libreport - en to kn translation catalogue (270 entries)

en: 
    No changes were detected in the report
kn: 
    ವರದಿಯಲ್ಲಿ ಯಾವುದೆ ಬದಲಾವಣೆಯು ಕಂಡು ಬಂದಿಲ್ಲ

en: 
    The report has been updated
kn: 
    ವರದಿಯನ್ನು ಅಪ್‌ಡೇಟ್ ಮಾಡಲಾಗಿದೆ

en: # Architecture
kn: #ಆರ್ಕಿಟೆಕ್ಚರ್

en: # Backtrace
    # Check that it does not contain any sensitive data (passwords, etc.)
kn: #ಬ್ಯಾಕ್‌ಟ್ರೇಸ್
    # ಅದು ಯಾವುದೆ ಸಂವೇದಿ ಮಾಹಿತಿಯನ್ನು (ಗುಪ್ತಪದಗಳು, ಇತ್ಯಾದಿ) ಹೊಂದಿದೆಯೆ ಎಂದು ಪರಿಶೀಲಿಸಿ

en: # Command line
kn: # ಆಜ್ಞಾ ಸಾಲು

en: # Component
kn: # ಘಟಕ

en: # Core dump
kn: # ಕೋರ್ ಡಂಪ್

en: # Describe the circumstances of this crash below
kn: # ಈ ಕುಸಿತದ ಕೇಸ್‌ವನ್ನು ಇಲ್ಲಿ ವಿವರಿಸಿ

en: # Executable
kn: # ಎಕ್ಸಿಗ್ಯೂಟೆಬಲ್

en: # Kernel version
kn: # ಕರ್ನಲ್ ಆವೃತ್ತಿ

en: # Package
kn: # ಪ್ಯಾಕೇಜ್

en: # Reason of crash
kn: # ಕುಸಿತದ ಕಾರಣ

en: # Release string of the operating system
kn: # ಕಾರ್ಯ ವ್ಯವಸ್ಥೆಯ ಬಿಡುಗಡೆ ವಾಕ್ಯಾಂಶ

en: # This field is read only
kn: # ಕ್ಷೇತ್ರವು ಓದಲು ಮಾತ್ರವೆ ಆಗಿದೆ

en: %llu bytes, %u files
kn: %llu ಬೈಟ್‌ಗಳು, %u ಕಡತಗಳು

en: '%s' is not an ordinary file
kn: '%s' ಎನ್ನುವುದು ಒಂದು ಸಾಮಾನ್ಯವಾದ ಕಡತವಲ್ಲ

en: 'strata' or 'bugzilla'
kn: 'strata' ಅಥವ 'bugzilla'

en: (binary file, %llu bytes)
kn: (ಬೈನರಿ ಕಡತ, %llu ಬೈಟ್‌ಗಳು)

en: (click here to view/edit)
kn: (ನೋಡಲು/ಸಂಪಾದಿಸಲು ಇಲ್ಲಿ ಕ್ಲಿಕ್‌ ಮಾಡಿ)

en: (no description)
kn: (ಯಾವುದೆ ವಿವರಣೆ ಇಲ್ಲ)

en: (not needed, '%s' already exists)
kn: (ಅಗತ್ಯವಿಲ್ಲ, '%s' ಈಗಾಗಲೆ ಅಸ್ತಿತ್ವದಲ್ಲಿದೆ)

en: --- Running %s ---
kn: --- %s ಚಾಲನೆಯಲ್ಲಿದೆ ---

en: <b>Your comments are not private.</b> They may be included into publicly visible problem reports.
kn: <b>ನಿಮ್ಮ ಟಿಪ್ಪಣಿಗಳು ಖಾಸಗಿಯಾಗಿಲ್ಲ.</b> ಅದನ್ನು ಸಾರ್ವಜನಿಕವಾಗಿ ಕಾಣಿಸಿಕೊಳ್ಳುವ ತೊಂದರೆ ವರದಿಯಲ್ಲಿ ಸೇರಿಸಲಾಗಬಹುದು.

en: Add %s to CC list
kn: %s ಅನ್ನು CC ಪಟ್ಟಿಗೆ ಸೇರಿಸಲಾಗಿದೆ

en: Add program names to log
kn: ಪ್ರೊಗ್ರಾಮ್‌ನ ಹೆಸರುಗಳನ್ನು ದಾಖಲೆಗೆ ಸೇರಿಸು

en: Add to existing Red Hat Support case
kn: ಈಗಿರುವ Red Hat ಸಪೋರ್ಟ್ ಕೇಸ್‌ಗೆ ಸೇರಿಸು

en: Adding attachments to bug %i
kn: %i ಎಂಬ ದೋಷಕ್ಕೆ ಲಗತ್ತನ್ನು ಸೇರಿಸಲಾಗುತ್ತಿದೆ

en: Adding comment to case '%s'
kn: '%s' ಕೇಸ್‌ಗೆ ಟಿಪ್ಪಣಿಯನ್ನು ಸೇರಿಸಲಾಗುತ್ತಿದೆ'

en: Adding new comment to bug %d
kn: %d ದೋಷಕ್ಕೆ ಹೊಸ ಟಿಪ್ಪಣಿಯನ್ನು ಸೇರಿಸಲಾಗುತ್ತಿದೆ

en: Address of Bugzilla server
kn: ಬಗ್‌ಝಿಲ್ಲಾ ಪರಿಚಾರಕದ ವಿಳಾಸ

en: Address of the Red Hat support portal
kn: Red Hat ಸಪೋರ್ಟ್ ಪೋರ್ಟಲ್‌ನ ವಿಳಾಸ

en: Advanced
kn: ಸುಧಾರಿತ

en: Alternate GUI file
kn: ಪರ್ಯಾಯ GUI ಕಡತ

en: Analyze, collect and report problem data in DUMP_DIR
kn: ತೊಂದರೆಯ ಮಾಹಿತಿಯನ್ನು DUMP_DIR ನಲ್ಲಿ ವಿಶ್ಲೇಷಿಸು, ಸಂಗ್ರಹಿಸು ಹಾಗು ವರದಿ ಮಾಡು

en: Analyzing
kn: ವಿಶ್ಲೇಷಿಸಲಾಗುತ್ತಿದೆ

en: Analyzing did not start yet
kn: ವಿಶ್ಲೇಷಿಸುವಿಕೆಯು ಇನ್ನೂ ಸಹ ಆರಂಭಗೊಂಡಿಲ್ಲ

en: Analyzing failed. You can try another analyzer if available.
kn: ವಿಶ್ಲೇಷಿಸುವಿಕೆ ವಿಫಲಗೊಂಡಿದೆ. ಲಭ್ಯವಿದ್ದಲ್ಲಿ ನೀವು ಬೇರೊಂದು ವಿಶ್ಲೇಷಕವನ್ನು ಪ್ರಯತ್ನಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಿರುವುದಿಲ್ಲ.

en: Analyzing finished. You can proceed to the next step.
kn: ವಿಶ್ಲೇಷಿಸುವಿಕೆಯು ಪೂರ್ಣಗೊಂಡಿದೆ. ನೀವು ಮುಂದಿನ ಹಂತಕ್ಕೆ ಮುಂದುವರೆಯಬಹುದು.

en: Analyzing...
kn: ವಿಶ್ಲೇಷಿಸಲಾಗುತ್ತಿದೆ...

en: Append
kn: ಸೇರಿಸಿ

en: Append new reports or overwrite the old one.
kn: ಹೊಸ ವರದಿಗಳನ್ನು ಸೇರಿಸು ಅಥವ ಹಳೆಯದನ್ನು ತಿದ್ದಿಬರೆ.

en: Append to, or overwrite FILE
kn: FILE ಗೆ ಸೇರಿಸಿ ಅಥವ ಅದನ್ನು ತಿದ್ದಿಬರೆ

en: Archive is created: '%s'
kn: ಆರ್ಕೈವ್ ಅನ್ನು ರಚಿಸಲಾಗಿದೆ: '%s'

en: Attach FILEs [to bug with this ID]
kn: FILEಗಳನ್ನು ಲಗತ್ತಿಸು [ಈ ID ಯನ್ನು ಹೊಂದಿರುವ ದೋಷಕ್ಕೆ]

en: Attach a file
kn: ಕಡತವನ್ನು ಲಗತ್ತಿಸಿ

en: Attaching '%s' to case '%s'
kn: '%s' ಅನ್ನು '%s' ಎಂಬ ಕೇಸ್‌ಗೆ ಲಗತ್ತಿಸಲಾಗುತ್ತಿದೆ

en: Attaching better backtrace
kn: ಉತ್ತಮವಾದ ಬ್ಯಾಕ್‌ಟ್ರೇಸ್ ಅನ್ನು ಲಗತ್ತಿಸಲಾಗುತ್ತಿದೆ

en: Attaching problem data to case '%s'
kn: '%s' ಎಂಬ ಕೇಸ್‌ಗೆ ತೊಂದರೆಯ ಮಾಹಿತಿಯನ್ನು ಲಗತ್ತಿಸಲಾಗುತ್ತಿದೆ

en: Bad value for '%s': %s
kn: '%s' ಗಾಗಿನ ತಪ್ಪು ಮೌಲ್ಯ: %s

en: Base URL to upload to
kn: ಅಪ್‌ಲೋಡ್ ಮಾಡಬೇಕಿರುವ ಮೂಲ URL

en: Bug %i is CLOSED as DUPLICATE, but it has no DUP_ID
kn: %i ದೋಷವನ್ನು DUPLICATE ಎಂದು CLOSED ಮಾಡಲಾಗಿದೆ, ಆದರೆ ಇದು DUP_ID ಹೊಂದಿಲ್ಲ

en: Bug %i is CLOSED, but it has no RESOLUTION
kn: %i ದೋಷವು CLOSED ಆಗಿದೆ, ಆದರೆ ಇದು RESOLUTION ಅಲ್ಲ

en: Bug is already reported: %i
kn: ದೋಷವನ್ನು ಈಗಾಗಲೆ ವರದಿ ಮಾಡಲಾಗಿದೆ: %i

en: Bugzilla
kn: ಬಗ್‌ಝಿಲ್ಲಾ

en: Bugzilla URL
kn: ಬಗ್‌ಝಿಲ್ಲಾ URL

en: Bugzilla account password
kn: ಬಗ್‌ಝಿಲ್ಲಾ ಖಾತೆ ಗುಪ್ತಪದ

en: Bugzilla account user name
kn: ಬಗ್‌ಝಿಲ್ಲಾ ಖಾತೆ ಬಳಕೆದಾರ ಹೆಸರು

en: Bugzilla couldn't find parent of bug %d
kn: %d ನ ಮೂಲ ದೋಷವನ್ನು ಬಗ್‌ಝಿಲ್ಲಾದಿಂದ ಪತ್ತೆ ಮಾಡಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗಿಲ್ಲ

en: Caching files from {0} made from {1}
kn: {1} ಇಂದ ಮಾಡಲಾದ {0} ಇಂದ ಕಡತಗಳನ್ನು ಶೇಖರಿಸಿಡಲಾಗುತ್ತಿದೆ

en: Can't copy '%s': %s
kn: '%s' ನ ಪ್ರತಿ ಮಾಡಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗಿಲ್ಲ: %s

en: Can't create a temporary directory in /tmp
kn: /tmp ನಲ್ಲಿ ಒಂದು ತಾತ್ಕಾಲಿಕ ಕೋಶವನ್ನು ರಚಿಸಲಾಗಿಲ್ಲ

en: Can't create temporary file in /tmp
kn: /tmp ನಲ್ಲಿ ತಾತ್ಕಾಲಿಕ ಕೋಶವನ್ನು ರಚಿಸಲಾಗಿಲ್ಲ

en: Can't delete: '%s'
kn: ಅಳಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಿಲ್ಲ: '%s'

en: Can't disable repository '{0!s}': {1!s}
kn: '{0!s}' ರೆಪೊಸಿಟರಿಯನ್ನು ನಿಷ್ಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗಿಲ್ಲ: {1!s}

en: Can't extract files from '{0}'
kn: '{0}' ಇಂದ ಕಡತಗಳನ್ನು ಹೊರತೆಗೆಯಲಾಗಿಲ್ಲ

en: Can't extract package '{0}'
kn: '{0}' ಎಂಬ ಪ್ಯಾಕೇಜನ್ನು ಹೊರತೆಗೆಯಲಾಗಿಲ್ಲ

en: Can't find crash thread
kn: ಕುಸಿತದ ಎಳೆಯು ಕಂಡುಬಂದಿಲ್ಲ

en: Can't find packages for {0} debuginfo files
kn: {0} debuginfo ಕಡತಗಳಿಗಾಗಿ ಪ್ಯಾಕೇಜುಗಳನ್ನು ಪತ್ತೆ ಮಾಡಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗಿಲ್ಲ

en: Can't open '%s' for writing. Please select another file:
kn: ಬರೆಯುವ ಸಲುವಾಗಿ '%s' ಅನ್ನು ತೆಗೆಯಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗಿಲ್ಲ. ದಯವಿಟ್ಟು ಬೇರೊಂದು ಕಡತವನ್ನು ಆರಿಸಿ:

en: Can't parse backtrace
kn: ಬ್ಯಾಕ್‌ಟ್ರೇಸ್ ಅನ್ನು ಪಾರ್ಸ್ ಮಾಡಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗಿಲ್ಲ

en: Can't remove %s, probably contains an error log
kn: %s ಅನ್ನು ತೆಗೆಯಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗಿಲ್ಲ, ಬಹುಷಃ ದಿನಚರಿಯಲ್ಲಿ ದೋಷವಿರಬೇಕು

en: Can't remove '{0}': {1}
kn: '{0}' ಅನ್ನು ತೆಗೆದುಹಾಕಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗಿಲ್ಲ: {1}

en: Can't setup {0}: {1}, disabling
kn: {0} ಅನ್ನು ಸಿದ್ಧಗೊಳಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗಿಲ್ಲ: {1}, ಅಶಕ್ತಗೊಳಿಸಲಾಗುತ್ತಿದೆ

en: Can't write to '{0}': {1}
kn: '{0}' ಗೆ ಬರೆಯಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗಿಲ್ಲ: {1}

en: Cancel
kn: ರದ್ದುಗೊಳಿಸು

en: Cancelled by user.
kn: ಬಳಕೆದಾರರಿಂದ ರದ್ದುಗೊಳಿಸಲಾಗಿದೆ.

en: Cannot run vi: $TERM, $VISUAL and $EDITOR are not set
kn: vi ಅನ್ನು ಚಲಾಯಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗಿಲ್ಲ: $TERM, $VISUAL ಹಾಗು $EDITOR ಅನ್ನು ಹೊಂದಿಸಲಾಗಿಲ್ಲ

en: Case number (default:previously reported case):
kn: ಕೇಸ್‌ನ ಸಂಖ್ಯೆ (ಪೂರ್ವನಿಯೋಜಿತ: ಈ ಹಿಂದೆ ವರದಿ ಮಾಡಿದ ಕೇಸ್):

en: Case number:
kn: ಕೇಸ್‌ನ ಸಂಖ್ಯೆ:

en: Check SSL key validity
kn: SSL ಕೀಲಿಯ ಮಾನ್ಯತೆಯನ್ನು ಪರಿಶೀಲಿಸಿ

en: Checking for duplicates
kn: ನಕಲು ಪ್ರತಿಗಳಿಗಾಗಿ ಹುಡುಕಲಾಗುತ್ತಿದೆ

en: Checking for hints
kn: ಸುಳಿವಿಗಾಗಿ ಪರೀಕ್ಷಿಸಲಾಗುತ್ತಿದೆ

en: Click 'Apply' to start reporting
kn: ವರದಿ ಮಾಡುವುದನ್ನು ಆರಂಭಿಸಲು 'ಅನ್ವಯಿಸು' ಅನ್ನು ಕ್ಲಿಕ್ ಮಾಡಿ

en: Collecting
kn: ಸಂಗ್ರಹಿಸಲಾಗುತ್ತಿದೆ

en: Collecting did not start yet
kn: ಸಂಗ್ರಹಿಸುವಿಕೆಯನ್ನು ಇನ್ನೂ ಸಹ ಆರಂಭಿಸಲಾಗಿಲ್ಲ

en: Collecting failed. You can try another collector if available.
kn: ಸಂಗ್ರಹಿಸುವಿಕೆಯು ವಿಫಲಗೊಂಡಿದೆ. ಲಭ್ಯವಿದ್ದಲ್ಲಿ ನೀವು ಬೇರೊಂದು ಸಂಗ್ರಾಹಕವನ್ನು ಪ್ರಯತ್ನಿಸಬಹುದು.

en: Collecting finished. You can proceed to the next step.
kn: ಸಂಗ್ರಹಿಸುವಿಕೆಯು ಪೂರ್ಣಗೊಂಡಿದೆ. ನೀವು ಮುಂದಿನ ಹಂತಕ್ಕೆ ಮುಂದುವರೆಯಬಹುದು.

en: Collecting...
kn: ಸಂಗ್ರಹಿಸಲಾಗುತ್ತಿದೆ...

en: Compressing data
kn: ದತ್ತಾಂಶವನ್ನು ಸಂಕುಚನಗೊಳಿಸಲಾಗುತ್ತಿದೆ

en: Con_figure %s
kn: %s ಅನ್ನು ಸಂರಚಿಸು (_f)

en: Config file
kn: ಸಂರಚನಾ ಕಡತ

en: Configuration file
kn: ಸಂರಚನಾ ಕಡತ

en: Configuration file (may be given many times)
kn: ಸಂರಚನಾ ಕಡತ (ಹಲವು ಬಾರಿ ಒದಗಿಸಬಹುದು)

en: Configure E_vent
kn: ಕೇಸ್‌ವನ್ನು ಸಂರಚಿಸಿ (_v)

en: Confirm data to report
kn: ವರದಿ ಮಾಡಲು ದತ್ತಾಂಶವನ್ನು ಖಚಿತಪಡಿಸಿ

en: Create new Red Hat Support case
kn: ಹೊಸ Red Hat ಸಪೋರ್ಟ್ ಕೇಸ್ ಅನ್ನು ರಚಿಸಿ

en: Create reported_to in DIR
kn: DIR ಯಲ್ಲಿ reported_to ಅನ್ನು ರಚಿಸಿ

en: Creating a new bug
kn: ಹೊಸ ದೋಷವನ್ನು ರಚಿಸಲಾಗುತ್ತಿದೆ

en: Creating a new case
kn: ಹೊಸ ಕೇಸ್ ಅನ್ನು ರಚಿಸಲಾಗುತ್ತಿದೆ

en: Details
kn: ವಿವರಗಳು

en: Display version and exit
kn: ಆವೃತ್ತಿಯನ್ನು ತೋರಿಸಿ ನಿರ್ಗಮಿಸು

en: Do you still want to create a RHTSupport ticket?
kn: ಆದರೂ ಸಹ ನೀವು RHTSupport ಟಿಕೆಟ್ ಅನ್ನು ರಚಿಸಲು ಬಯಸುವಿರಾ?

en: Documentation which might be relevant:
kn: ಸೂಕ್ತವಾಗಿರಬಹುದಾದ ದಸ್ತಾವೇಜು:

en: Don't ask me again
kn: ಪುನಃ ಇನ್ನೊಮ್ಮೆ ನನ್ನನ್ನು ಕೇಳಬೇಡ

en: Don't store passwords
kn: ಗುಪ್ತಪದಗಳನ್ನು ನೆನಪಿಟ್ಟುಕೊಳ್ಳಬೇಡ

en: Download cancelled by user
kn: ಇಳಿಕೆಯನ್ನು ಬಳಕೆದಾರರಿಂದ ರದ್ದುಗೊಳಿಸಲಾಗಿದೆ

en: Downloading ({0} of {1}) {2}: {3:3}%
kn: ({1} ರಲ್ಲಿ {0}) {2} ಅನ್ನು ಇಳಿಸಿಕೊಳ್ಳಲಾಗುತ್ತಿದೆ: {3:3}%

en: Downloading package {0} failed
kn: {0} ಎಂಬ ಪ್ಯಾಕೇಜಿನ ಇಳಿಕೆಯು ವಿಫಲಗೊಂಡಿದೆ

en: Downloading {0:.2f}Mb, installed size: {1:.2f}Mb. Continue?
kn: {0:.2f}Mb ಅನ್ನು ಇಳಿಸಿಕೊಳ್ಳಲಾಗುತ್ತಿದೆ, ಅನುಸ್ಥಾಪಿಸಲಾದ ಗಾತ್ರ: {1:.2f}Mb. ಮುಂದುವರೆಯಬೇಕೆ?

en: Dump directory
kn: ಡಂಪ್ ಕೋಶ

en: Email was sent to: %s
kn: ಇಮೈಲನ್ನು ಇಲ್ಲಿಗೆ ಕಳುಹಿಸಲಾಗಿದೆ: %s

en: Empty RHTS login or password
kn: RHTS ಬಳಕೆದಾರ ಹೆಸರು ಅಥವ ಗುಪ್ತಪದ ಖಾಲಿ ಇದೆ

en: Empty login or password, please check your configuration
kn: ಬಳಕೆದಾರಹೆಸರು ಅಥವ ಗುಪ್ತಪದ ಖಾಲಿ ಇದೆ, ನಿಮ್ಮ ಸಂರಚನೆಯನ್ನು ಪರಿಶೀಲಿಸಿ

en: Error
kn: ದೋಷ

en: Error in case creation at '%s', HTTP code: %d
kn: '%s' ಎಂಬಲ್ಲಿನ ಕೇಸ್‌ ರಚಿಸುವಲ್ಲಿ ದೋಷ, HTTP ಸಂಕೇತ: %d

en: Error in case creation at '%s', HTTP code: %d, server says: '%s'
kn: '%s' ಎಂಬಲ್ಲಿನ ಕೇಸ್‌ ರಚಿಸುವಲ್ಲಿ ದೋಷ, HTTP ಸಂಕೇತ: %d, ಪರಿಚಾರಕವು ಹೀಗೆ ಹೇಳುತ್ತದೆ: '%s'

en: Error in case creation at '%s': %s
kn: '%s' ಎಂಬಲ್ಲಿ ಕೇಸ್‌ ರಚಿಸುವಲ್ಲಿ ದೋಷ: %s

en: Error in case creation at '%s': no Location URL, HTTP code: %d
kn: '%s' ಎಂಬಲ್ಲಿನ ಕೇಸ್‌ ರಚಿಸುವಲ್ಲಿ ದೋಷ: ಸ್ಥಳದ URL ಇಲ್ಲ, HTTP ಸಂಕೇತ: %d

en: Error in comment creation at '%s', HTTP code: %d
kn: '%s' ಎಂಬಲ್ಲಿನ ಟಿಪ್ಪಣಿ ರಚಿಸುವಲ್ಲಿ ದೋಷ, HTTP ಸಂಕೇತ: %d

en: Error in comment creation at '%s', HTTP code: %d, server says: '%s'
kn: '%s' ಎಂಬಲ್ಲಿನ ಟಿಪ್ಪಣಿ ರಚಿಸುವಲ್ಲಿ ದೋಷ, HTTP ಸಂಕೇತ: %d, ಪರಿಚಾರಕವು ಹೀಗೆ ಹೇಳುತ್ತದೆ: '%s'

en: Error in comment creation at '%s': %s
kn: '%s' ಎಂಬಲ್ಲಿ ಟಿಪ್ಪಣಿ ರಚಿಸುವಲ್ಲಿ ದೋಷ: %s

en: Error in comment creation at '%s': no Location URL, HTTP code: %d
kn: '%s' ಎಂಬಲ್ಲಿನ ಟಿಪ್ಪಣಿ ರಚಿಸುವಲ್ಲಿ ದೋಷ: ಸ್ಥಳದ URL ಇಲ್ಲ, HTTP ಸಂಕೇತ: %d

en: Error initializing yum (YumBase.doConfigSetup): '{0!s}'
kn: yum ಅನ್ನು ಆರಂಭಿಸುವಲ್ಲಿ ದೋಷ (YumBase.doConfigSetup): '{0!s}'

en: Error retrieving filelists: '{0!s}'
kn: ಕಡತಪಟ್ಟಿಗಳನ್ನು ಹಿಂದಕ್ಕೆ ಪಡೆಯುವಲ್ಲಿ ದೋಷ: '{0!s}'

en: Error retrieving metadata: '{0!s}'
kn: ಮೆಟಾಡೇಟವನ್ನು ಹಿಂದಕ್ಕೆ ಪಡೆಯುವಲ್ಲಿ ದೋಷ: '{0!s}'

en: Essential element '%s' is missing, can't continue
kn: ಅಗತ್ಯ ಘಟಕವಾದಂತಹ '%s' ಕಾಣಿಸುತ್ತಿಲ್ಲ, ಮುಂದುವರೆಯಲು ಸಾಧ್ಯವಿಲ್ಲ

en: Event
kn: ಕೇಸ್‌ (ಎವೆಂಟ್)

en: Event Configuration
kn: ಕೇಸ್‌ ಸಂರಚನೆ

en: Examples: ftp://[user[:pass]@]host/dir/[file.tar.gz], scp://[user[:pass]@]host/dir/[file.tar.gz], file:///dir/[file.tar.gz]
kn: ಉದಾಹರಣೆಗಳು: ftp://[user[:pass]@]host/dir/[file.tar.gz], scp://[user[:pass]@]host/dir/[file.tar.gz], file:///dir/[file.tar.gz]

en: Existing Red Hat Support case
kn: ಈಗಿರುವ Red Hat ಸಪೋರ್ಟ್ ಕೇಸ್

en: Extracting cpio from {0}
kn: {0} ಇಂದ cpio ಅನ್ನು ಹೊರತೆಗೆಯಲಾಗುತ್ತಿದೆ

en: Find BUG-ID according to DUPHASH
kn: DUPHASH ಆಧಾರದಲ್ಲಿ BUG-ID ಅನ್ನು ಪತ್ತೆ ಮಾಡಿ

en: Force reporting even if this problem is already reported
kn: ಈ ತೊಂದರೆಯನ್ನು ಈಗಾಗಲೆ ವರದಿಮಾಡಲಾಗಿದ್ದರೂ ಸಹ ಮತ್ತೊಮ್ಮೆ ವರದಿ ಮಾಡುವಂತೆ ಒತ್ತಾಯಪಡಿಸು

en: Found the same comment in the bug history, not adding a new one
kn: ದೋಷದ ಇತಿಹಾಸದಲ್ಲಿ ಕೆಲವು ಟಿಪ್ಪಣಿಯು ಕಂಡುಬಂದಿದೆ, ಹೊಸತ್ಯಾವುದನ್ನೂ ಸಹ ಸೇರಿಸಲಾಗುತ್ತಿಲ್ಲ

en: Gnome Keyring is not available, your settings won't be saved!
kn: Gnome ಕೀರಿಂಗ್ ಲಭ್ಯವಿಲ್ಲ, ನಿಮ್ಮ ಸಿದ್ಧತೆಗಳನ್ನು ಉಳಿಸಲಾಗುವುದಿಲ್ಲ!

en: Go to next step
kn: ಮುಂದಿನ ಹಂತಕ್ಕೆ ತೆರಳು

en: How did this problem happen (step-by-step)? How can it be reproduced? Any additional comments useful for diagnosing the problem? Please use English if possible.
kn: ಈ ತೊಂದರೆಯು ಹೇಗೆ ಎದುರಾಯಿತು (ಹಂತ-ಹಂತವಾಗಿ)? ಇದು ಇನ್ನೊಮ್ಮೆ ಆಗುವಂತೆ ಮಾಡುವುದು ಹೇಗೆ? ತೊಂದರೆಯನ್ನು ಪತ್ತೆ ಮಾಡಲು ಅಗತ್ಯವಿರುವ ಏನಾದರೂ ಹೆಚ್ಚುವರಿ ಟಿಪ್ಪಣಿಗಳಿವೆಯೆ? ಸಾಧ್ಯವಾದಷ್ಟು ಮಟ್ಟಿಗೆ ಇಂಗ್ಲೀಷ್ ಭಾಷೆಯನ್ನು ಬಳಸಿ.

en: How would you like to report the problem?
kn: ನೀವು ತೊಂದರೆಯನ್ನು ಹೇಗೆ ವರದಿ ಮಾಡಲು ಬಯಸುತ್ತೀರಿ?

en: How you would like to analyze the problem?
kn: ನೀವು ತೊಂದರೆಯನ್ನು ಹೇಗೆ ವಿಶ್ಲೇಷಿಸಲು ಬಯಸುತ್ತೀರಿ?

en: I don't know what caused this problem
kn: ತೊಂದರೆಗೆ ಕಾರಣವೇನು ಎಂದು ನನಗೆ ತಿಳಿದಿಲ್ಲ

en: I reviewed the data and _agree with submitting it
kn: ನಾನು ದತ್ತಾಂಶವನ್ನು ಅವಲೋಕಿಸಿದ್ದೇನೆ ಮತ್ತು ಅದನ್ನು ಸಲ್ಲಿಸಲು ಒಪ್ಪಿಗೆ ನೀಡುತ್ತೇನೆ (_a)

en: If you are reporting to a remote server, make sure you removed all private data (such as usernames and passwords). Backtrace, command line, environment variables are the typical items in need of examining.
kn: ನೀವು ಒಂದು ದೂರದ ಪೂರೈಕೆಗಣಕಕ್ಕೆ ವರದಿ ಮಾಡುತ್ತಿದ್ದರೆ, ಎಲ್ಲಾ ಖಾಸಗಿ ಮಾಹಿತಿಯನ್ನು (ಬಳಕೆದಾರಹೆಸರುಗಳು ಮತ್ತು ಗುಪ್ತಪದಗಳಂತವು) ತೆಗೆದುಹಾಕಿದ್ದೀರಿ ಎಂದು ಖಚಿತಪಡಿಸಿಕೊಳ್ಳಿ. ಪರಿಶೀಲನೆಗಾಗಿ ಬ್ಯಾಕ್‌ಟ್ರೇಸ್, ಆಜ್ಞಾ ಸಾಲು, ಪರಿಸರ ವೇರಿಯೇಬಲ್‌ಗಳಂತಹ ಸಾಮಾನ್ಯ ಮಾಹಿತಿಗಳ ಅಗತ್ಯವಿರುತ್ತದೆ.

en: If you want to report the problem to a different destination, collect additional information, or provide a better problem description and repeat reporting process, press 'Forward'.
kn: ನೀವು ತೊಂದರೆಯನ್ನು ಬೇರೊಂದು ಸ್ಥಳಕ್ಕೆ ವರದಿ ಮಾಡಲು ಬಯಸಿದಲ್ಲಿ, ಹೆಚ್ಚುವರಿ ಮಾಹಿತಿಯನ್ನು ಸಂಗ್ರಹಿಸಿ, ಅಥವ ತೊಂದರೆಯ ಇನ್ನೂ ಉತ್ತಮ ವಿವರಣೆಯನ್ನು ಒದಗಿಸಿ ಮತ್ತು ವರದಿಯ ಪ್ರಕ್ರಿಯೆಯನ್ನು ಪುನರಾವರ್ತಿಸಿ, 'ಮುಂದಕ್ಕೆ' ಅನ್ನು ಕ್ಲಿಕ್ ಮಾಡಿ.

en: Include
kn: ಒಳಗೊಳ್ಳಿಸು

en: Initializing yum
kn: yum ಅನ್ನು ಆರಂಭಿಸಲಾಗುತ್ತಿದೆ

en: Invalid boolean value '%s'
kn: ಅಮಾನ್ಯವಾದ ಬೂಲಿಯನ್ ಮೌಲ್ಯ '%s'

en: Invalid input, program exiting...
kn: ಅಮಾನ್ಯವಾದ ಇನ್‌ಪುಟ್, ಪ್ರೊಗ್ರಾಮ್ ನಿರ್ಗಮಿಸುತ್ತಿದೆ...

en: Invalid number '%s'
kn: ಅಮಾನ್ಯವಾದ ಸಂಖ್ಯೆ '%s'

en: Invalid utf8 character '%c'
kn: ಅಮಾನ್ಯವಾದ utf8 ಅಕ್ಷರ '%c'

en: Item '%s' already exists and is not modifiable
kn: '%s' ಎಂಬ ಅಂಶವು ಈಗಾಗಲೆ ಅಸ್ತಿತ್ವದಲ್ಲಿದೆ ಮತ್ತು ಅದನ್ನು ಮಾರ್ಪಡಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಿಲ್ಲ

en: List possible events [which start with PREFIX]
kn: ಸಾಧ್ಯವಿರುವ ಘಟನೆಗಳ ಪಟ್ಟಿ [ಇದು PREFIX ಇಂದ ಆರಂಭಗೊಳ್ಳುತ್ತದೆ]

en: Log File
kn: ದಾಖಲೆ ಕಡತ

en: Log to syslog
kn: syslog ಗೆ ದಾಖಲಿಸು

en: Logger
kn: ಲಾಗರ್

en: Logging into Bugzilla at %s
kn: %s ಎಂಬಲ್ಲಿ ಬಗ್‌ಝಿಲ್ಲಾಗೆ ಪ್ರವೇಶಿಸಲಾಗುತ್ತಿದೆ

en: Logging out
kn: ನಿರ್ಗಮಿಸಲಾಗುತ್ತಿದೆ

en: Looking for needed packages in repositories
kn: ರೆಪೊಸಿಟರಿಗಳಲ್ಲಿ ಅಗತ್ಯವಿರುವ ಪ್ಯಾಕೇಜುಗಳಿಗಾಗಿ ಹುಡುಕಲಾಗುತ್ತಿದೆ

en: Looks like corrupted xml response, because '%s' member is missing.
kn: ತಪ್ಪಾದ xml ಪ್ರತಿಕ್ರಿಯೆ ಎಂದು ತೋರುತ್ತಿದೆ, ಏಕೆಂದರೆ '%s' ಸದಸ್ಯ ಕಾಣಿಸುತ್ತಿಲ್ಲ.

en: Message subject
kn: ಸಂದೇಶದ ವಿಷಯ

en: Missing mandatory member 'bugs'
kn: ಕಡ್ಡಾಯ ಸದಸ್ಯವಾದಂತಹ 'bugs' (ದೋಷಗಳು) ಕಾಣಿಸುತ್ತಿಲ್ಲ

en: Missing mandatory value
kn: ಕಡ್ಡಾಯವಾದ ಮೌಲ್ಯವು ಕಾಣಿಸುತ್ತಿಲ್ಲ

en: Name
kn: ಹೆಸರು

en: Name of the logfile
kn: ದಾಖಲೆ ಕಡತದ ಹೆಸರು

en: Need writable directory, but '%s' is not writable. Move it to '%s' and operate on the moved data?
kn: ಬರೆಯಬಹುದಾದ ಕೋಶದ ಅಗತ್ಯವಿದೆ, ಆದರೆ '%s' ಎಂಬುದಕ್ಕೆ ಬರೆಯಲು ಅಸಾಧ್ಯವಾಗಿದೆ. ಅದನ್ನು '%s' ಗೆ ಸ್ಥಳಾಂತರಿಸಿ ಮತ್ತು ಸ್ಥಳಾಂತರಿಸಲಾದ ದತ್ತಾಂಶದೊಂದಿಗೆ ಕೆಲಸ ಮಾಡಲು ಬಯಸುವಿರಾ?

en: New Red Hat Support case
kn: ಹೊಸ Red Hat ಸಪೋರ್ಟ್ ಕೇಸ್

en: New bug id: %i
kn: ಹೊಸ ದೋಷ id: %i

en: No processing for event '%s' is defined
kn: '%s' ಘಟನೆಗಾಗಿ ಯಾವುದೆ ಸಂಸ್ಕರಣೆಯನ್ನು ಸೂಚಿಸಲಾಗಿಲ್ಲ

en: No reporters available
kn: ಯಾವುದೆ ವರದಿಗಾರರು ಲಭ್ಯವಿಲ್ಲ

en: Noninteractive: don't ask questions, assume 'yes'
kn: ಸಂವಾದಾತ್ಮಕವಲ್ಲದ: ಯಾವುದೆ ಪ್ರಶ್ನೆಗಳನ್ನು ಕೇಳಬೇಡ, 'ಹೌದು' ಎಂದು ಊಹಿಸು

en: Not attaching empty file '%s'
kn: '%s' ಎಂಬ ಖಾಲಿ ಕಡತವನ್ನು ಲಗತ್ತಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಿಲ್ಲ

en: Note: was already reported to '%s'
kn: ಸೂಚನೆ: ಇದನ್ನು ಈಗಾಗಲೆ '%s' ಗೆ ವರದಿ ಮಾಡಲಾಗಿದೆ

en: Notify only (Do not mark the report as sent)
kn: ಕೇವಲ ಸೂಚನೆ ಮಾತ್ರ (ವರದಿಯನ್ನು ಕಳುಹಿಸಲಾಗಿದೆ ಎಂದು ಗುರುತುಹಾಕಬೇಡ)

en: OS release string
kn: OS ಬಿಡುಗಡೆ ವಾಕ್ಯಾಂಶ

en: Ok
kn: ಸರಿ

en: On the following screens, you will be asked to describe how the problem occurred, to choose how to analyze the problem (if needed), to review collected data, and to choose where the problem should be reported. Click 'Forward' to proceed.
kn: ಮುಂದಿನ ತೆರೆಗಳಲ್ಲಿ, ತೊಂದರೆಯು ಹೇಗೆ ಸಂಭವಿಸಿತು ಎಂದು ವಿವರಿಸಿ, ತೊಂದರೆಯನ್ನು ಹೇಗೆ ವಿಶ್ಲೇಷಿಸಬೇಕು (ಅಗತ್ಯವಿದ್ದಲ್ಲಿ), ಸಂಗ್ರಹಿಸಲಾದ ದತ್ತಾಂಶವನ್ನು ಅವಲೋಕಿಸಿ, ಹಾಗು ತೊಂದರೆಯನ್ನು ಎಲ್ಲಿ ವರದಿ ಮಾಡಬೇಕು ಎಂದು ಆರಿಸಿ, ಎಂದು ನಿಮ್ಮನ್ನು ಕೇಳಲಾಗುತ್ತದೆ. ಮುಂದುವರೆಯಲು 'ಮುಂದಕ್ಕೆ' ಅನ್ನು ಕ್ಲಿಕ್ ಮಾಡಿ.

en: Oops server url
kn: Oops ಪರಿಚಾರಕದ url

en: Output file
kn: ಔಟ್‌ಪುಟ್ ಕಡತ

en: Packages to download: {0}
kn: ಡೌನ್‌ಲೋಡ್ ಮಾಡಲು ಪ್ಯಾಕೇಜುಗಳು: {0}

en: Password
kn: ಗುಪ್ತಪದ

en: Please try to install debuginfo manually using the command: "debuginfo-install %s" and try again
kn: ಈ ಆಜ್ಞೆಯನ್ನು ಬಳಸಿಕೊಂಡು ದೋಷನಿವಾರಣಾ ಮಾಹಿತಿಯನ್ನು ಕೈಯಾರೆ ಅನುಸ್ಥಾಪಿಸಿ: "debuginfo-install %s" ಹಾಗು ನಂತರ ಪುನಃ ಪ್ರಯತ್ನಿಸಿ

en: Possible sensitive data detected, please review the highlighted tabs carefully.
kn: ಸಂವೇದನಾತ್ಮಕ ದತ್ತಾಂಶವು ಕಂಡುಬಂದಿದೆ, ಎತ್ತಿ ತೋರಿಸಲಾದ ಟ್ಯಾಬ್‌ಗಳನ್ನು ಎಚ್ಚರಿಕೆಯಿಂದ ಅವಲೋಕಿಸಿ.

en: Problem description
kn: ತೊಂದರೆಯ ವಿವರಣೆ

en: Problem reported via %d report events (%d errors)
kn: ತೊಂದರೆಯನ್ನು %d ವರದಿ ಘಟನೆಗಳ ಮೂಲ ವರದಿ ಮಾಡಲಾಗಿದೆ (%d ದೋಷಗಳು)

en: Provide additional information
kn: ಹೆಚ್ಚಿನ ಮಾಹಿತಿಯನ್ನು ಒದಗಿಸಿ

en: RH Portal URL
kn: RH ಪೋರ್ಟಲ್‌ URL

en: Recipient
kn: ಸ್ವೀಕರಿಸುವವರು

en: Recipient's email
kn: ಸ್ವೀಕರಿಸುವವರ ಇಮೈಲ್

en: Red Hat customer password
kn: Red Hat ಕಸ್ಟಮರ್ ಗುಪ್ತಪದ

en: Red Hat customer user name
kn: Red Hat ಗ್ರಾಹಕರ ಬಳಕೆದಾರ ಹೆಸರು

en: Regenerate backtrace
kn: ಬ್ಯಾಕ್‌ಟ್ರೇಸ್ ಅನ್ನು ಮರಳಿ ಉತ್ಪಾದಿಸಿ

en: Remove DIR after reporting
kn: ವರದಿ ಮಾಡಿದ ನಂತರ DIR ಅನ್ನು ತೆಗೆದುಹಾಕು

en: Remove DUMP_DIR after reporting
kn: ದೋಷ ವರದಿ ಸಲ್ಲಿಕೆಯ ನಂತರ DUMP_DIR ಅನ್ನು ತೆಗೆದುಹಾಕಿ

en: Removing {0}
kn: {0} ಅನ್ನು ತೆಗೆದುಹಾಕಲಾಗುತ್ತಿದೆ

en: Report to Bugzilla bug tracker
kn: ಬಗ್‌ಝಿಲ್ಲಾ ದೋಷ ಟ್ರಾಕರಿಗೆ ವರದಿ ಮಾಡು

en: Report uploader
kn: ವರದಿ ಅಪ್‌ಲೋಡರ್

en: Reporter(s):
kn: ವರದಿಗಾರ(ರು):

en: Reporting
kn: ವರದಿ ಮಾಡಲಾಗುತ್ತಿದೆ

en: Reporting cancelled
kn: ವರದಿ ಮಾಡುವಿಕೆಯನ್ನು ರದ್ದುಗೊಳಿಸಲಾಗಿದೆ

en: Reporting did not start yet
kn: ವರದಿ ಮಾಡುವಿಕೆಯು ಇನ್ನೂ ಸಹ ಆರಂಭಗೊಂಡಿಲ್ಲ

en: Reporting disabled because the backtrace is unusable
kn: ಬ್ಯಾಕ್‌ಟ್ರೇಸ್ ಬಳಸಲು ಯೋಗ್ಯವಾಗಿರದೆ ಇರುವುದರಿಂದ ವರದಿ ಮಾಡುವುದನ್ನು ಅಶಕ್ತಗೊಳಿಸಲಾಗಿದೆ

en: Reporting disabled because the backtrace is unusable.
kn: ಬ್ಯಾಕ್‌ಟ್ರೇಸ್ ಬಳಸಲು ಯೋಗ್ಯವಾಗಿರದೆ ಇರುವುದರಿಂದ ವರದಿ ಮಾಡುವುದನ್ನು ಅಶಕ್ತಗೊಳಿಸಲಾಗಿದೆ.

en: Reporting disabled because the rating does not contain a number '%s'.
kn: ಗುಣನಿಶ್ಚಯವು ಒಂದು '%s' ಸಂಖ್ಯೆಯನ್ನು ಹೊಂದಿರದ ಕಾರಣ ವರದಿ ಮಾಡುವುದನ್ನು ಅಶಕ್ತಗೊಳಿಸಲಾಗಿದೆ'.

en: Reporting done
kn: ವರದಿ ಮಾಡುವಿಕೆಯು ಪೂರ್ಣಗೊಂಡಿದೆ

en: Reporting failed. You can try another reporter if available.
kn: ವರದಿ ಮಾಡುವಿಕೆಯು ವಿಫಲಗೊಂಡಿದೆ. ಲಭ್ಯವಿದ್ದಲ್ಲಿ ನೀವು ಬೇರೊಂದು ವರದಿಗಾರನನ್ನು ಪ್ರಯತ್ನಿಸಬಹುದು.

en: Reporting finished. You can proceed to the next step.
kn: ವರದಿ ಮಾಡುವಿಕೆಯು ಪೂರ್ಣಗೊಂಡಿದೆ. ನೀವು ಮುಂದಿನ ಹಂತಕ್ಕೆ ಮುಂದುವರೆಯಬಹುದು.

en: Reporting has finished. You can close this window now.
kn: ವರದಿ ಮಾಡುವಿಕೆಯನ್ನು ಪೂರ್ಣಗೊಳಿಸಲಾಗಿದೆ. ನೀವು ಈಗ ಈ ವಿಂಡೊವನ್ನು ಮುಚ್ಚಬಹುದು.

en: Reporting...
kn: ವರದಿ ಮಾಡಲಾಗುತ್ತಿದೆ...

en: Review the data
kn: ದತ್ತಾಂಶವನ್ನು ಅವಲೋಕಿಸಿ

en: Run EVENT on DUMP_DIR
kn: DUMP_DIR ನಲ್ಲಿನ EVENT ಅನ್ನು ಚಲಾಯಿಸು

en: Run analyze event(s) on DUMP_DIR
kn: DUMP_DIR ನಲ್ಲಿ ವಿಶ್ಲೇಷಣೆ ಘಟನೆಯನ್ನು (ಗಳನ್ನು) ಚಲಾಯಿಸಿ

en: Run collect event(s) on DUMP_DIR
kn: DUMP_DIR ನಲ್ಲಿ ಸಂಗ್ರಹಣೆಯ ಘಟನೆಯನ್ನು(ಗಳನ್ನು) ಚಲಾಯಿ

en: Save as text file
kn: ಪಠ್ಯ ಕಡತವಾಗಿ ಉಳಿಸು

en: Save the problem data to a *.tar.gz in /tmp
kn: ತೊಂದರೆಯ ಮಾಹಿತಿಯನ್ನು /tmp ನಲ್ಲಿನ *.tar.gz ಗೆ ಉಳಿಸು

en: Save to tar archive
kn: ಟಾರ್ ಸಂಚಯಕ್ಕೆ ಉಳಿಸು

en: Select additional files to attach to the report:
kn: ವರದಿಗೆ ಲಗತ್ತಿಸಲು ಹೆಚ್ಚುವರಿ ಕಡತಗಳನ್ನು ಆರಿಸಿ:

en: Select analyzer
kn: ವಿಶ್ಲೇಷಕವನ್ನು ಆರಿಸಿ

en: Select analyzer:
kn: ವಿಶ್ಲೇಷಕವನ್ನು ಆರಿಸಿ:

en: Select collector
kn: ಸಂಗ್ರಹಕವನ್ನು ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಿ

en: Select collector(s):
kn: ಸಂಗ್ರಹಕವನ್ನು(ಗಳನ್ನು) ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಿ:

en: Select how you would like to analyze the problem:
kn: ನೀವು ತೊಂದರೆಯನ್ನು ಹೇಗೆ ವಿಶ್ಲೇಷಿಸಲು ಬಯಸುತ್ತೀರಿ ಎನ್ನುವುದನ್ನು ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಿ:

en: Select how you would like to report the problem:
kn: ನೀವು ತೊಂದರೆಯನ್ನು ಹೇಗೆ ವರದಿ ಮಾಡಲು ಬಯಸುತ್ತೀರಿ ಎನ್ನುವುದನ್ನು ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಿ:

en: Select reporter
kn: ವರದಿಗಾರನನ್ನು ಆರಿಸಿ

en: Select reporter(s):
kn: ವರದಿಗಾರನನ್ನು(ಗಳನ್ನು) ಆರಿಸಿ:

en: Send Binary Data
kn: ಬೈನರಿ ದತ್ತಾಂಶವನ್ನು ಕಳುಹಿಸು

en: Send binary files like coredump
kn: ಕೋರ್ ಡಂಪ್‌ನಂತಹ ಬೈನರಿ ಕಡತಗಳನ್ನು ಕಳುಹಿಸು

en: Send to kernel oops tracker
kn: ಕರ್ನಲ್ oops ಟ್ರಾಕರಿಗೆ ಕಳುಹಿಸು

en: Send via email
kn: ಇಮೈಲ್ ಮುಖಾಂತರ ಕಳುಹಿಸು

en: Sender
kn: ಕಳುಹಿಸುವವರು

en: Sender's email
kn: ಕಳುಹಿಸುವವರ ಇಮೈಲ್

en: Sending %s to %s
kn: %s ಅನ್ನು %s ಗೆ ಕಳುಹಿಸಲಾಗುತ್ತಿದೆ

en: Sending an email...
kn: ಒಂದು ಇಮೈಲ್ ಅನ್ನು ಕಳುಹಿಸಲಾಗುತ್ತಿದೆ...

en: Setting up yum repositories
kn: yum ರೆಪೊಸಿಟರಿಗಳನ್ನು ಸಿದ್ಧಗೊಳಿಸಲಾಗುತ್ತಿದೆ

en: Show log
kn: ದಿನಚರಿಯನ್ನು ತೋರಿಸು

en: Show password
kn: ಗುಪ್ತಪದವನ್ನು ತೋರಿಸು

en: Size:
kn: ಗಾತ್ರ:

en: Skip analyze steps, go through report steps only
kn: ವಿಶ್ಲೇಷಣೆ ಹಂತಗಳನ್ನು ಕಡೆಗಣಿಸು, ಕೇವಲ ವರದಿ ಹಂತಗಳೊಂದಿಗೆ ಮುಂದುವರೆ

en: Specify this only if you modified your /etc/system-release file
kn: ನೀವು ನಿಮ್ಮ /etc/system-release ಕಡತವನ್ನು ಮಾರ್ಪಡಿಸಲಾಗಿದ್ದರೆ ಮಾತ್ರ ಇದನ್ನು ಸೂಚಿಸಿ

en: Status: %s%s%s %s/show_bug.cgi?id=%u
kn: ಸ್ಥಿತಿ: %s%s%s %s/show_bug.cgi?id=%u

en: Subject
kn: ವಿಷಯ

en: Submitting oops report to %s
kn: oops ವರದಿಯನ್ನು %s ಗೆ ಸಲ್ಲಿಸಲಾಗುತ್ತಿದೆ

en: Successfully sent %s to %s
kn: %s ಅನ್ನು %s ಗೆ ಯಶಸ್ವಿಯಾಗಿ ಕಳುಹಿಸಲಾಗಿದೆ

en: The backtrace is incomplete, please make sure you provide the steps to reproduce.
kn: ಬ್ಯಾಕ್‌ಟ್ರೇಸ್ ಅಪೂರ್ಣಗೊಂಡಿದೆ, ಇದನ್ನು ಮರಳಿ ಉತ್ಪಾದಿಸಲು ವಿವರಣೆಯುಕ್ತ ಸೂಚನೆಗಳನ್ನು ಒದಗಿಸಿದ್ದೀರಿ ಎಂದು ಖಚಿತಪಡಿಸಿಕೊಳ್ಳಿ.

en: The report was appended to %s
kn: ವರದಿಯನ್ನು %s ಗೆ ಸೇರಿಸಲಾಗಿದೆ

en: The report was stored to %s
kn: ವರದಿಯನ್ನು %s ಗೆ ಶೇಖರಿಸಲಾಗಿದೆ

en: There were %d errors while collecting additional data
kn: ಹೆಚ್ಚುವರಿ ದತ್ತಾಂಶವನ್ನು ಸಂಗ್ರಹಿಸುವಾಗ %d ದೋಷಗಳು ಕಂಡುಬಂದಿವೆ

en: Ticket/case ID
kn: ಟಿಕೆಟ್/ಕೇಸ್ ID

en: Unpacking failed, aborting download...
kn: ಡೌನ್‌ಲೋಡ್ ಮಾಡಲು ಪ್ಯಾಕೇಜುಗಳು: {}

en: Unsupported option type
kn: ಬೆಂಬಲವಿಲ್ಲದ ಆಯ್ಕೆಯ ಬಗೆ

en: Updates which possibly help:
kn: ನೆರವಾಗಬಹುದಾದ ಅಪ್‌ಡೇಟ್‌ಗಳು:

en: Upload FILEs [to case with this ID]
kn: FILEಗಳನ್ನು ಅಪ್‌ಲೋಡ್ ಮಾಡು [ಈ ID ಯನ್ನು ಹೊಂದಿರುವ ಕೇಸ್‌ಗೆ]

en: Upload as tar.gz file (via FTP/SCP/...)
kn: tar.gz ಕಡತವಾಗಿ ಅಪ್‌ಲೋಡ್ ಮಾಡು (FTP/SCP/... ಮೂಲಕ)

en: Uploaded: %llu of %llu kbytes
kn: ಅಪ್‌ಲೋಡ್ ಮಾಡಲಾಗಿದ್ದು: %llu, %llu kbytes ನಲ್ಲಿ

en: Usage:
kn: ಬಳಕೆ:

en: Use this button to generate more informative backtrace after you installed additional debug packages
kn: ಹೆಚ್ಚುವರಿ ದೋಷನಿವಾರಣ ಪ್ಯಾಕೇಜುಗಳನ್ನು ನೀವು ಅನುಸ್ಥಾಪಿಸಿದ ನಂತರ ಹೆಚ್ಚು ಮಾಹಿತಿಯುಕ್ತ ಬ್ಯಾಕ್‌ಟ್ರೇಸ್ ಅನ್ನು ಉತ್ಪಾದಿಸಲು ಈ ಗುಂಡಿಯನ್ನು ಬಳಸಿ

en: User name
kn: ಬಳಕೆದಾರನ ಹೆಸರು

en: Username
kn: ಬಳಕೆದಾರಹೆಸರು

en: Value
kn: ಮೌಲ್ಯ

en: Verify SSL
kn: SSL ಅನ್ನು ಪರಿಶೀಲಿಸು

en: View/edit a text file
kn: ಒಂದು ಪಠ್ಯ ಕಡತವನ್ನು ನೋಡಿ/ಸಂಪಾದಿಸಿ

en: What additional information would you like to collect?
kn: ಯಾವು ಹೆಚ್ಚಿನ ಮಾಹಿತಿಯನ್ನು ನೀವು ಸಂಗ್ರಹಿಸಲು ಬಯಸುವಿರಿ?

en: When creating bug, attach binary files too
kn: ದೋಷವರದಿಯನ್ನು ರಚಿಸುವಾಗ ಬೈನರಿ ಕಡತಗಳನ್ನೂ ಸಹ ಲಗತ್ತಿಸಿ

en: Where do you want to upload the tarball with report in form login:password@url
kn: ನೀವು ಟಾರ್ಬಾಲ್ ಅನ್ನು ವರದಿಯೊಂದಿಗೆ login:password@url ರೂಪದಲ್ಲಿ ಎಲ್ಲಿ ಅಪ್‌ಲೋಡ್ ಮಾಡಲು ಬಯಸುವಿರಿ

en: With -r: do not run analyzers, run only reporters
kn: -r ನೊಂದಿಗೆ: ವಿಶ್ಲೇಷಕಗಳೊಂದಿಗೆ ಚಲಾಯಿಸಬೇಡ, ಕೇವಲ ವರದಿಗಾರನನ್ನು ಮಾತ್ರ ಚಲಾಯಿಸು

en: Wrong settings detected for %s, reporting will probably fail if you continue with the current configuration.
kn: %s ಗಾಗಿ ತಪ್ಪು ಸಿದ್ಧತೆಗಳು ಕಂಡುಬಂದಿವೆ, ಪ್ರಸಕ್ತ ಸಂರಚನೆಯೊಂದಿಗೆ ವರದಿ ಮಾಡುವಿಕೆಯು ಬಹುಷಃ ವಿಫಲಗೊಳ್ಳಬಹುದು.

en: Wrong settings detected for <b>%s</b>, reporting will probably fail if you continue with the current configuration.
kn: <b>%s</b> ಗಾಗಿ ತಪ್ಪು ಸಿದ್ಧತೆಗಳು ಕಂಡುಬಂದಿವೆ, ಪ್ರಸಕ್ತ ಸಂರಚನೆಯೊಂದಿಗೆ ವರದಿ ಮಾಡುವಿಕೆಯು ಬಹುಷಃ ವಿಫಲಗೊಳ್ಳಬಹುದು.

en: You are trying to copy a file onto itself
kn: ನೀವು ಒಂದು ಕಡತವನ್ನು ಪುನಃ ಅದಕ್ಕೆ ಅಂಟಿಸಲು ಪ್ರಯತ್ನಿಸುತ್ತಿದ್ದೀರಿ

en: You can create bugzilla.redhat.com account &lt;a href="https://bugzilla.redhat.com/createaccount.cgi"&gt;here&lt;/a&gt;
kn: ನೀವು bugzilla.redhat.com ಖಾತೆಯನ್ನು &lt;a href="https://bugzilla.redhat.com/createaccount.cgi"&gt;ಇಲ್ಲಿ &lt;/a&gt; ರಚಿಸಬಹುದು

en: You have chosen number out of range
kn: ನೀವು ವ್ಯಾಪ್ತಿಯ ಹೊರಗಿನ ಸಂಖ್ಯೆಯೊಂದನ್ನು ಆರಿಸಿದ್ದೀರಿ

en: You need to fill the how to before you can proceed...
kn: ನೀವು ಮುಂದುವರೆಯುವ ಮೊದಲು 'ಹೇಗೆ' ಎನ್ನುವುದನ್ನು ತುಂಬಿಸಬೇಕು...

en: Your input is not valid, because of:
kn: ನಿಮ್ಮ ಇನ್‌ಪುಟ್ ಅಮಾನ್ಯವಾಗಿದೆ, ಏಕೆಂದರೆ:
