem description
gu: સમસ્યા વર્ણન

en: Problem reported via %d report events (%d errors)
gu: %d રિપોર્ટ ઘટનાઓ મારફતે અહેવાલ થયેલ સમસ્યા (%d ભૂલો)

en: Provide additional information
gu: વધારાની જાણકારીને પૂરી પાડો

en: RH Portal URL
gu: RH પોર્ટલ URL

en: Recipient
gu: પ્રાપ્તિકર્તા

en: Recipient's email
gu: પ્રાપ્તિકર્તા નો મેઇલ

en: Red Hat customer password
gu: Red Hat કસ્ટમર પાસવર્ડ

en: Red Hat customer user name
gu: Red Hat કસ્ટમર વપરાશકર્તા નામ

en: Regenerate backtrace
gu: બેકટ્રેસને પુન:ઉત્પન્ન કરો

en: Remove DIR after reporting
gu: અહેવાલીકરણ પછી DIR દૂર કરો

en: Remove DUMP_DIR after reporting
gu: અહેવાલ કર્યા પછી DUMP_DIR ને દૂર કરો

en: Removing {0}
gu: {0} દૂર કરી રહ્યા છે

en: Report to Bugzilla bug tracker
gu: બગઝીલા ભૂલ ટ્રેકરને અહેવાલ કરો

en: Report uploader
gu: અપલોડરનો અહેવાલ

en: Reporter(s):
gu: અહેવાલકર્તા (ઓ):

en: Reporting
gu: અહેવાલીકરણ

en: Reporting cancelled
gu: અહેવાલ કરવાનું રદ થયેલ છે

en: Reporting did not start yet
gu: અહેવાલ કરવાનું હજુ શરૂ નથી થયુ

en: Reporting disabled because the backtrace is unusable
gu: અહેવાલ કરવાનું નિષ્ક્રિય થયેલ છે કારણ કે બેકટ્રેસ ઉપયોગ કરી શકાય તેવુ નથી

en: Reporting disabled because the backtrace is unusable.
gu: અહેવાલ કરવાનું નિષ્ક્રિય થયેલ છે કારણ કે બેકટ્રેસ ઉપયોગ કરી શકાય તેવુ નથી.

en: Reporting disabled because the rating does not contain a number '%s'.
gu: રિપોર્ટીંગ નિષ્ક્રિય કારણ કે રેટીંગ નંબર '%s' ને સમાવતુ નથી.

en: Reporting done
gu: અહેવાલ કરવાનું પૂર્ણ થયુ

en: Reporting failed. You can try another reporter if available.
gu: અહેવાલ કરવાનું નિષ્ફળ. તમે બીજા રિપોર્ટરનો પ્રયત્ન કરી શકો છો જો ઉપલબ્ધ હોય.

en: Reporting finished. You can proceed to the next step.
gu: અહેવાલ કરવાનું નિષ્ફળ. તમે આગળનાં તબક્કામાં આગળ જઇ શકો છો.

en: Reporting has finished. You can close this window now.
gu: અહેવાલીકરણ સમાપ્ત થયેલ છે. તમે હવે આ વિન્ડોને બંધ કરી શકો છો.

en: Reporting...
gu: અહેવાલ કરી રહ્યા છે...

en: Review the data
gu: માહિતીનું રિવ્યૂ કરો

en: Run EVENT on DUMP_DIR
gu: DUMP_DIR પર EVENT ચલાવો

en: Run analyze event(s) on DUMP_DIR
gu: DUMP_DIR પર વિશ્ર્લેષણ ઘટના(ઓ) ને ચલાવો

en: Run collect event(s) on DUMP_DIR
gu: DUMP_DIR પર ઘટના (ઓ) ને  એકત્રિત ચલાવો

en: Save as text file
gu: લખાણ ફાઇલ તરીકે સંગ્રહો

en: Save the problem data to a *.tar.gz in /tmp
gu: /tmp માં *.tar.gz માટે સમસ્યા માહિતીને સંગ્રહો

en: Save to tar archive
gu: tar પેટીમાં સંગ્રહો

en: Select additional files to attach to the report:
gu: અહેવાલમાં જોડવા માટે વધારાની ફાઇલો પસંદ કરો:

en: Select analyzer
gu: વિશ્લેષક પસંદ કરો

en: Select analyzer:
gu: વિશ્લેષક પસંદ કરો:

en: Select collector
gu: કલેક્ટર પસંદ કરો

en: Select collector(s):
gu: કલેક્ટર (ઓ) પસંદ કરો

en: Select how you would like to analyze the problem:
gu: સમસ્યાનું વિશ્લેષણ તમારે કેવી રીતે કરવુ છે તે પસંદ કરો:

en: Select how you would like to report the problem:
gu: સમસ્યાનો અહેવાલ તમારે કેવી રીતે કરવો છે તે પસંદ કરો:

en: Select reporter
gu: સંવાદદાતા પસંદ કરો

en: Select reporter(s):
gu: રીપોર્ટર (ઓ) પસંદ કરો:

en: Send Binary Data
gu: બાઇનરી માહિતીને મોકલો

en: Send binary files like coredump
gu: coredump જેવી બાઇનરી ફાઇલોને મોકલો

en: Send to kernel oops tracker
gu: કર્નલ oops ટ્રેકરમાં મોકલો

en: Send via email
gu: ઇમેલ મારફતે મોકલો

en: Sender
gu: મોકલનાર

en: Sender's email
gu: મોકલનારનો ઇમેલ

en: Sending %s to %s
gu: %s માં %s ને મોકલી રહ્યા છે

en: Sending an email...
gu: ઇમેલ મોકલી રહ્યા છે...

en: Setting up yum repositories
gu: yum રિપોઝીટરીઓને સુયોજિત કરી રહ્યા છે

en: Show log
gu: લૉગ બતાવો

en: Show password
gu: પાસવર્ડને બતાવો

en: Size:
gu: માપ:

en: Skip analyze steps, go through report steps only
gu: વિશ્ર્લેષણ પગલાં છોડો, ફક્ત રિપોર્ટ પગલાં મારફતે જાઓ

en: Specify this only if you modified your /etc/system-release file
gu: ફક્ત આને સ્પષ્ટ કરો જો તમે તમારી /etc/system-release ફાઇલને બદલેલ હોય તો

en: Status: %s%s%s %s/show_bug.cgi?id=%u
gu: પરિસ્થિતિ: %s%s%s %s/show_bug.cgi?id=%u

en: Subject
gu: વિષય

en: Submitting oops report to %s
gu: %s માં oops અહેવાલને સમાવી રહ્યા છે

en: Successfully sent %s to %s
gu: %s માં %s ને સફળતાપૂર્વક મોકલ્યું

en: The backtrace is incomplete, please make sure you provide the steps to reproduce.
gu: બેકટ્રેસ એ અપૂરતુ છે, મહેરબાની કરીને ખાતરી કરો કે પુન:ઉત્પન્ન કરવા માટે સારાં પગલાઓ પૂરા પાડો છો.

en: The report was appended to %s
gu: અહેવાલ %s માં જોડાયેલ હતો

en: The report was stored to %s
gu: અહેવાલ %s માં સંગ્રહ થયેલ હતો

en: There were %d errors while collecting additional data
gu: ત્યાં %d ભૂલો હતી જ્યારે વધારાની માહિતીનો સંગ્રહ કરી રહ્યા હોય ત્યારે

en: Ticket/case ID
gu: ટિકીટ/કેસ ID

en: Unpacking failed, aborting download...
gu: નિકાળતી વખતે નિષ્ફળતા, ડાઉનલોડને કાઢી રહ્યા છે...

en: Unsupported option type
gu: બિનઆધારભૂત વિકલ્પ પ્રકાર

en: Updates which possibly help:
gu: સુધારાં કે જેનાથી મદદ થઇ શકે છે:

en: Upload FILEs [to case with this ID]
gu: અપલોડ FILEs [આ ID સાથેની સ્થિતિમાં]

en: Upload as tar.gz file (via FTP/SCP/...)
gu: tar.gz ફાઇલ તરીકે અપલોડ કરો (FTP/SCP/ મારફતે...)

en: Uploaded: %llu of %llu kbytes
gu: અપલોડેડ: %llu kbytes નું %llu

en: Usage:
gu: વપરાશ:

en: Use this button to generate more informative backtrace after you installed additional debug packages
gu: તમે વધારાનાં ડિબગ પેકેજોને સ્થાપિત કરો પછી વધારે માહિતીપૂર્ણ બેકટ્રેસને ઉત્પન્ન કરવા માટે આ બટનને વાપરો

en: User name
gu: વપરાશકર્તા નામ

en: Username
gu: વપરાશકર્તાનામ

en: Value
gu: કિંમત

en: Verify SSL
gu: SSL ને ચકાસો

en: View/edit a text file
gu: લખાણ ફાઇલને દર્શાવો/ફેરફાર કરો

en: What additional information would you like to collect?
gu: કઇ વધારાની જાણકારીને તમે સંગ્રહ કરવા માંગો છો?

en: When creating bug, attach binary files too
gu: જ્યારે ભૂલનો અહેવાલ કરી રહ્યા હોય ત્યારે, બાઇનરી ફાઇલોને પણ જોડો

en: Where do you want to upload the tarball with report in form login:password@url
gu: login:password@url ફોર્મમાં તમે ક્યાં રિપોર્ટ સાથે ટારબોલને અપલોડ કરવા માંગો છો

en: With -r: do not run analyzers, run only reporters
gu: -r સાથે: વિશ્ર્લેષકોને ચલાવો નહિં, ફક્ત રિપોર્ટરોને ચલાવો

en: Wrong settings detected for %s, reporting will probably fail if you continue with the current configuration.
gu: ખોટા સુયોજનો %s માટે શોધાયાં, અહેવાલીકરણ કદાચ નિષ્ફળ જશે જો તમે હાલનાં રૂપરેખાંકન સાથે ચાલુ રાખો તો.

en: Wrong settings detected for <b>%s</b>, reporting will probably fail if you continue with the current configuration.
gu: ખોટા સુયોજનો <b>%s</b> માટે શોધાયાં, અહેવાલીકરણ કદાચ નિષ્ફળ જશે જો તમે હાલનાં રૂપરેખાંકન સાથે ચાલુ રાખો તો.

en: You are trying to copy a file onto itself
gu: તમે પોતાનાં પર ફાઇલની નકલ કરવાનો પ્રયત્ન કરી રહ્યા છે

en: You can create bugzilla.redhat.com account &lt;a href="https://bugzilla.redhat.com/createaccount.cgi"&gt;here&lt;/a&gt;
gu: તમે bugzilla.redhat.com ખાતાને બનાવી શકો છો &lt;a href="https://bugzilla.redhat.com/createaccount.cgi"&gt;here&lt;/a&gt;

en: You have chosen number out of range
gu: સીમાની બહાર તમે નંબર પસંદ કરેલ છે

en: You need to fill the how to before you can proceed...
gu: તમે પ્રક્રિયા કરી શકો છો તે પહેલાં તમે કેવી રીતે ભરો તે જરૂરી છે...

en: Your input is not valid, because of:
gu: આને કારણે તમારુ ઇનપુટ માન્ય નથી:
